รูปภาพวันมีตติ้ง 17-01-2010 อโยธยา .. เข้าวัดกราบพระ รับบุญต้นปี

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย นาย...อั๊ยซ์..., 21 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    รวมตัวอยุธยาปาร์ค มุ่งหน้าสู่ วัดมงคลบพิตร ( ใช่มั๊ยครับ ถ้าจำไม่ผิด อิอิ )

ที่จอดรถกว้างขวาง ฝุ่นเพียบ รถเพียบเช่นเดียวกันน่ะเออ !! :mad:

2. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    บ้างก็ไหว้พระทำบุญ บ้างก็ใช้สายตาให้เป็นประโยชน์ บ้างก็ตีระฆัง :cool:

3. นาย...อั๊ยซ์...

178
    6
    0
    ออกจากวัด ก็รวบรวมทิวแถว เตรียมหาที่รับประทานข้าวเที่ยง :mad:

4. นาย...อั๊ยซ์...

178
    6
    0
    ใครเป็นใคร เอาอะไรไป เง้อ !! :p

5. นาย...อั๊ยซ์...

178
    6
    0
    แหม่ .............

สีมันสู้กล้อง ดีจริงๆ !! ;)

6. นาย...อั๊ยซ์...

178
    6
    0
    สุดท้าย ก็ชักภาพรวม ก่อนลาจากกัลลล .. :sad:

7. นาย...อั๊ยซ์...

178
    6
    0
    พี่น้องครับ .. รูปภาพอยู่ที่กล้องใครอีก ช่วยเอามากระจายกันด้วยเด้อออออ !!

8. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    ขอบคุณคับอั๊ย รูปสวย วิวสวย วัดสวย รถสวย แต่มะยักจะมีสาวสวยมันขาดไปได้ไงหว่า อุอุ

9. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    ดีครับ งามครับ แจ่มครับ สวยครับ อิอิ
    พี่โบว์ผอมลงป่ะเนี่ย แต่หน้าไม่ผอมแหะ 555+ เหอๆ
    พี่ก๊อฟจะเท่ห์ไปไหนคับเนี่ย อิอิ
    จ๊อบ เกอะ ล้อใครไปว่ะนั่น ฮ่าฮ่า
    เต้ ยังเหมือนเดิม น่าตาหื่นกาม ล้อเล่นนะเฟ้ย 555+
    ว่าแต่ โอม ตื่นยังอะคับ อิอิ
    พี่ฝนก็ยังกลมกิ๊กอยู่เหมือนเดิม ฮ่าฮ่า
    สุดท้าย นาย อั๊ยซ์ ป่ะคับ ยินดีที่ได้รู้จักนะค้าบ

10. apachea

apachea New Member Member

247
    4
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆๆ และขออภัยนะครับที่ครั้งนี้ไม่สามารถไปได้ ไว้แก้ตัวคราวหน้า นะครับ

11. นาย...อั๊ยซ์...

178
    6
    0
    อิอิ ครับพี่ .. ส่องมากไม่ได้ครับ มีตัวคุม

คร๊าบบ ยินดีคร๊าบบ ..

คราวหน้าน่ะคร๊าบบ พี่หนุ่ม !!

;)

12. maxmeto01

maxmeto01 New Member Member

70
    0
    0
    สวยรับ ว่าแต่มีรูปให้ดูอีกไหมครับ อยากดูครับ

13. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    ว้า ไม่ได้ไป เสียดายจัง

14. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    รูปสวยงามมากครับ

งานนี้ ขนมอร่อย แถม รอ 45 นาที เหอๆๆๆ..........

15. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    เอารูปมาเพิ่มซะดีๆ แบบว่าไม่ได้ไปงะ

16. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    รูปน้อยแต่ก้ออบอุ่นดีนะคับ.......

ปล.ช้าเพราะโอมนั่นแหละ......ร้านดังก้อเงี้ยอ่ะ

17. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38

ขอโท้ด นะครับ เหอๆๆๆ ผมช้า เอง แหละ อิอิ
    พอดีผมหน่ะ ช้า และ นาน เป็น ปกติอยู่ แระ (ทำให้ ลูก 2 แระ เหอๆๆๆ)

18. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    ไม่ได้เท่ห์แค่ดูดีมีชาติตระกลูนิดหน่อยคับโซ่ เซ็งเว้ย รอชนแก้วจนประกันหมดอายุแล้ว เซ็งๆๆๆๆ
    ตลอดอ่ะเบล ไม่ช้าก็หลง ก็อดไปเงี้ยแหละ จาบ่นเสียดายทำมายยยยยย
    กรูดิรอแม่งแต่เช้า ชิ ร้อนชิหาย
    เอาชีวิตรอดกลับมาได้ก็ดีแล้วร้อนโคตร รอรูปฝนอีกคนมั้งกับอีนังจ็อบ น่าจะครบๆแล้ว ถ่ายกันไม่เกินคนละ 5 รูปมั้งงานนี้
    หรอโอม งั้นพี่ก็นานกว่าเอ็งอ่ะดิ ลูก 2 ก่อนเอ็งอีก ชิทำมาคุย งุงิ

19. hanext

hanext New Member Member

23
    0
    0
    พี่พี่ครับ งานนี้ต้องขอโทษจริงๆ ครับ ไปไม่ได้เลยเข้าเวร ครับ ของานหน้านะคับ เสียดายจัง

20. นาย...อั๊ยซ์...

178
    6
    0
    ง๊าาาาาาาา ..

พี่ฝนคร๊าบบ รูปอยู่ไหนคร๊าบบบบ !!

21. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    ยังอยู่ที่กล้องมันอ่ะคับ อั๊ยซ์

22. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    มาบ้างละครับ
    เดี๋ยวลองหารูปก่อนนะครับ มีแต่รูปต้องห้ามตอนกลางคืนว่ะ เหอๆๆ กลับพี่เค้าเสียบ้านน่ะ ลงบ่ได้

23. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    มารอดูรูปอ่าครับ

24. นาย...อั๊ยซ์...

178
    6
    0
    ลงไปเล้ยยยยพี่จ๊อบ อิอิ ..

25. ohmmemy

1,077
    4
    38
    งานนี้ คงเห็น โครโนสเบิร์น ควันท่วม เลย อิอิ

ปล. ควันออกท่อ ครับ น้ำมันเครื่องหาย ไป หลาย ลิตร แงๆๆๆๆๆ.............

26. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    จะให้ลงจริงเปล่า พี่ว่าถ้าพี่ลงรูปนะ ต้องมีคนตายยยยยยยย เหอๆๆ ( จองวัดได้เลยค้าบบบบบ )

27. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    งั้นจองเจ้าภาพเลย1คืนครับ555;)

28. ohmmemy

1,077
    4
    38
    จัดมา เลยครับ อยาก เห็นๆๆ อิอิ

29. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    จ๊อปอย่ามาเวอร์ ถึงขั้นตายเลยหรอ
    55555555555555555555

30. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    เพิ่งอ่าน เวง ขนาดนั้นเลยหรอจ๊อบ เหอๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้