MEETING หัวหีนนนนนนนนนนนน................

การสนทนาใน 'Integra Inc.' เริ่มโดย xikFmpN, 30 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mr-bboy

mr-bboy New Member Member

48
    1
    0
    ถามหน่อยคับ คือหากออกจาก ปิ่นเกล้าตรง สน.ตลิ่งชันแล้วไปทางไหนอ่า งง ขับรถเข้ากรุงเทพทีไรหลงมันทุกที ขอละเอียดหน่อยก็ดีคับ
    ใครช่วยหน่อยจิ กัวขับหลงเสียเวลาเดี๋ยวไม่ทันขบวนค๊าบ****** / ขอบคุณล่วงหน้าคับ

2. xikFmpN

xikFmpN New Member Moderator

416
    16
    0
    ซื้อ gps ด่วนนนนนนน ^^

เข้าใจว่า โทรถาม เลขาฝ่ายสันทนาการได้เลยคับ คุนชัยคับ อดีตเคยอยู่พระรามสอง

น่าจะเป็นทางเชื่อมปิ่นเกล้าอยู่แล้ว ต้องตอบได้ 0898989922

---------- Post added at 09:17:39 ---------- Previous post was at 09:17:24 ----------

ซื้อ gps ด่วนนนนนนน ^^

เข้าใจว่า โทรถาม เลขาฝ่ายสันทนาการได้เลยคับ คุนชัยคับ อดีตเคยอยู่พระรามสอง

น่าจะเป็นทางเชื่อมปิ่นเกล้าอยู่แล้ว ต้องตอบได้ 0898989922

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เสาร์นี้แล้วคร๊าบบบ เจอกันนะครับ

4. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ทาง ClubSi รับทราบค่ะ สำหรับเรื่องกำหนดการ:D

5. TonGGy

TonGGy New Member Member

298
    3
    0
    เสาร์นี้เจอกานครับๆ

พี่ mr-bboy

โทรหาตงได้ครับ อยู่แถว พระรามสอง
    เดี๋ยวบอกทางให้ครับ

087 088 7899

---------- Post added at 13:42:57 ---------- Previous post was at 13:42:42 ----------

เสาร์นี้เจอกานครับๆ

พี่ mr-bboy

โทรหาตงได้ครับ อยู่แถว พระรามสอง
    เดี๋ยวบอกทางให้ครับ

087 088 7899

6. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    ดี เ ล ย ก อ ล์ ฟ

ขั บ ดี ๆ เ นิ บ ๆ ติ ด บู ส น้ อ ย ๆ เ เ ล้ ว ม า ร า ย ง า น ห น่ อ ย ว่ า

ห ม ด น้ำ มั น ไ ป เ ท่ า ไ ร กี่ โ ล / ลิ ต ร

ถ้ า จ ะ ใ ห้ ดี ข อ ง เ ป็ น โ ซ ฮ อ ล 9 5 น่ ะ :D :D :D จ ะ ไ ด้ เ อ า เ ป็ น จุ ด อ้ า ง อิ ง

ป อ ลิ ง . ป ร ะ ธ า น ค รั บ อ ย า ก ล อ ง ฟิ ว Vtec Bo เ เ น ะ น้ำ คั น นี้ เ ล ย ค รั บ . . . สุ ด จิ ง ๆ :p :p :p รั บ ล อ ง จ ะ ติ ด ใ จ

7. xikFmpN

xikFmpN New Member Moderator

416
    16
    0
    ขอวัดเลยละกัน เทอร์โบเนี่ย ราคาค่าทำด้วยนะ :)

8. merveil

merveil New Member Member

27
    1
    0
    พรุ่งนี้แล้วซิเนี่ย ตื่นเต้นๆ แต่ไม่ได้ไปนะ ไปนอนติดค้างอยู่ที่จังหวัดอื่นแทน
    เซ็งเป็ด เที่ยวกันให้ สนุก & Safe คร้าบทุกคน
    p.s มีใครอยากได้ hyper rev integra no.5 Vol.126 ของใหม่ โทรมาได้เลยคร้าบ

9. Nunazaa

797
    53
    0
    เ ป็ น ไ ง กั น บ้ า ง ค รั บ

ส นุ ก ส น า น กั น ดี ไ ห ม :D :D :D

---------- Post added at 18:19:03 ---------- Previous post was at 18:18:48 ----------

เ ป็ น ไ ง กั น บ้ า ง ค รั บ

ส นุ ก ส น า น กั น ดี ไ ห ม :D :D :D

10. pes

pes New Member Member

128
    8
    0
    ถึงบ้านแล้วจ้า
    ประธาน กำหนดการครั้งหน้าเมื่อไหร่แจ้งเลยครับ กะลังมัน
    :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 ตุลาคม 2009
  11. pes

128
    8
    0
    พี่บอยครับ ขอบคุณมากครับ สำหรับมิตรภาพ ละก็ไข่เค็ม ทอดกินอร่อยเหาะเลย:):):)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 ตุลาคม 2009
  12. mr-bboy

mr-bboy New Member Member

48
    1
    0
    รายงานตัวถึงบ้านแล้วค๊าบ.....ขับไปไกลก่าชาวบ้านเค้าหน่อยแต่ขอบอกว่าคุ้มค่าค๊าบ........น้ำมันไปกลับเกือบ 5 พันบาท ........แต่มันส์....หนุกหนานมาก////////////น้องเจ้าของรถสีน้ำเงินแจ้งที่อยู่ด้วยของที่ว่าจะให้ได้ส่งถูก ต่อกลับด้วยพอดีรีบกลับเลยลืมขอที่อยู่

13. rekcahs

rekcahs New Member Member

51
    1
    0
    ...มัน...เจ๋งงงงง มากกกกก !!!!

14. TonGGy

TonGGy New Member Member

298
    3
    0
    ขอบคุณ ชาว Integra ทุกท่านครับ งานนี้สนุกมากเลยครับ ^^

เชิญแวะชมรูป ได้ที่ บอร์ด Si นะครับ

http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=682743

ปล.
    1. พี่บอย ขอบคุณสำหรับไข่เค็มนะครับ เดี๋ยว ตง จะกลับไปกินเย็นนี้ครับ ^^
    2. ขอบคุณ พี่ๆในวงเหล้าตอนดึกคับ ชาเขียว อร่อยดีนะครับ ^^

15. Nunazaa

797
    53
    0
    ร ถ สี ส ว ย เ ล ย น่ ะ ท่ า น :p :p :D :p :p

16. The Answer

The Answer New Member Member

148
    2
    0
    สนุกและอบอุ่นมากครับ Meeting อีกทีเมื่อไหร่ครับพี่ รออยู่ :cool::cool::cool:

17. fugiyama

fugiyama New Member Member

223
    3
    0
    ขอบอกว่ามันส์มาก ครับงานนี้ มีทั้ง อิ่ม อร่อย เมา เลาะ ครบทุกรสเลยครับพี่น้อง ใครไม่ไปขอบอกไว้เลยว่า เสียดายมาก รอทริปหน้าอยู่นะครับพี่ๆ

18. pes

128
    8
    0
    :lie::lie::lie: :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้