Happy New Year 2010 xikF,mpN ton7777 IN Rayong

การสนทนาใน 'Integra Inc.' เริ่มโดย mr.pr, 2 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mr.pr

mr.pr New Member Member

1,478
    1
    0
    ็Happy New Year 2010

จากซ้ายไปขวาเลยครับ Mr.J (พี่โจ) (คุณต้น) xikF,mpN (พี่ดิว) ชอลิ้วเฮียง (พี่เต้)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 มกราคม 2010
  2. mr.pr

1,478
    1
    0

ton7777

mr.j กับ ton7777 Note ครกยักษ์ 3คนนี้เจอกันที่ไรกกินแบบต้องไล่จะได้เลิกกิน ฮ่าๆ

พี่ปิค กับ หมูยอ

3. mr.pr

1,478
    1
    0

พี่ดิว

ภาพนี้แฟนคุณต้นยิ้มครับ ยิ้มเพราะดูภาพล่างต่อเลย
    v
    v
    v

พี่ดิว กับพี่เต้ สนทนาการ แต่ดูตามลูกศร หัวโต๊ะแดนซ์ ซะ 555+

4. mr.pr

1,478
    1
    0

น้องคุณต้น (ลูกพี่ลูกน้องกัน นะผิดขออภัยด้วย) ขึ้นไปร้องเพลงเสียงดีมากๆ ร้องเพราะมาก โต๊ะอื่นลุกดูกันเพียบเลย + น้องเค้าสวยด้วยคร้าบบบ นี่ขนาดมาไม่ได้ตั้งตัวนะเนี่ยมาชุดเดียวตลอดเลยจริงๆก็ทั้งหมด4คนนั้นแระ ฮ่า

น้องอ๋า (ใช่ปะ555 ได้ยินมะชัดเด่วชื่อน้องเค้าผิด) นักร้องของเรา

มีนักร้องแล้วก็ต้องมีแดนซ์เซอร์ เด็กโต๊ะข้างๆ น่ารักมากแดนซ์กะจาย

5. mr.pr

1,478
    1
    0

จะกลับแล้วก็ต้อง ถ่ายกับชื่อร้านนิสนึง เอาแอคชั่น 555 :D

มาดูรถกันนิสนึง ลำนี้ของ ชอลิ้วเฮียง DC2เจเอส

คุณต้น ขึ้นไปลอง แต่มันต่างกะเราคุณต้นอย่างไง หว่า

มาดูรถกันนิสนึงเพราะว่า หม้อข้าวมันจะไปแลกกะบัลลาสแล้ว แล้วมันเสียจริงป่าว

พี่ดิวเตรียมบัลลาสไว้อีก2อันเลยคับ เดี๋ยวปีใหม่ที่ทำงานผมผมจะจับฉลากเอาหม้อข้าวอย่างเดียวเลยจะเอาไปแลกบัลลาส 555 (ล้อเล่นนะครับพี่ดิว)

จบแล้วครับ ลากันด้วยแก้วของชอลิ้วเฮียงเพราะผมเองไม่เคยเห็นพี่เต้กินเหล้าสักที

ขอบคุณพี่ดิว (ประธาน Integra Inc) กับคุณต้น ด้วยครับที่พวกพี่นึกถึงพวกผมที่ระยอง

ส่วนผมขอโทษเรื่องพี่พัก(บ้านผมนั้นแระ)มันยังไม่เรียบร้อยพึ่งจะเสร็จจริงๆ อาจจะนอนกันลำบากนิสนึง เตรียมตัวไม่ทันจริงๆ

ครั้งหน้าเรียบร้อยแน่นอนครับ ขออย่างเดียวต้องมาอีกนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 มกราคม 2010
  6. zeus

zeus New Member Member

66
    0
    0
    ไปไหนกันมาคับเนี้ย

7. เมามั่ก มันมั่ก ต้น กับดิว อย่าลืมนะ เด๋วเอาหม้อหุงข้าวไปให้ 555+

8. Mr.j

Mr.j New Member Member

277
    9
    0
    ,มันส์สุดๆๆ ไม่มีแพลนล่วงหน้า เล่นกันสดๆๆ ประทับใจทุกอย่างเลย

สัญญา ว่าครั้งหน้ามันส์กว่านี้อีกแน่นอน

ไปเยือน กทม บ้างดีกว่าเรา

9. mr.pr

1,478
    1
    0
    เอางั้นเลยรึ พี่เมานี่นอนในรถเลยนะ ฮ่าๆ

10. mr.pr

1,478
    1
    0
    ต่อกันในวันที่2 ครับ

ต่อกันวันที่2 เลยครับ กินกันให้ตับเเข็งกันข้างนึง

เริ่มกันที่ร้านป้ายา ณ หาดแม่ลำพึงกินของทะเลซักนิส

สมาชิกที่มากินกันที่ร้านป้ายา

11. mr.pr

1,478
    1
    0

อาหารเริ่มจาหมด สั่งมาก็ไม่ใช่น้อย

แสงใกล้จะหมดเลยไปเก็บภาพริมชายหาด คนเยอะมากเหมือนกัน

---------- Post added at 11:25:31 ---------- Previous post was at 11:24:33 ----------

นั่งกันยันมืด อาหารก็หมดเเล้ว

อาหารมันไม่ย่อย ก็เลยเอาอีโนมาย่อยนิสนึง

หมดไป 9ขวด แต่ก็ย่อยไม่หมด แต่ต้องกลับเพราะร้านอ้าจจะขับไล่ได้ ฮ่าๆ :D

มาที่รถเตรียมออกเดินทางกลับ

12. mr.pr

1,478
    1
    0
    กลับมาในเมือง ต่อกันที่ร้าน COZY CORNER

13. mr.pr

1,478
    1
    0
    หลังจากที่หมดเบียร์ไปแท็บนิดๆ ก็เริ่มเอาไรแปลกๆมาให้เล่น ให้หา

นักร้องประจำทริปนี้ครับ คนเดิมน้องอ๋า

พี่โจกินวาซาบิ เป็นก้อนๆเลย ก็เลยแย่งกันลองใหญ่

กินหมดไปอีก สามแท็บ - - แล้วก็เดินกลับไปที่รถเพื่อเตรียมตัวกลับ

เมามากๆ ครับ

ปล.รูปที่ไม่สามารถลงได้ขอมาหลังไมค์ นะคร้าบบ มีอีกเยอะ

14. fugiyama

fugiyama New Member Member

223
    3
    0
    โหหหหห ไม่โทรบอกกันเลยว่าไป ระยอง ผมก็ไปมาเหมือนกันนนนนนนนน โว้ๆๆๆๆๆ อารายยยย กานนเนี้ยยยยยยย ผมไปเกาะเสม็ดมา

15. xikFmpN

xikFmpN New Member Moderator

416
    16
    0
    ขอบคุนเช่นกันคับ งานนี้ไม่มีบกพร่องแต่อย่างใด อย่าเข้าใจผิด

คราวหน้าถ้าได้มาเที่ยวกรุงเทพบ้าง ผมรับรองแทนละกันคับ

16. Mr.j

277
    9
    0
    เมื่อนคืนผมไป กทม มาแล้ว ไม่เจอประธานเลย เจอแต่ิ ต้น และ ชัย ไปนั่งกินเบียร์มา สนุกดีคับ

17. A'pexi

A'pexi New Member Member

69
    1
    0
    น่าไปจังงง เลยยย O.O

18. rekcahs

rekcahs New Member Member

51
    1
    0
    ยังไม่หยุดๆ ต่ออีกวัน

:eek::eek::eek:

19. mr.pr

1,478
    1
    0
    เด่วผมทำโร่ ไว้ให้นะ :D

20. Mr.j

277
    9
    0
    อีป็อบ มีแซวนะ

21. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
  22. Jimmy is ba

Jimmy is ba New Member Member

73
    1
    0
    ขอให้ทุกท่านมีความสุขความเจริญยิ่งยืนนาน สาธุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้