ขอถามหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Stand-by Original Group' เริ่มโดย FiNalImPreZaWRXSTI, 1 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. FiNalImPreZaWRXSTI

FiNalImPreZaWRXSTI New Member Member

12
    1
    0
    อยากทราบว่าถ้าจะเข้า Stand-By เนี้ยผมจะติดต่อใครดีครับ

จะเข้าได้ไง ขอความกรุณาด้วยครับผม

2. FiNalImPreZaWRXSTI

FiNalImPreZaWRXSTI New Member Member

12
    1
    0
    ง่าเงียบเยย

3. pop vr4

pop vr4 Member VIP

989
    19
    18
    อืมรบกานขอถามหน่อยนะครับ
    1.เพราะอะไรถึงอยากเข้าอ่ะครับ
    2.รู้จักใครที่อยู่Stand byบ้างหรือป่าว(หรือเป็นเพื่อนใคร)
    ยังไงโทรปรึกษาที่นิคได้นะ 0866674492

4. FiNalImPreZaWRXSTI

12
    1
    0
    ผมรู้จักพี่แป๊ะอาครับ ที่เค้าขับ A31 เกียร์ออโต้ นะครับ ก้อตอนนี้ก้อว่าง

อยากมีเพื่อนมากขึ้น อยากรู้จักคนให้มากขึ้น ก้อเท่านั้นเองครับ

5. Fishink

Fishink New Member Member

203
    6
    0
    แล้วนิสัยจะเหมือนแป๊ะปะละ อิอิ

6. kera

kera New Member Member

17
    0
    0
    :cry:นั้นงัยรุจักผมด้วยกำใครเอ่ยสร้างงานไม๊หละ

7. Japan_แตนบาย

Japan_แตนบาย New Member Member

74
    5
    0
    555 อ้ายยยยยย แป๊ะ . . .

8. K -AUTO

K -AUTO New Member Member

81
    3
    0

สบายดีมั๊ย แป๊ะ ไม่เจอกันนานเลยนะ ไปแอบซุ่มทำลูกมาเหรอ 55

9. FiNalImPreZaWRXSTI

12
    1
    0
    จะว่าไป พี่แป๊ะจำรถผมไม่ได้เอง 555+ จนบัดนี้หัวข้อนี้พี่ป๊อปยังเอาไปพูดให้ผมฟังอยู่เลย 555+ ไนท์เองคร้าบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้