------ ภาพ Meeting 40 ------

การสนทนาใน 'Integra Inc.' เริ่มโดย The Answer, 8 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. The Answer

The Answer New Member Member

148
    2
    0
    ก่อนอื่นต้องขออภัยด้วยครับ ตากล้องมือใหม่ ใช้กล้องไม่ค่อยเป็น

ถ้าขาดรูปใครหรือรถใครไปต้องขออภัยด้วยนะครับ ตากล้องมันเมา :p:p:p

ปล. ประธานช่วยบรรยายภาพด้วยครับ

ภาพบรรยากาศภายในร้านครับ ใครเป็นใครดูกันเอา :)

รถพี่ต้นครับ Charge Speed เต็มลำ

รถ Marky Batman

รถประธานครับ Azect เต็มลำ

รถอาทอง & น้องท็อปครับ ตากลมๆ

สมาชิกใหม่ครับ ตากลมๆ อีกคัน

รถ M ครับ

รถสีเงินอีกคันครับ

รถชัยครับ มันต้องดูที่ล้อ !!! ^^

TAKUMI !!!

งานนี้ Jazz ก็มาครับ รถพี่หน่อย

รถพี่เอกครับ ถึงสีจะเปลื่ยนไป แต่ใจยังเป็น Milano Red

มากับใครกันเหรอ

ทำอะไรกันเนี่ยย เมาใช่มั้ยยย :D

Superman Return !!! ลองดูดีดี "S"

งานนี้สนุกและอบอุ่นมากๆเลยครับ เพื่อนๆพี่ๆมากันเยอะเลย ครั้งหน้ามากันเยอะๆอีกนะครับ ใครไม่มาแล้วจะเหงา :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 กันยายน 2009
  2. xikFmpN

xikFmpN New Member Moderator

416
    16
    0
    เข้าใจแล้วว่า เมาเหมือนหมา มันเป็นยังไง คราวหน้าขอนอนที่ร้านนะ เดี๋ยวเลี้ยวไม่พ้น ^^

3. ZeemaiiBuzzer

ZeemaiiBuzzer Member Member

199
    4
    18
    รถประธาน "อ้วก" เต็มลำ ตากล้องดันกลับไปก่อนเพียง เสี้ยวนาที ไม่งั้นได้กดชัตเตอร์ คร้ั้งสำคัญที่เดดที่สุดในชีวิต (ประธาน) Integra Inc.

4. markymaclmb

markymaclmb Guest

0
    0
    0
    batman sleep in day

a few more...i came early and LEAVE early because WIFE PREGNANT!!!!! BAT MAN HAVE BAT BABY SOON...countdown...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 กันยายน 2009
  5. The Answer

The Answer New Member Member

148
    2
    0
    บังเอินลืมรูปบางท่านไป ต้องขออภัย ณ ที่นี่ด้วย พอดีรูปมันเยอะจนเบลอไปหมด ^^

6. pes

pes New Member Member

128
    8
    0
    ทำไมไม่มีรูปผ๊ม :D:D

7. Jimmy is ba

Jimmy is ba New Member Member

73
    1
    0
    น่าสนุกจัง ท่านประธานวันหลังเวลามีตติ้งก็พกเราผ้าห่มกะหมอนไปด้วยนะ เอิ๊กๆ

8. zeus

zeus New Member Member

66
    0
    0
    อยากไปแต่ไม่ได้ไปอะ เสียดาย

9. wat38522

wat38522 New Member Member

11
    1
    0
  10. MilanoRed

MilanoRed New Member Member

85
    2
    0
    คราวหน้า จะเสือกไปอีก อิ อิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้