สอบถามเรื่องแอร์ครับผม civic rx

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย nipat _cha, 11 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nipat _cha

nipat _cha Guest

0
    0
    0
    รบกวนพี่เพื่อนๆครับ ตอนนี้ใช้ civic rx อยู่ครับ อาทิตย์ที่แล้ว เสียงมันดัง แกก แกก ตรงแอร์ เลยเอาไปเข้าศูนย์ ผมคิดว่าเป็นสี่สายพาน ช่างเปลี่นแล้วไม่หาย เลยเช็คตรงคอมดูเข้าบอกมันสึกมาก ต้องเปลี่ยน com แอร์ 25,000 ผมเลยยังไม่เปลี่ยน มันราคานี้เลยเหรอครับ ถ้าเปลี่ยนข่างนอก ประมาณเท่าไรครับ รบกวนขอราคาและแนะนำร้านหน่อยนะครับ โซน ลาดพร้าว

2. eark1121

eark1121 New Member Member

12
    0
    0
    ราคานี้ครับ ถ้าเป็นเปลี่ยนที่ศูนย์ครับ ผมเคยเปลี่ยนร้านข้างนอกประมาณหมื่นกว่าบาท ไม่ถึงหมื่นห้าครับแล้วอย่าลืมเก็บคอมเก่าไว้ด้วยนะครับ ถ้าคอมไม่เสียจนสาหัสก็มีร้านรับซ่อมได้ครับ ลองหาดูในเว็บครับ ผมอยู่ต่างจังหวัดเลยไม่ทราบครับ

3. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    ซื้อคอมเซียงกงสิครับ ใช้ได้เลย 3,500 บาทครับ ไม่แพงอย่างที่คิด แล้วเอาไปเติมน้ำยาแอร์หน่อย งบทั้งหมดไม่เกิน 5,000 บาท กลับมาเย็นและเงียบเหมือนเดิม ถ้าหาไม่ได้ ก็ PM มาหาแล้วกันครับเดี๋ยวสั่งให้

4. BlaCKboY

BlaCKboY New Member Member

51
    2
    0
    ถ้าสนใจจะซ่อมนะครับ..แนะนำร้านเจ้หมวย(ถ้าจะม่ายผิดนะ) อยู่ถนนเฉลิมพระเกียรติ ร.9 ตรงข้ามหมู่บ้านลดาวัลล์

ประมาณปากซอยเฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอย17 ซ่อมดีแหละถูก..

อีกร้านก้อร้านผดุงโชค..ถนนศรีนครินทร์ฝั่งขาเข้า..ร้านอยู่เยื้องๆกะผับ 4X4 คร้าบบป๋ม..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้