meeting 42 happy new yearrrrrrrrrr ]]]]]]]] ของขวัญพร้อม

การสนทนาใน 'Integra Inc.' เริ่มโดย xikFmpN, 4 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. xikFmpN

xikFmpN New Member Moderator

416
    16
    0
    เวลานี้ครบ 7 ปี และ ย่างเข้าสู่ปีที่ 8 ของการก่อตั้ง integra incoporate

ด้วยวาระดิถีขึ้นปีใหม่ พวกเราชาวคนะในปีนี้ จะมีตติ้งปีใหม่กันเหมือนเช่นทุกปีคับ

ปีนี้คาดว่าเป้าหมายยังไม่น่าต่างจากเดิมมากนัก แต่สถานที่จะเป็นที่ที่เราคุ้นเคยกันดีคือ

ร้าน rt ในวันที่ 19 ทันวาคม หากทางร้านยังเปิดบริการตามปรกติก็ไม่มีไรเปลี่ยนแปลง

และ เช่นเคยกับกิจกรรมที่ทำกันมาเป็นประจำก็คือการจับฉลากของขวัญซึ่งในปีนี้ อาจมีการเปลี่ยนแปลง

ยังไงจะแจ้งให้ทราบทั่วกันเมื่อผมติดต่อไปคับ คนที่ไม่เคยมาก็ไม่ต้องจดๆจ้องๆ

ขอเชิญนะคับ ยินดีต้อนรับสมาชิกทุกท่าน ปีต่อๆไปจะมีอะไรผ่านเข้ามา กิจกรรมใดๆที่เราๆท่านๆ

สามารถจะสรรหามาเพลิดเพลินกันได้ก็จะพยายามทำให้ดีต่อๆไปคับ

ขอให้ทุกท่านมีความสุขกันถ้วนหน้าในปีใหม่คับ :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 ธันวาคม 2009
  2. zeus

zeus New Member Member

66
    0
    0
    งานนี้ขอไปด้วยคนคับยังไม่เคยไปเลย งานนี้ต้องไม่พลาด

3. The Answer

The Answer New Member Member

148
    2
    0
    Go Go Go !!!! :):):)

4. pes

pes New Member Member

128
    8
    0
  5. A'pexi

A'pexi New Member Member

69
    1
    0
    กำลัง รอ มีตติ้ง อยู่ พอดีเลย : )

6. merveil

merveil New Member Member

27
    1
    0
    วันไม่ดีเลยท่านประธาน วันที่ 19 เป็นวันไม่ดีนะ
    เพราะว่า ไม่อยู่อะ ทำไงดีเนี่ยๆ

7. zeus

66
    0
    0
    ร้านตรงอู่ BEAR R ป่าวคับ

8. ongrps

ongrps New Member Member

108
    2
    0
    ครั้งนี้ก็คงอดไป meeting อีกแล้ว ขอโทษคุณดิวด้วยนะคับ พอดีต้องขึ้นไปแข่งรถที่เชียงใหม่ 18-20 นี้

9. A'pexi

A'pexi New Member Member

69
    1
    0

ใช่เลยครับ พี่ :D

10. Tuned by LIM

Tuned by LIM New Member Moderator

62
    3
    0
    อ่า...อดไปอีกแล้ว

ตรงกับงาน Honda Racing Fest' สนามสุดท้าย ที่เชียงใหม่พอดีเลย 18-20 ธค. นี้
    รู้สึกออโต้อาท แล้วก็ โอ้คคลับ ก็จะไปด้วยครับ ใครไปเจอกันนะครับ

11. zeus

66
    0
    0
    ไปด้วยคนนะคับ ยังไม่รู้จักใครเลย ติดต่อใครได้มั่งคับ

12. pyralids

pyralids New Member Member

10
    0
    0
    เหมียนกาน :p

13. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    ร อ บ นี้ ไ ม่ พ ล า ด เ กิ๊ บ

เ เ ต่ ว่ า ไ ป เ เ ต่ ตั ว น่ ะ เ กิ๊ บ

ร ถ อ ยู่ อู่ . . . . ย า ว ๆ เ ล ย

14. xikFmpN

416
    16
    0
    ติดต่อผมเลยละกันคับ ถ้าถึงแล้วเนี่ย ยินดีต้อนรับนะครับสมาชิกใหม่เก่าทุกท่าน

ส่วนงานแข่งที่มีมาตรงก็ไม่เป็นไรคับ ขอเอาใจช่วยด้วยเช่นกัน

ยินดีต้อนรับ พี่ๆด้วยคับ นานๆเห็นกันที่ คิดถึงมาก^^

15. The Answer

148
    2
    0
    งานงี้ เมาไม่จอด นะครับ

ใครจะเมากรุณาจอดรถให้เรียบร้อยก่อนนะครับ ^^

16. Kadan

Kadan New Member Member

88
    3
    0
    งั้นต้องบอกให้ท่านประธานจอดในโรงแรมเลย..!!!

17. zeus

66
    0
    0
    ขอบคุนมากคับ แล้ววันงานจะโทรไปนะคับ

18. xikFmpN

416
    16
    0
    เรื่องของขวัญในปีนี้ สรุป เช่นเดิมนะคับ ว่า หนึ่งชิ้นราคาไม่ต่ำกว่า 1000

โหดเช่นเคย เป็นของที่เกี่ยวข้องกับรถยนต์เท่านั้น ส่วนวันและเวลาก็ตามเดิม

คือ เสาร์ที่ 19 ธันวามคม ตั้งง่า 1ทุ่มเป็นต้นไป ที่ร้าน racing turapy

จึงแจ้งมาให้ทราบโดยทั่วกัน ขอบคุณแผนที่จาก p map ด้วยคับ

19. rekcahs

rekcahs New Member Member

51
    1
    0
  20. sleep

sleep New Member Member

91
    1
    0
    อด อีกและ มีงานที่พัทยาครับบบ

ขอให้สนุก ขับรถกลับปลอดภัยน่ะครับบบบ พี่น้อง

21. Mr.j

Mr.j New Member Member

277
    9
    0
    งานนี้เป็นงานแรกของผมเลย

ต้องไปให้ได้คับ

พี่ต้นดูแลด้วยนะ

22. pes

pes New Member Member

128
    8
    0
    เจอกันครับ พี่โจ :nod:

23. mr.pr

mr.pr New Member Member

1,478
    1
    0

อยากไปด้วยอีกคัน แต่ที่บ้านมันวุ้นวายเหลือเกิน:mad:

24. xikFmpN

416
    16
    0
    เคยเป็นคับ ผมเลย เลิกกะที่บ้านอยู่คนเดียวมันซะเลย:D

25. AUTO ART

AUTO ART New Member Member

116
    2
    0
    ถ้าแบต ไม่หมด จะเอาอีดำไป เน้อ

26. mr.pr

mr.pr New Member Member

1,478
    1
    0

เอางั้นเลยหรอคับพี่ดิว :D:D:D

27. ZeemaiiBuzzer

ZeemaiiBuzzer Member Member

199
    4
    18
    หา Body part ชิ้นไหนไปให้ประธานจับฉลากดี

28. Mr.j

Mr.j New Member Member

277
    9
    0

จัดไปคับเซฟ

29. xikFmpN

416
    16
    0
    ขอคาปาได้มั้ย สีสรรถูกใจจิงๆ :bathbaby:

30. The Answer

148
    2
    0
    Max สถานเดียว ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้