ใคยเคยถอดขั้วแบตออกมีอาการแบบนี้บ้างครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย start, 31 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. start

start New Member Member

34
    0
    0
    พอดีถอดแบตขั้วลบออกครับ แล้วพอใส่เข้าไปใหม่ ปรากฎว่า

- รอบเดินเบาต่ำมากครับ คอมแอร์ตัดทีเครื่องสั่น แต่ว่าแก้แล้วครับ โดยถอดกรองอากาศออกมาเป่า ฝุ่นเยอะพอสมควร

และตั้งรอบเดินเบาใหม่ แต่ยังสงสัยอยู่ครับว่ามันเกี่ยวกับการถอดขั้วแบตหรือเปล่าครับ

ถ้าใครเคยเป็นขอคำแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 ตุลาคม 2009
  2. Mor

Mor New Member Member

406
    27
    0
    ไม่น่าเกี่ยวนะครับ

3. wutt

wutt New Member Member

34
    2
    0
    กล่องecuโดนรีเซท...แต่ลองขับไปสักพักเดี๋ยวก็ปกติ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้