COMET CluB

การสนทนาใน 'R/C' เริ่มโดย Bumblebeen, 28 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bumblebeen

Bumblebeen New Member Member

8
    0
    0
    ขออนุญาติครับ ลงบ้างพอดีเห็นหลายๆที่ลงรวมตัวกันได้สมาชิกหลายๆคน
    ท่านใดผ่านไปผ่านมา มาแวะแจม แวะดู ได้นะครับ สมุทรปราการ เเถวบางพลี หมู่บ้านมาภรณ์
    เล่นทุกวันครับทุกวันจริงๆ จะเล่นที่ลานหน้าหมู่บ้านหรือไม่ก้อบิ้กซีบางพลี ครับ เน้นเล่นDragกับDrift ครับ (ไม่เปลืองล้อมาก)

สมาชิกไม่เยอะครับ ทั้งรถจีน ญี่ปุ่ญ QD หรือไฟฟ้าก้อได้ครับ เน้น สนุกครับ

จริงๆแล้วเล่นDragกับDrift มาเกือบปีแล้วล่ะครับ ผมกับเพื่อน 6 คน
    ส่วนน้องๆ ที่มาแจม เพิ่งจะเข้ามา 1 เดือนได้แล้วครับ

แต่ไม่มีกล้องมาโชว์ซะที คราวนี้ขอโชว์รูปบ้างนะครับบ้างนะครับ

ขอขอบคุณ Rcweb ทุกๆ ท่าน ที่เปิดโอกาส ให้พวกเราชาว DragกับDrift
    ได้มาพบปะ แลกเปลี่ยนความรู้กัน ณ ที่นี้ ครับ

ขอบพระคุณเป็นอย่างสูง ครับ จากใจชาว COMET ครับ

2. Bumblebeen

8
    0
    0
    เอาไปดูอีกครับ อิอิ

ติชมได้นะครับ

3. Te'@RescueClubThailand# 1

Te'@RescueClubThailand# 1 New Member Moderator

378
    12
    0
    แจ่มมากมายเลย.....เพียบ

4. boatcedia

boatcedia Legend (R.I.P.)

1,269
    7
    0
    ฝาเครฟล่าด้วย

5. Bumblebeen

8
    0
    0
    อยากเอาวีดีโอลงให้เเต่ทำมะเปง

6. Bumblebeen

8
    0
    0
    เวนกำไมเเปลงไพล์เเล้วลงวีโอมะได้

7. george87

george87 New Member VIP

280
    16
    0
    แจ่มๆทั้งนั้นเลย สวยมากครับ:D :D :D

8. Ninew _RCDC

Ninew _RCDC New Member Member

8
    0
    0
    พี่ boatcedia ครับ รถในโล้โกคุ้นๆนะครับเหมือนเจอที่สนามRCSเมื่อวันอาทิตย์

9. ^-^EXPEDITION^-^

^-^EXPEDITION^-^ New Member Moderator VIP Media

195
    6
    0
    ดูโหดหลายคันครับ :D

10. ไม่ทราบว่า Skyline nismo ของ TAMIYA อ๊ะป่าวฮะ สวยมากมาย

11. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    สวยครับผม..
    เซ็ต บนรถเข็นด้วย สุ๊ด ยอด ครับ.....:D:D

12. nouht_e30_hihop

nouht_e30_hihop New Member Member

87
    1
    0
    แหล่มเลยอาอาอาอา

13. harmankardon

harmankardon New Member Member

4
    0
    0
  14. bb_boy

bb_boy New Member Member

112
    1
    0
    สวยครับ แจ่มๆทั้งนั้น

15. suthaipo

suthaipo New Member Member

23
    0
    0
    อยู่แถวบางปูครับถ้าว่างวันเสาร์เย็นถึงมืดนัดมาเล่นกันที่โลตัสศรีนครินทร์ไหม
    ผมใช้ TA03 อยากเล่นแต่ไม่ค่อยมีเพื่อนเล่น (เล่นคนเด่วไม่มัน) ไงนัดกันน่ะแต่เสาร์นี้ไม่ว่าง

16. ขนมจีบปู

ขนมจีบปู New Member VIP

3,157
    24
    0
    อยากเล่นคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้