วีออสของเพื่อนๆ มีใครใส่เสาอากาศของ Jazz หรือ CRV ไหมครับ

การสนทนาใน 'Vios Project Club' เริ่มโดย AoFrAcInG, 25 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AoFrAcInG

AoFrAcInG New Member Member

2
    0
    0
    คือตอนนี้ผมอยากเปลี่ยนเสาอากาศ ของเดิมมันยาวๆ ไม่ค่อยโดน วีออส ปี05

เคยซื้อเสาสั้นแบบแต่งมาเปลี่ยนแล้ว คลื่นมันก็ไม่ค่อยชัดเป็นบางช่อง

ตอนนี้เลยมองๆจะเอาของJazz ไม่ก็ CRV

เพื่อนๆมีใครใช้2แบบนี้มั้งไหมครับ

แล้วคลื่นดีไหมครับ

ยังไงรบกวนทีครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. --- OS11 ---

--- OS11 --- New Member Moderator

573
    3
    0
    ผมใช้ของแจ๊สตัววีเทค รับคลื่นชัดเจนไม่มีปัญหาใดๆ แต่ต้องตัดโคนนิสนึงให้เข้ากับเบ้าวีออส

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้