กรุณาโอนเงินเข้าบัญชีป๋าวินด้วยนะครับคนล่ะ 1000 บาท

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย sophon bhudinantakul, 18 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sophon bhudinantakul

sophon bhudinantakul New Member Member

252
    0
    0
    คนที่เข้ามาอ่านกระทู้ช่วยแจ้งสมาชิกคนอื่นด้วยนะครับ ว่าเสาร์นี้มีนัดคุยเรื่องไปเที่ยวกันนะครับ

เรื่องเงินคนที่มีให้เตรียมไปก่อนได้เลยครับ ส่วนคนที่ยังไม่มีก็อย่าไปกังวลมากให้มาช่วยกันแสดงความคิดเห็นกันก่อน เงินที่เก็บมาจะได้เอาไปเป็นค่ามัดจำบ้านก่อนครับ

การไปเที่ยวครั้งนี้ อย่าไปคิดว่าค่าใช้จ่ายจะเป็นยังไงเพราะว่า เงินไม่สามารถซื้อเวลาที่เราได้ทำรวมกันในการไปเที่ยวครั้งนี้ได้นะครับ ขอให้ปกันกันเยอะๆครับแล้วความสนุกก็จะบังเกิดกับชาว osama ทุกคนครับ

2. win99

win99 Active Member Member

1,623
    12
    38
    ตั้งแต่คบอีข้างบนมามันพูดเข้าท่าก็นี่แหละ

3. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
  4. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ด่วน !!!!

กรูเจอที่นี่ จ๊ะ ราคา ไม่แพงด้วยนะ

คิดว่าเราไปกันคง จาพอดีๆ มั้ง ลองดูครับ

แล้วค่อยตัดสินใจอีกทีครับ :D

ที่พัก ลองดูก่อนครับ เป็นขอเสนอนึงครับ ราคา ไม่เกิน 5000 ต่อ 1 หลังครับ

http://www.prangchanok.net/

บ้าน แบบ C

http://www.prangchanok.net/rest.php?type=c

ห้อง แบบ D

http://www.prangchanok.net/rest.php?type=d

ลองดูครับ :D

5. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    เ อ า ไ ง ๆ

6. win99

1,623
    12
    38
    ดูไว้หลายๆที่จะได้ตกลงกันวันเสาร์นี้

7. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ดี ดี รอกรูด้วย :D

8. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ตามนั้นนนน

9. chang

4,985
    57
    48
    ตามไหนว่ะ !!!! :D

10. win99

1,623
    12
    38
    วันเสาร์รีบมานะไอ้ช้างออกมาก่อนได้ก็ออกมาเลยนะ

11. X_OSAMA

X_OSAMA New Member Member

510
    8
    0
    ของน้าช้างก้อน่าสนว่ะ ราคาก้อโอเคนะ แล้วติดทะเลด้วยป่ะ แล้ววันเสาเจอที่ไหน กี่โมงอ่ะ

12. chang

4,985
    57
    48
    :D:D:D:D

13. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    กูเจอ บิ๊กซี ติวานนท์ กันก่อนนน ห้าโมงเย็นนนนน

14. ตามนั้น

บ้านที่ช้างหาน่าสนใจหวะ........ถูกดีเงินที่เหลือจะได้ไปลงทุนของกินกันครับ......

15. chang

4,985
    57
    48
    โหวตกันด้วยนะครับ สุขสัน หันสา ต้อง โอซาม่า เท่านั้น !!!

16. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    เ อ า ไ ง คั บ ๆ

17. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    ได้ข้อ สรุปแล้วววววววววว...........

18. เอาของน้าจ๊วด

5ห้องนอนแอร์ทั้งหลัง..หลังนั้นใช่ปะ.....โอเคเลยไปทั้งทีอยุ่แบบสบายๆไปดีกว่าครับปีนึงมีครั้งนึง..

19. win99

1,623
    12
    38
    ผมโทรไปคุยแล้วกับเจ้าของบ้าน 2 คืน 12000 บาท และก็ขอที่นอนเสริมไว้ให้แล้วบอกเค้าว่าประมาณ 20 กว่าคน เอ็กซ์ตกลงเอาไปแต่เตาหมูปิ้งอย่างเดียวพอนะครับ เดี๋ยวผมจะโอนเงินไปมัดจําบ้านไว้ก่อนแล้วค่อยไปเคลียร์ก่อนไปแล้วกันส่วนใครจะเอาอะไรไปก็โพสบอกก่อนนะจะได้ไม่เอาไปซํากันนะจ๊ะ....................ตอนนี้ก็นับวันรอเจอเพื่อนๆน้องๆแล้วอยากไปเที่ยววววววววววววแล้ววววววววว

20. X_OSAMA

X_OSAMA New Member Member

510
    8
    0
    เอาเตาไป.....แล้วไม่ต้องเอาหมูไปย่างหรอ

21. win99

1,623
    12
    38
    ไอ้บ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

22. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    นับ ถอยยย.......หลัง.............

23. chang

4,985
    57
    48
    เหมือนจาไม่ว่าง ว่ะ !!!

24. .....

เฮ้ย...ไรว๊า..

25. win99

1,623
    12
    38
    ถุยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

26. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    แสรดดด........มึงนี่ตลอดดดดด........ชอบเฮียยยย จิงๆๆมึง อีช้างงง

27. chang

4,985
    57
    48
    โอ้ !!!! อีแสดดดด

กรู แหย่ ขาไป ครึ่งเดียว ด่ารู กันใหญ่เลย :D

กรู ยังพิมพ์ ไม่เสร็จ บอกว่า

เหมือนจาไม่ว่าง ก่อน 3 ทุ่ม เพราะฉะนั้น

เราควร ออก หลัง 4 ทุ่ม ได้มั้ย กรู ปิดร้านก่อน

เดี๋ยว ว่าจาปัก ตะใคร้ ก่อนไปด้วย ฝนจาได้ไม่ตก :D

28. .......

โถ่ช้างเมิงเชื่อกุดิ....แม่งนัดกันเคยมาตรงเวลาปะวะอิอิเชื่อกุดินัดออก3ทุ่ม.....กว่าจะได้ไปเมิงเชื่อกูไม่ต่ำกว่า5ทุ่ม.........

29. win99

1,623
    12
    38
    มันคือความจริงที่ซู้ดดดดดดดดดดดดดดดดด

30. chang

4,985
    57
    48
    เออ ผมก้อลืมไป ว่า ทีมนี้มัน ตรงเวลา !!!! :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้