สมัครสมาชิก คลิกที่นี่เลย

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย urvan, 8 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dekdoiti

dekdoiti New Member Member

1
    0
    0
    ขอสมัครด้วยคนครับ ชื่อโอ๋ ครับ อยู่หละปูน URVAN E24 เครื่อง TD27 เดิม ๆ ครับ ฝากเนื่อฝากตัวด้วยครับ
    ปล. vanthai หายไปใหนน่ะ

2. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    vanthai ย้ายบ้านไปอยู่ www.vanfrinds.com ครับ

3. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    รอวันที่ vanthai จะกลับมา

4. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ป๋ามาแย้วววววววววว เย้ๆๆๆๆ

5. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    หวัดดีค๊าบ

6. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    ดี ดี ปีใหม่คับ คิดถึงทุกคนเลย ตอบช้ เพราะว่าเน็ทเจ้งคับ คิดถึงทุกคนและก็ขอจะดมิตติ้งแรกของปีนี้ด้วยคับ อยากเมา และก็ขอแบบครบๆทุกคนเลย

7. jobpers

jobpers New Member Member

1
    0
    0
    สมาชิกใหม่ครับ

สมาชิกใหม่รายงานตัวครับ:eek:

8. hiace1995

hiace1995 New Member Member

1
    0
    0
    สวัสดีคับ
    ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยน่ะครับ
    บอร์ดเงียบจัง

9. kamikaze1234

kamikaze1234 New Member Member

1
    0
    0
    สวัสดีครับ ขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะคับ

10. urvan

423
    0
    0
    ยินดีจ้า ทางทีมเราอยากหาเพื่อนกินเบียร์ด่วนเลยคับ เชิญพี่น้องรถตู้ซิ่งทุกคนคับ มารวมตัวกันสร้าง เพื่อนที่ดี และทำอะไรเพื่อสังคมกัน

11. pep

916
    1
    0
    ไปกวาดถนนกันไหมพี่แชมป์ (ทำเพื่อสังคม)

12. pep

916
    1
    0
    ไปกวาดถนนกันไหมพี่แชมป์ (ทำเพื่อสังคม:D:D)555+

13. WoW_fantasia

WoW_fantasia New Member Member

5
    0
    0
    อยากเข้าคลับด้วยอ่ะ ติดต่อได้ตลอด
    089-155-7209 ชารีฟ

14. WoW_fantasia

WoW_fantasia New Member Member

5
    0
    0
    ชารีฟคับ ขับหลังคาสูง อยู่ร่มเกล้า แปะสติ๊กเกอร์หลังรถ
    เจอก้อทักกันได้

15. mayuct

941
    4
    0

แถวบ้าน ประธานแชมป์เลย :D:D

16. tarwan

tarwan New Member Member

1
    0
    0
    ทศคับอยู่พัทยา
    ถ้าเจอก็ทักได้นะคับ

17. mayuct

941
    4
    0
    ยินดีต้อนรับทุกท่านเลยน่ะครับ ไว้มีมิทติ้งเมื่อไร ได้เจอกันแน่นอนครับ

18. urvan

423
    0
    0
    ยินดีต้อนรับ มาเป็นเพื่อนกันคับ มีเพื่อนก็ชวนกันมาเลยคับ มีอะไรก็มาคุยกานในนี้ได้ผมอาจจะตอบช้านิดนึง แต่มีเพื่อนในนี้ตอบให้อยู่แล้วคับ

19. urvan

423
    0
    0
    ยินดีจ้า ฝากตัดสติกเกอร์ van หน่อยคับ55

20. pep

916
    1
    0
    เผื่อผมด้วย

21. oudy

oudy New Member Member

5
    0
    0
    ขอเป็น สมาชิกด้วยคนคับ

อู๊ด คับ ใช้ toyota granvia สีเทา คับ อยู่ ลำลูกกา คลอง6
    เบอร์โทร 089 771 0627 คับ

22. urvan

423
    0
    0
    ยินดีได้รู้จักคับ แล้วเจอกันตับ

23. tonscot

tonscot New Member Member

3
    0
    1
    ต้นครับ ใช้ estima ครับ ยังแต่งไม่เสร็จครับ ทำเป็น แนว vip อยู่ครับ เสร็จแล้วจะเอารูปมาลงครับ

24. tonscot

tonscot New Member Member

3
    0
    1
    ต้นครับอยู่ พัทยาใช้ estima ครับขอสมัคเป็นสมาชิกด้วยนะครับ

25. urvan

423
    0
    0
    ได้เลยคับ ยินดีเลย มีไรก็เข้ามาพูดคุยกันบ่อยๆนะคับ

26. Toneder

Toneder New Member Member

12
    0
    0
    สวัสดีครับผมต้นครับ อยู่แถว อ.บางพลี จ.สมุทรปราการครับ ประจำอยู่ที่ www.vanthaiclub.com ครับ ขอสมัครสมาชิกด้วยครับ ติดต่อ [email protected] เคยเข้ามาดู Van Only Club ได้สักพักหนึ่งแล้วแต่มีปัญหาเรื่อง Login กับทาง RacingWeb เลยลงทะเบียนสมาชิกใหม่ครับ

27. ton35

ton35 New Member Member

12
    0
    0
    ขอเป็นสมาชิกvan only club ด้วยคับ ใช้commuter2009vvti อยู่แถวสุขสวัสดิ์ วัดสน 14-6696

28. จักร

จักร New Member Member

3
    0
    0
    ขอรายงานตัวสมาชิกใหม่คับ ชื่อ จักร อยู่ปทุมธานีคับ

29. Lazinteam

Lazinteam New Member Member

1
    0
    0
    สมัครด้วยคนครับ ผมชื่อ เอฟ ขับ หัวจรวด ปี92 แปลงหน้าใหม่ สีฟ้า
    ผมอยู่กรุงเทพ แต่รถอยู่กาญจน ครับ สนใจแต่งรถตู้ มาเจอคลับนี้พอดี
    ว่างๆ เดียวเอารูปมาลงให้ดูครับ รถวิ่งนักเรียนอยู่ครับ

30. joe _Hiace_2004

joe _Hiace_2004 New Member Member

3
    0
    0
    สมัครด้วยครับ ชื่อโจ้ครับ อยู่ท่าหลวงลพบุรีครับ ใช้โตโยต้า ไฮแอค ซุปเปอร์ครอสตูม วีไอพี ปี2004 ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้