ที่บ้านเรา แพงนักช่ายมั้ย น้องแอลพาย

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย obb_stream M7, 6 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    แพงนักช่ายมั้ย ที่บ้านเรา แพงเหลือเกินแบรนด์นี้อะ

ให้พี่เล็กจับมาจากยุ่น พันเยน อิอิ

เล็กกระทัดรัด วางบนคานใต่เบาะหน้าได้พอดิบพอดี

เสียงไม่ต่างจากอ่านจากฟร้อนด์ สรุปคุ้มค่าอยากแพงดีนัก

คนติด งง เลย มัยได้มาถูกจัง

2. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    สวย+สภาพใหม่ดีจังเลยคับ

3. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    แอบไว้ดูหนัง AV เหรอ ฮิฮิ

4. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    มันยอดมากกกกกกกกกก

5. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    กะทัดรัดดีครับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้