ขอยอดด้วย นะฮะ ไปทะเล 9 - 11 ตุลาคม...

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย หน่อง_OSAMA, 14 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ขอยอดด้วย นะฮะ ไปทะเล 9 - 11 ตุลาคม.....:D:D:D

ส่วนเรื่องค่าใช้จ่าย ยังสรุปไม่แน่นอนครับ ต้องถาม น้าสจ๊วต ก่อน :D

ที่แน่ๆ .

1..ค่าน้ำมันออกใครออกมัน .....มีเพื่อนไปก็หารค่าน้ำมันเอาเอง

2.ผู้หญิงไม่ออก

3.ค่าที่พัก + อาหาร คนละ 1000 นึง เผื่อไว้ (รวมเหล้า 1 ลัง )

4.ถ้าบ้านราคาถูกลงกว่านี้ก็จะดีนะคับ จะได้เหลือมาเป็นค่ากิน ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไร...............

สรุป เก็บ คนละ 1000 บาท......ปีนึงครั้งนึง.....:D เว้ยยย เฮ้ยยยย อย่า งก อย่า งก

กำหนดการ

วันที่ 9. กลางคืน 3 ทุ่ม กว่าๆ ออกเดินทาง

วันที่ 10 ช่วงสายๆๆๆ......ไปเที่ยวเสม็ด เล่นน้ำ กลับช่วงบ่ายๆเย็นๆ กลับมาทำอาหาร ที่บ้าน + ฟลูมูน ปาร์ตี้.....ที่บ้าน

วันที่ 11 เดินทางกลับ

หมายเหตุ ....เวลามีน้อย พยายาม ห้ามนอนนนนนน .......

ยอด คนที่ไป ชัวร์ๆๆๆๆ นะ..........จะเอามาลง ที่หัวบอร์ท ให้ดูเป็น อุทาหรณ์

1. กู + เบนซ์

2.วิน + ตาล

3.สจีวต

4.โอ้ต

5.ช้าง + เจ้เอ๋

6.เอกซ์

7.แมน

8.ตุ้ย

9. อ๊อฟ + ว่าน ไปแพกเกต เสม็ด.....เดี๋ยวไปเจอที่ นั่น

10.ฮอล + เน

11.รุล + กาญ

เพิ่มเติม...

12.ไอ้ พู + กะลังหาคู่อยู่...

13. เอ

14. โต้ง

15. หนู + จอย

16. ยศพงษ์

ตอนนี้ยอดทะลัก ครับ............แต่เดี๋ยวคอยดู วันจริงอีกที..........
    ......................ที่เหลือ รอ คอเฟริม นะฮะ วัยรุ่นนนน

:D:D:D :cool::cool::cool: :D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 กันยายน 2009
  2. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    รูปที่พัก........

รูปบ้านพัก 5000 บาท .....ติดหาด....หารกัน ก็ไม่เท่าไหร่หรอกนะจ๊ะ.....:D:D:D

........หาด สวย หอย เยอะ..........

3. sophon bhudinantakul

sophon bhudinantakul New Member Member

252
    0
    0
    หลังนี้ชื่อ บ้านสบ๊ายสบาย ครับ ครบทุกอย่าง เครื่องทำน้ำอุ่น แอร์ทั้งหลัง มีubc มีเน็ตwifi ให้เล่น อุปกรณ์ทำอาหาร มีสระว่ายน้ำ ใกล้ทะเลมีแค่ถนนตัดอย่างเดียว
    ราคาคืนแรก7000 คืน2 8000 รวมแล้วก็ 12000 ถ้าไปกันเยอะๆก็หารถูกลงครับ แต่หากว่าแพงเรามีหลังที่2มาเสนอครับดุกระทุ้ด้านล่างเลยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 กันยายน 2009
  4. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    C o n f i r m ว่ ะ ง า น นี้

5. **tooizerma**

**tooizerma** New Member Member

158
    0
    0
    ตลอดเลยน้าเนี่ย.......:p:p

6. win99

win99 Active Member Member

1,623
    12
    38
    บ้านนี้ผมไปนนอนมาแล้ว ใหญ่และวรองรับคนได้พอเรื่องราคาเดี๋ยวต้องลองโทรคุยอีกที ช่วงนี้ไม่ใช่ High season น่าจะขอลดได้แต่ยังไม่คอนเฟิมนะจ๊ะ
    ................เห็นรูปแล้วคิดถึงรถอะกูไปทริปนี้แหละขากลับเส้นมอเตอร์เวย์ตกหลุมล้อบัดดี้แตก 2 วง ยางระเบิด 2 เส้น ไม่เอาอีกแล้วมอเตอร์เวย์

7. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    แล้วเอาที่ไหนอ่า คริคิ กรั๊กกกกกกกกกก
    ผมปายนอนแน่ๆไม่เกิน5ทุ่มเหมือนเดิม อิอิ

8. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    เร่เข้าๆเร่เข้ามา

9. sophon bhudinantakul

sophon bhudinantakul New Member Member

252
    0
    0
    บ้านหลังด้านบนที่ลงไปก่อนหน้านี้โทรไปถามราคามาแล้วครับ คืนแรก 7000 คืนที่ 2 8000 =15000

ส่วนหลังที่มาลงนี้ 2คืน 6000 บาทราคาน่าจะลดลงได้หน่อยชมกันเอาเองนะครับว่าเป็นไง

เป็นบ้านอยู่หมู่บ้านครับมียาม24ชั่วโมงจอดรถปลอดภัยครับ มีสระว่ายน้ำ ด้านหลังเป็นหาดส่วนตัวครับ สามารถไปนั่งกินเหล้าที่ริมทะเลได้ ตัวบ้านมี3ห้องนอนครับ แอร์ทั้งหลัง มีอุปกรณ์ในการทำอาหารคบครับ ดูตามรูปได้เลย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 กันยายน 2009
  10. sophon bhudinantakul

252
    0
    0
    มาดูบรรยาในบ้านต่อเครื่องครัวครบครับทำอาหารสบาย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 กันยายน 2009
  11. ไปด้วยครับอยากเจอเพื่อนๆอยู่พอดี

เอ..1ที่ครับอาจจะ2เด๋วบอกล้วงหน้าครับ

12. sophon bhudinantakul

252
    0
    0
    ดูกันต่อไป

13. sophon bhudinantakul

252
    0
    0
    ช่วยกันดูหน่อยแล้วกันครับว่าหลังไหนดีนะครับ ส่วนหลังแรกก็สบายหรูเริดเลยครับพร้อมทุกอย่าง3ห้องนอนเล็ก 1ห้องนอนใหญ่ใกล้ทะเลครับ ราคา2คืน15000 ครับ

ส่วนหลังที่2 ตามรูปเลยครับ 2คืน 6000 บาทครับ

ดูกันแล้วช่วยโหวตหน่อยแล้วกันครับว่าจะนอนที่หลังไหนดีจะได้รีบจองที่พักครับ (ถ้าไม่ติดเรื่องราคาหลังแรกแม่งwork สุดแล้วครับ)

14. yossapong

yossapong New Member Member

42
    0
    0
    ผมไปละกัน อาจจะไปคนเดียวหรือไปคู่ยังไม่รู้ หรือไปเป็นคู่ก็ยังไม่รู้จะ
    พาใครไปต้องดูนาทีสุดท้ายก่อน อิอิ:cool::cool::cool: สรุปหลังแรก
    นี่รีสอร์ทมันชื่อบ้านสบ๊าย สบายใช่มั๊ย(ถ้าไม่ใช่รบกวนใครช่วยบอกหน่อยนะ)
    แล้วหลังที่2ล่ะ หมู่บ้านชื่ออะไร ใครรู้ช่วยบอกหน่อยดิ

15. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    ผมว่าหลังที่ 2 นะประหยัดค่าใช้จ่ายยย...แต่มันจะรองรับคนประมาณ 30 คนได้ป่าวหว่า...มันก็เดินไปที่หาดดดดไม่ไกลหนิ.......บ้านก็โอเคเลยนะน้า.....แบบที่ 2 ประหยัด หรือว่ายังไง บอกด้วยเด้อ....จะได้เอาเงิน มากิน กับไปเที่ยวววว.....เพื่อนๆๆๆ ว่าไงงงง

อ๋อ.....อันที่ 2 ชื่อ หมู่บ้าน สบายยยยย....จู๋....กรู๋

ปล. ไอ้ เอ ....ไปโทรแจ้งด้วยเด้ออออออ......

16. ไปชัวร์เพื่อนหน่อง

กูกับไอ้โต้ง++ใส่ชื่อไปเลยไม่พลาดงานนี้แน่นอน

17. win99

1,623
    12
    38
    ดูจากคนแล้วกูว่าหลังไหนก็ได้หารกันคนละไม่เท่าไรหรอกปีนึงเจอกันครั้งเดียวเองงงง

18. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    ปีนึงเจอกันครั้งเดียวจิงเหรออีป๋า อิอิ

19. sophon bhudinantakul

252
    0
    0
    หรือไม่เราก็ไปนอนก่อนถ้าไม่ดีหากันที่นั้นเลบ อิอิอิ

20. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    กูยังไงก็ได้หวะ............เเล้วแต่เพื่อนนนนนน............

21. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    ถ้าหลังแรก เบ็ดเลร็จมันเท่าไหร่วะ................คำนวณให้ที เพราะไปหาในเน็ตมาได่ดีเลยยยยยยที่อื่นนะ

..........ขอราคาหลังแรกด้วยครับ..........ลดได้ป่าววะเราไปกันดึก วันแรกน่าจะให้ครึ่งราคานะ...........

หลัง แรกก็ได้............ผมอะไม่มีปัญหา แต่เพื่อนนนผมมันจะมีปัญหา หรือป่าววะ..............

22. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    พร้อมแล้วน่ะนี่ออกเดินทางเลยป่ะล่ะ

23. sophon bhudinantakul

252
    0
    0
    ต้อนนี้ผมถามราคาที่แน่นอนอยู่ได้ราคาแล้วจะรีบกลับมาบอกจะได้จองเป็นเรื่องเป็นราว
    ไปกันเยอะแบบนี้หารกันแล้วไม่กี่ตังครับ จะได้อยู่กันสบายๆ

24. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    กรู โหวตตต หลังแรก

เพียงแต่ว่า เราไปกันดึก ต่อราคามันหน่อยดิ

วันแรกที่ไปนี่ เผลอ ๆ ก่าจาถึง โน่น ตี 2 แสดดด

ค่อยๆ ไปกัน

อิ อิ อิ :D

25. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    มีแบบชั่วคาววววไหมอ่ะครับ

26. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    ใช่เราไปถึงดึกนะจะได้ครึ่งราคานะ......

27. win99

1,623
    12
    38
    สั่งการไอ้จ็วตด่วนเลยยยยยยยยยยยยยยยย

28. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    จัดการ ต่อราคาไปลย อีแสดดดดดดดดดดด !!!!

ขาไป เติม ออกเทน 100 ทุกคันเลยมั้ย ?

29. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    แ ล้ ว แ ต่ เ พื่ อ น คั บ

30. sophon bhudinantakul

252
    0
    0
    รถเติมออกเทน100 คนก็เติมด้วยออกเทน 285 อิอิอิ แรงแน่นอนครับเพราะว่าวินเติมที่ไรแถทุกที่เลย 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้