เปิดบ้านอีก ครั้ง แถวๆสุวรรณภูมิ 26 / 09 / 52

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย JZ_std., 24 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    เปิดบ้านอีก ครั้ง แถวๆสุวรรณภูมิ

เสาร์ นี้นะครับ ก็ไม่มีอะไร ทำรถกันอีกเหมือนเดิม

แปลงเบรค รถ ป๋านุ๋ย ครับ

และก็ซ่อมรถที่มีปัญหามากที่สุด ใน HLC เห็นเขาบอกว่าเขาจะมาจากแถวๆนนท์

มาพร้อมกับช่างส่วนตัวของพี่เขา ฉายา ช่างเบีย 2 ขวด หรือช่างพ่อลูกอ่อน

บ้านผมที่ใครๆเขาบอกว่าบ้านนอก ใครไม่เคยมาก็ขอเชิญมาพิสูทว่าบ้านนอกแค่ไหน

แต่หน้าบ้านผม มองเห็นเครื่องบิน นะครับ

<<<<<<<<<<<<<<<<<<<ใครอยากเห็นลูกเป็นๆก่อนอยู่ในรถก็มาแต่เช้าหน่อยนะครับ

2. Bigtiger

Bigtiger New Member Member

344
    8
    0
    รถใครอ่ะ ที่ว่ามีปัญหามากที่สุดใน HLC :eek:

3. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    มันจะมาอยู่ในรถผมใช่ไหมครับ แต่โข่งหลังมันจะใหญ่พอรึเปล่าไม่รู้

ท่อนล่าง 2 เจเค้าว่าต้องเบอร์ 100 ขึ้นไปอ่า

4. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ุถามคนข้างล่างดูนะพี่เอ

ช่างส่วนตัวของเขา

V
    V
    V

ที่มีอยู่ใส่เขาไปในรถให้ครบก่อนใส่ไม่ทัน อดทั้งคู่อะนะครับ 555555555555

5. รับทราบคับน้องแมน พรุ่งนี้พี่จะโทรไปคุยรายละเอียดอีกที...thank !

6. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0
    จะรอชมน่ะครับ

7. บ้านเขาก็มีนะเครื่องบิน แต่มันบินสูงหน่อยเท่านั้น ที่สำคัญตอนนี้ม๊อบเต็มถนน 55+

8. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ว้าววววววววววว
    รถหมอแมน จะอัพสเต็ปแล้วอ่ะ

9. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ไม่รอกันบ้างเลย....

10. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    ว้าวจะแรงกันหมดแล้ว

11. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ไปด้วยดิ

12. GooD...EDU

GooD...EDU New Member Member

100
    0
    0
    ถ้ามีรถอา(ศัย) ขอไปด้วยคนนะครับ
    อยากนั่งTiger สีทองวางเจ แต่ไม่กล้าบอกใคร 555
    อยุ่ปทุมด้วย หมุ่บ้านเดียวกันด้วยและเขาจะไปกับจ่าดวง
    ไม่กล้าบอกเลยนะเนี่ย อยากไปเห็นรถเทพครับ...อิอิ

13. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  14. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    อ่ะ ไปเงยหน้าดูเครื่องบินกันอีกแล้วหรอ.....

15. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    อยากไปจังเลย...แต่ ติด งานที่บริษัทคับ........

พลาดอีกแล้วเรา.....เฮ้อ :cry::cry::cry:

16. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ทำไมมันบินสูงหรือครับ เพดานการบินเขาสูง

เพดานของตัวพี่สูงอะครับ

พวงมาลัยที่สั่งต่อก้านได้แล้วนะครับ อิอิอิอิอิอิอิ

เดี๋ยวก็รู้ว่าจะอยู่ในรถใคร 555555

ทางเดียวกันมาด้วยกัน เดี๋ยวบอก คันสีทองให้ รู้สึกจะชื่อ ป๊าปปปปป

บ้านอยู่ทั้งวันไม่เบื่อหรือครับ ไม่คิดจะมาช่วยกันเลยนะเราเนี้ย

ไม่มาบ้างอะครับ คิดถึง คำป้อมจัง

แถวนี้ก็ซัดรถได้นะ ท่อน้ำมันเเตกก็มีรถเซอร์วิส อิอิอิ

ทำไมไม่บอกที่บริษัทอะว่า ติดงานที่คลับบ้างอะครับ 555555
    เรียนเชิญเพื่อนๆสมาชิกมาพบปะสังสรรค์นะครับ

17. Gasim

Gasim New Member Member

110
    2
    0
    รวมพลรถแรงเหมือนเดิมครับ อิอิอ

18. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ติดธุระต้องไปเวียดนามอ่ะซิ

19. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    แรงจิงสีดำเนี่ย

ขอนั่งซักรอบได้ปะ คราวที่แล้วติดใจยังไม่หายเลย
    :D:D:D

ไปรถเดิมดีก่า ประหยัดดี

ตอนนี้พี่เสือแอร์เดี้ยงด้วย ร้อนคอตๆๆๆ

เย็นแน่ๆ ครับคุณชาย เปิดแอร์เบอร์ 1.7 เลย

อิอิ

20. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    อยากไปเหน ของแรงๆๆด้วยจัง

21. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0

กล้าไปเหรอ...รถแรงเยาะนะ...

22. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    ชายต้น ถ้ารถผมไปจะเหม็นควันดำกันไหมเนี่ย มีแต่รถแรงกันทั้งนั้นเลย :cool::cool::cool:

23. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    บ้านพี่แมน บ้านนอกจิงเหรอคับ

อิอิ

24. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    วันเสาร์ผมไปแถวๆนั้นพอดีเลย ไปเอาซันลูป หุหุ

25. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ไปไมตี้สีขาวที่เซ็ดโบใหม่น่าจะหนุกดี แซดๆๆๆๆ......................................

26. อยากไปจัง แต่หมอสั่งห้ามเที่ยว อะอะอะ

27. เเหมๆ ช่างคิดนะนั่น พวงมาลัยน่ะ หาพวง ไม่ได้ให้ต่อขานะ 55+

28. ไม่มามีเคืองนะ จัดของไว้ให้แล้ว " ดูของซิ "

29. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ไม่รู้จะไปทันหรือป่าวอ่ะ

30. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    พรุ่งนี้แล้วอะดิ เก็บภาพมาฝากเหมือนเคยนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้