## นอกรอบ SPORT TRUCK ด้ามขวานแดนใต้ ##

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย INSOLENT, 3 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    เรื่องของเรื่อง อยากกินอยากแรง จริงเป็นอันว่าเราจะเจอกัน ครับ

ต้องขอบคุณ พี่ไท จากสุราษ ที่มาเซ็ตรถให้ พี่น้อย ตรัง และ ตั๋น ตรัง ครับ

นัดเจอกัน ที่ตรัง ครับ โดยมี พี่ไท พี่น้อย พี่จืด และ ตั๋น ครับ ​

เริ่มจากการก่อตัวก่อน ครับ

2. INSOLENT

1,444
    3
    0
    พูดคุยกันตามภาษา คนรักรถ พี่ไท พี่น้อย พี่จืด ครับ

[​IMG][​IMG]

3. INSOLENT

1,444
    3
    0
    รถพี่ไท ตัวแรงแดน สุราษ ครับ ขอบคุณนะครับที่มาเหนื่อยครับ

ร้านทำท่อไอเสีย ที่ไปติดตั้งเทอร์โบ TD 04 L รถพี่น้อย ครับ

ภาพรวมตัวก่อน ออกไปลองรถพี่น้อย ครับ อืมม ต่อเนื่องจริงๆๆ TD 04 L ครับ

เมื่อลองแล้วมัน ก็เข้าวงจรอุบาทษ์ ได้ครับ ขยับน้ำมัน เพิ่มบูส ครับ [/COLO ]

มือจูนงานนี้ ก็คือ พี่ไท ไชยา นี้เอง ครับ

4. RCT011

RCT011 New Member Member

36
    3
    0
    แรงๆทั้งนั้นเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้