ถามเรื่องไฟท้ายหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Integra Inc.' เริ่มโดย The TUM EH9, 1 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. The TUM EH9

The TUM EH9 New Member Member

89
    1
    0
    ไฟท้ายปี 96 กับ 98 มันต่างกันหรือเปล่าครับ
    ถ้ามันต่าง ต่างกันตรงไหนผมไม่รู้จริง ๆ ช่วยบอกด้วยครับ :p

2. arttokorat

arttokorat New Member Member

439
    7
    0
    น่าจะขอบดำ กับ ขอบแดง หรือเปล่า ไม่แน่ใจนะครับ แหะ ๆ

3. The Answer

The Answer New Member Member

148
    2
    0
    ลองดูจากภาพนะครับ

ไฟท้าย 98 ส่วนที่เป็นขอบของไฟท้ายจะสีแดงสดเดียวกับไฟเบรค

ไฟท้าย 96 ส่วนที่เป็นขอบของไฟท้ายจะสีแดงเข้มกว่าส่วนที่เป็นไฟเบรค

นับรถเรียงจากด้านซ้าย
    คันที่ 1 96
    คันที่ 2 98
    คันที่ 3 96
    คันที่ 4 96

ปล. รูปเก่าไปหน่อย ปี 2006 โน้นนน
    :):):)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้