MR2 meeting 2009-12-10 รวมรูป

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย pookpui, 10 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กร(กร)

กร(กร) New Member Member

11
    0
    0
    ขอบคุณพี่น้อง mr ทุกท่านนะครับ
    ขอบคุณ คุณโจ้ (ชื่อน่าจะไม่ผิดมั้ง) สำหรับรูปสวยๆ ครับ
    รถ mr สวยทุกคัน เลย เห็นแล้วตี่นตาตี่นใจมากๆๆ
    อยากได้มากๆ
    แล้วต้องขอโทษที่ไม่ได้ไปร่วมพูดคุยกับเพื่อนๆนะครับ
    แบบว่าทำตัวไม่ถูกนิดหน่อย แถมยังไม่ได้ขับ mr อีก
    แต่อยากบอกว่าทริปนี้สนุกมากครับ (ขนาดไม่ได้ไปรวมกับเพื่อนๆในทุกกิจกรรม ต้องขออภัยมาด้วยนะครับ)
    เห็น mr หลายๆคันบนถนน นี่มันสุดยอดจริงๆ
    ไว้มีโอกาส ขอไปร่วม แจม อีกนะครับ :>

2. เสียดายจัง ไม่ได้ไปร่วม สุวรรณภูมิ ด้วย

ขอบคุณเพื่อนทุกคนมากครับ โดยเฉพาะ โจ้ งานนี้สนุกมากครับ จัดงานได้ดีมากๆ ครับ

เดี๋ยวคืนนี้เอารูปมาลงบ้างดีกว่า ขอย่อก่อนเน้อ..........

3. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0
    อยากดู clip อ่ะ

4. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0
    ดูจนจบแล้ว รูปหลุดๆ ไปไหนหมดอ่ะโจ้ แบบฮาฮาอ่ะ

5. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    ขาดรูปยามที่พี่เขามาถามว่ามาถ่ายทำอะไรครับ
    ที่บอกว่าจะเอาไปลงหนังสือพระเครื่อง

6. t - s t y l e

t - s t y l e New Member Member

62
    0
    0
    ลากยาวเลยครับ ... มันส์ๆกันไป
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนมากขึ้นนะครับ
    แล้วขอโทษด้วยที่ไปสายครับ
    086-3535055

7. t - s t y l e

t - s t y l e New Member Member

62
    0
    0

ทางคลับเรายินดีต้อนรับเสมอครับ

8. t - s t y l e

62
    0
    0
    เช็คบิลช้าโคตรๆเลยครับ แถมยังต้องเดินไปจ่ายที่ counter อีก
    ตกลงหมูสะเต๊ะเขาคิดตังค์นะ ... 55555 งงกับร้านนี้ไปเลย

9. t - s t y l e

62
    0
    0
    จะไม่ซัดกันทนไหวหรือครับ ใครล่ะที่เป็นคนเริ่ม
    แต่ก็ไม่ได้มากมายอะไรครับเพราะไม่รู้ทางกันเลย
    ฮากันดีครับ วันหลังเอาใหม่ เนอะ

10. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    วิวสวยมากคับ

11. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    สวยๆ กันทุกคันเลยคับ

12. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    เอ่าตายแระ ไอเราก็หลงนึกว่ากินฟรี 55555

13. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    รอปุ๊บนึงครับพี่ไปป์ แต่ไม่มีพี่อะ เสียดายๆ อิอิอิ

14. pookpui

1,304
    6
    38
    ยินดีต้อนรับครับคุณกร ผมแอบเห็นของในรถ หมดไปเยอะเหมือนกันนะครับนั่น อิอิอิ

15. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    โจ้ไม่ยอมนอนจริงๆด้วย.....พลังเยอะ
    ขอบคุณ.....คุณกรครับ.....ไม่ได้คุยกันเลย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 ธันวาคม 2009
  16. nu2000gt

217
    3
    0
    คันดำ......ของพี่นกครับ......สมาชิกรุ่นเก๋า.....ขอบคุณพี่นกกับพี่แป๊ะมากครับ

17. nu2000gt

217
    3
    0
    มันส์.......ดีครับ

18. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ระหว่างทาง ถ้าผมได้เกิดขับรถปาดหน้าใครไปมา ขออภัยด้วยนะครับ ตากล้องถ่ายคลิปเค้าสั่ง งะ + กับ พลัง N/A กัวตามไม่ทันครับ

หวัดครับคุณกร ผมอยู่ในคลับมา เกือบ4ปีก่อนได้รถครับ ไม่ต้องอายเลย เพือนๆกันทั้งนั้น

19. TG Rover

936
    2
    0
    รูปกล้องผม

ถ่ายมานิสเดียวครับ

- บรรยากาศหลังกินอิ่ม
    - แมงดาไข่หาย + คนเริ่มสั่ง
    - Smoking Time
    -บรรยากาศก่อนกลับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 ธันวาคม 2009
  20. TG Rover

936
    2
    0
    พึ่งเห็นนิ้วพี่ที ออกอาการอ่ะ หรือว่าพี่ ทีเป็น สีเทาๆ หรือม่วงๆ หุหุ ล้อเล็งนะครัฟฟฟ

21. boy wc

boy wc New Member Member

132
    0
    0
    ภาพสวยครับ :cool: ยุ่นมั่กๆๆๆๆคับ :cool: อยากไปถ่ายแบบนี้มั่ง :cry:

22. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    ชอบรูปที่ยืนคู่กะรถมาก ๆ เลยฮะ สวยจริง ๆๆ
    จิง ๆ ละสวยทุกรูปเลย เย้ว ๆๆ

23. Van de Trust!!

424
    9
    0
    สุด ๆ เลยฮะ ดีใจที่ได้เจอกันอีกครั้งจริง ๆ

24. Van de Trust!!

424
    9
    0
    อิอิ รูปเท่ ๆ กันทั้งนั้นเรยนะฮ้าฟฟฟ

พี่กรคือเซลิก้าคันนั้นหรอคับ
    พูดว่าจะมาละครั้งหน้ามาแจมกันอีกนะก้าบ ๆๆ เย้ห ๆๆ

25. Van de Trust!!

424
    9
    0
    บรรยากาสเนียน ๆ
    อิอิอิอิ

26. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    อยากไปมากๆ แต่ติดงานที่หัวหิน ขอโทษทุกๆคนนะครับ

27. pookpui

1,304
    6
    38
    ขอบคุณครับพี่ณุ แล้วก็ขอบคุณพี่แปะกับพี่นกอีกครั้งด้วยเช่นกันนะครับ

28. pookpui

1,304
    6
    38
    ไม่เป็นไรครับพี่น๊อต โอกาสหน้ายังมี อิอิอิ ว่าแต่รูปดิสเพลย์ เปลี่ยนได้แล้วนะครับพี่ ล้อไม่เหมือนเดิมแระ อิอิอิ

29. pookpui

1,304
    6
    38
    MR2 meeting 2009-12-10 กล้องจิ๊บครับ

มาลงรูปแทนจิ๊บให้นะครับ

เริ่มกันเลยนะครับ ที่ร้านระเบียงทะเล ยามพลบค่ำ กับเหล่าหนุ่มๆ MR2 ที่มีแต่หนุ่มๆจริงๆ ไม่มีผู้หญิงเลยอะ ยกเว้นแฟนจิ๊บคนเดียว อิอิอิ

30. pookpui

1,304
    6
    38
    มีแต่ชายล้วนจริงๆด้วย น่ากลัวอะ เหอๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้