โปรเจคเอาใจงูเห่า

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย obb_stream M7, 3 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    เปลี่ยน วิทยุ ให้เป็นเครื่อง dvd player 2 din

ของ kenwood คุ้มค่าเกินราคา มีบลูทูธ ในตัว

พร้อมต่อกล้องมองหลัง

และ เปลี่ยนแอมป์

แค่นี้น้องงูเห่าดำ ก้อไม่น้อยใจแล้ว

2. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    แพงไหมคับ กะลังมองอยู่คับ กะลังจะเปลี่ยนจอคับและเปลี่ยนกรอบ2Din คับ

3. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    แนะนำเลยครับ ตัวนี้คุ้มสุดๆ แล้วนะ เวลานี้

kenwood 7034bt
    ราคา 22500 บาท

มี บลูทูธ ในตัว sd card usb

3 pre out

ปรับเสียงได้ละเอียด

ตอนแรก จะซื้อ ยี่ห้ออัลพาย แต่ เปลี่ยนใจ เอาเงินที่เหลือ

อีกเท่านึง ไปกินพายไก่ ได้ตั้งเยอะ

4. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    ลูกเล่นคุ้มเกินราคาครับ...

5. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ขอบคุณคับ พี่ จะเอาที่เหลือไปกินพายไก่เหมือนกันคับ อิอิ

6. AM@CITYMANIA

AM@CITYMANIA New Member Member

116
    2
    0
    สวยครับพี่อ๊อบ

7. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0
    พี่น้องคร้าบบบบบ.....

เลือกให้ที

Kenwood DDX 7034 BT ของพี่กบ หรือ

JVC KW-AVX 826 BT ดีคร้าบ...

อยากได้ภาพสวย เสียงดี หน้าจอก้มได้ (optional)

ตอนนี้ในรถผมใส่ Kenwood DDX 7035 รถแฟนใช้ JVC AVX 805 ครับ

ของแฟนสวยกว่า แต่ก็เพราะใหม่กว่าง่ะ

8. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    แล้วแต่ชอบเลยพี่

แต่ชั่วโมงนี้ kenwood ยกระดับแบรนด์ให้เหนือกว่า เจวีซีครับ

ตอนแรกก้อ เลือกไม่ถูก

แต่พอถามคนที่รับติดตั้งแล้ว กระจ่างเลยครับ

ระบบ แมคคานิค ของพี่วูด เหนือกว่าครับ

รับประกัน สองปี นะ พี่วูด

9. FoxStream

249
    2
    0

ก็น่านแหละ.... กำลังตัดสินใจไม่ถูก

เข้าไปหาข้อมูล อ่านในบอร์ดร้านเครื่องเสียงชื่อดังแห่งนึง เค้าเชียร์ JVC มากกว่า ทั้งเรื่อง เสียงที่ว่าดีกว่า และ ภาพที่สู้แสงมากกว่า kenwood

อ่านน้องเจ ได้ความว่าจะเป็น 5v out / น้องเคน เป็น 3v out

น้องเคนก้มหน้าได้ แต่ไม่แน่ใจน้องเจได้หรือเปล่า

แต่ที่แน่ ๆ ภาพน้องเจในรถแฟน น่ะงามกว่าเป็นไหน ๆ แล้วก็เล่นแผ่นผีได้

เมียเลยบอกให้ติดน้องเจน่ะ

10. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    ตามใจ เจ้าหน้าที่ ดีเอสไอ ดีที่สุด

ปล. ถ้าพี่ไปติดพี่วูดมานะ เวลามีปัญหา

จะโดนคำนี้

บอกแล้วไม่เชื่อ ..........บอกแล้วไม่เชื่อ อิอิ

ปล. แต่เรื่องภาพนะ พี่วูดตัวนี้ กินดิบ น้องแอลพายของผมไปโดยสิ้นเชิง

น้องๆ แอลพาย ของเจ้าหนิง เลยนะ

11. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    สรุปมีเครื่องเก่ามาขายผมได้นะ 555

เอาจิงนะ

แต่อย่าแพงนะ อิอิ

12. FoxStream

249
    2
    0
    เครื่องติดรถอยู่เป็น

Kenwood DDX 7035 +

กล่อง VCD Changer 10 แผ่น Kenwood +

แถม Tuner (ไม่ใช่เคนวูด) + เสาอากาศ Zulex มั้ง ติดกระจกหน้ารถ ด้านใน

สนไหมน้อง.....

13. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    เท่าไหร่อะคุณพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้