แนะนำ ฮ.ไฟฟ้า งบไม่เกิน1หมื่นแจ๋วๆสักลำให้หน่อย

การสนทนาใน 'R/C' เริ่มโดย Juy115PowerHaus, 28 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Juy115PowerHaus

Juy115PowerHaus New Member Member

448
    5
    0
    เคยเล่น walkela 4ch เล่นมานานตอนนี้เริ่มเบื่อแล้ว มันไม่สู้ลมเท่าไหร่ แต่ฮ๊อบขึ้นลงได้แล้ว
    อยากไปเล่นตัวใหญ่บ้าง แต่มีงบจำกัด มีรุ่นไหนแจ่มๆบ้างแนะนำด้วยครับ ราคาไม่เกิน1หมื่น:rolleyes:

2. ^-^EXPEDITION^-^

^-^EXPEDITION^-^ New Member Moderator VIP Media

195
    6
    0
    เรื่อง ฮ. ไม่ถนัดเลยครับ

แต่ถ้าเรื่อง หอ. จะถนัดกว่าคร้าบบบ อิอิ

3. เรื่องฮ.ม่ายค่อยมีความรุ้อ่ะครับเล่นแต่รถกะเรือ
    ราคาม่ายเกินหมื่นถ้าเปนตัวใหญ่ก็น่าจา walkela 6ch
    อาจจาหมื่นนิดๆอ่ะครับ(ม่ายค่อยมีความรุ้นัก)
    ลำเล็กของE_skyก็บินดีนะครับ

4. TummenG

TummenG Member VIP

91
    3
    8
    ถ้าจะเล่นอีก ต่อไป ต้องมองข้าม วอคเคล่าแล้ว ครับ
    ความไม่แน่นอน ของอะไหล่ กับวิทยุ
    ถ้าบิน 4chได้แล้ว ก็ ต้องขยับมาเล่น วิทยุมาตรฐาน 6 Ch แล้วละครับ
    ตอนนี้ที่น่าเล่นก็ มี Dragonous
    รุ่น ถูกสุด SA ลำเปล่า 3900
    ไม่รวม เซอโว ไจโล สปีด มอเตอร์ วิทยุน่ะครับ

ฮ 6ch พร้อมวิทยุ 6ch ก็ คงต้องเกินหมื่น นิดๆ หน่อยครับ

5. Juy115PowerHaus

Juy115PowerHaus New Member Member

448
    5
    0
    ขอบคุณครับ ที่แน่นำ

6. naitor

naitor New Member Member

19
    2
    0
    ตอนนี้อยากแนะนำ E-SKY honey bee king 2 ครับ เป็น RTF 6 CH.แกะกล่องชาร์จไฟบินได้เลย ราคา6000กว่าแล้วแต่ร้านครับ อะไหล่ชุดเฮดใช้กับ belt cp ได้หมดครับ แต่ขนาดเครื่องเล็กกว่าหน่อย ใบขนาด 280 เป็นเครื่อง 3D ครับ ตอนนี้ผมก็เล่นตัวนี้อยู่ แต่ใส่ของลงไปเพียบอ่ะคับ

7. BuGI_GT

BuGI_GT Active Member VIP

3,217
    11
    38
    ขอบคุณครับ

8. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    T-REX 450 ครับ

9. ball_A.E.

ball_A.E. New Member Member

3
    0
    0
    belt cp ครับ แน่นอน เลย ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้