เรียน คุณ มาร์ค...

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย PONG DMAX, 3 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    หลังจากที่เราได้คุยกันในเรื่องโปรเจคใหญ่ โปรเจคนึง ณ ร้านอาหารแสนอร่อย
    บรรยากาสดีๆ ;) ผมเลยขออนุญาติพี่มาร์ค ตั้งกระทู้นี้ เพื่อขอ อัพเดต ถึงความเป็นไปได้
    ของโปรเจคนี้อะคับ.....ว่าเป็นไปได้มากน้อยแค่ไหนและถ้าเป็นไปได้ ก็คงมีการอัพเดตกัน
    เป็นระยะๆ
    จึงเรียนมาเพื่อทราบและได้โปรดพิจารณาดำเนินการด้วยคับ...:D:D:D:D:D

2. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ต่อมเจือกทำงาน อยากรู้โปรเจคอะไร

3. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    โปรเจคหย่ายยยย.....;)

4. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,254
    8
    0
    เค้าจะปั้น evo7 กันเอาไว้สวนน้อง......

5. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    สะใจ.....

แต่ คุณ มาร์ค ยังไม่มาซะที....อิอิ

6. saku

saku Member Member

586
    15
    18
    แวะมาอยากรู้อยากเห็นเรื่องชาวบ้านด้วยคน

7. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    จะ 7 8 9 10 ก็ไม่กลัวฮะ เพราะผมไม่สู้
    อิอิอิอิ

8. Marky

Marky New Member Moderator

1,824
    12
    0
    :D ... เรียนท่านโป้งครับ

สถานะการณ์ปัจจุบันนี้กำลังประสานงานกับลูกพี่อยู่คับ แต่ยังไม่เจอตัวเค้าเลย
    คาดว่าคืนนี้น่าจะเจอพี่เค้า ถถ้าได้ความอย่างไรจะแจ้งให้ทราบเป็นระยะๆคับผม

ปล. น้องก้องครับ ระดับพี่ อีคาร์ เซ็ตเทอร์โบก็พอแล้วสำหรับน้อง...อิอิ

9. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ขอบพระคุณคับ เราจะตั้งชื่อโปรเจคนี้ว่า "โปรเจ็คเก็บตาก้อง" ดีมั้ยคับ.....

10. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    วันนี้ต้องขอบคุณ ตา มาร์ค ที่ช่วย รักษาชีวิตผมไว้ ขอขอบคุณ....อิอิอิ

11. KONGKUB

2,256
    14
    38
    หึ หึ
    ผมไม่สู้ครับบบบบบบ:cry:
    อย่าเก็บผมเลยยย:cry::D

12. LBGT

LBGT New Member Member

3,325
    21
    0
    เอ.....เรื่องมันชักน่าสนใจ(ให้เสือก)ซะแล้วสิ 555+

13. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    สงสัยต้องนัดทุกคนมางานแถลงข่าว เพราะ มะวานได้ไปดูสถานที่ กันเรียบร้อยแล้ว
    ตอนนี้กำลังซุ้ม สั่งของกันอยู่.....คาดว่า ปลายมกรา ได้อาละวาดแน่...:D

14. KONGKUB

2,256
    14
    38
    อยากรู้จังจะทำอะไร

15. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    นั่นสิ....อยากรู้เหมือนกัน....:rolleyes:

16. KONGKUB

2,256
    14
    38
    เป็นคำตอบที่ดีมากครับพี่

17. Marky

1,824
    12
    0
    :D ... แบบว่ามีโปรเจค อยากวิ่ง 6 ชม. กับเค้าบ้างอ่ะ

ก็เริ่มที่จะหาข้อมูลเท่านั้นเอง ว่าแต่ตอนี้ยังหารถไม่ได้เลยน่ะเนี้ย

ตั้งใจไว้
    1. วิ่งให้จบครบ 6 ชม.
    2. ทุกคนได้วิ่งเท่ากัน จ่ายตังค์เท่ากัน
    3. เอามันส์ๆ โดยใช้งบให้น้อยที่สุด หาประสบการณ์

หารถได้หรือใครมีแนวทางแนะนำก็บอกกล่าวกันบ้างน่ะครับ

18. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ใช่แล้วคับ.....อิอิ

19. KONGKUB

2,256
    14
    38
    อืมมมมม
    น่าติดตามครับบบบ

20. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ติดตามชมตอนต่อไป...

21. Potato 1.6GT

Potato 1.6GT New Member Member

899
    5
    0

ถ้าเพื่อนอยากวิ่ง 6 ชม. ก่อนอื่น คงต้องฟิตซ้อมร่างกายให้ดี รองเท้าวิ่งต้องเลือกใหม่นะ เพราะสำคัญมากๆ ว่าแต่วิ่ง 6 ชม. เนี่ย เพื่อนจะวิ่งในสนาม หรือว่าวิ่งมาราธอน จากที่หนึ่งไปอีกที่หนึ่งหละ ส่วนจะวิ่งกันกี่คน อันนี้แล้วแต่ เพราะขาใครขามัน ใครเหนื่อยก็หยุดก่อน เสียตังค์เท่ากันมั๊ย คงอยู่ที่ซื้อรองเท้าวิ่งราคาเท่าไหร่ ถ้าเอามันส์ๆงบน้อยที่สุดก็นันยางเลยเพื่อน แต่ตีนจะพัง 555

ปล. กวนตีนเล่นไปงั้นแหละ

22. Marky

1,824
    12
    0
    :sad: ... ขอบใจน่ะที่มรึงยังอุตสาห์พิมพ์

23. saku

saku Member Member

586
    15
    18
    ถ้าไม่หวังเอาถ้วยนะ หาประสบการณ์เฉยๆ เอามันส์ ประหยัดๆ

รถเช่าดิเพื่อน เดิมๆวิ่งจบอยู่แล้ว ใช้งบน้อยสุดแล้ว

เช่ามาแต่เช้า แล้วยืมโช้คกับล้อยางคนอื่นใส่เอา วิ่งจบก็ถอดออกแล้วค่อยเอารถไปคืน

24. Marky

1,824
    12
    0
    :sad: ... มันมีอุปกรณ์เยอะมาก เช่นโรบาร์ เบาะ เบล เยอะอ่ะ

แต่คร่าวๆ เค้ามีรถแข่งให้เช่าอยู่บ้าง ก่ะลังหาอยู่เหมือนกันว่ะ

25. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

3,000
    12
    0
    มึงจะแข่งอะไรเนี่ย โกคาร์ทหรือรถใหญ่เนี่ย

คร่าวๆคนล่ะ สองหมื่นต้องมี ไม่รวมรถ :D:D

26. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เข้ามาลุ้น....

27. Marky

1,824
    12
    0
    :D ... แข่งรถใหญ่อ่ะ

28. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :eek::eek::eek::eek::eek:

29. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

3,000
    12
    0
    นั่นแหละ ตอนกูวิ่งก็ประมาณนี้

30. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    คับ...พอไหว....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้