รบกวนเรื่องลิ้นหน้า Jazz ตัวเก่าด้วยครับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย ^-EooD-^, 7 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^-EooD-^

^-EooD-^ New Member Member

28
    0
    0
    อยากทราบว่า ลิ้นหน้า Jazz มีกี่แบบ และหาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ ราคาประมาณเท่าไร ขอบคุณมากครับ

2. ^-EooD-^

^-EooD-^ New Member Member

28
    0
    0
    อย่างคันในรูปนี่ลิ้นอะไรเหรอครับ ขออนุญาติเจ้าของรถด้วยครับผม

3. ANAHONDA

ANAHONDA New Member Member

19
    3
    0
  4. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    ขอบคุณคับ

ได้ความรู้

5. Tim_bad

Tim_bad Guest

0
    0
    0
    ผมมีตัวModulo อยู่คับ

พอดีถอดเก็บไว้ สีเทา มีทั้งหน้าเเละหลัง ได้มาตอนออกรถเลย เป็นFiber อยากขายเพราะอยู่คอนโด ไม่มีที่เก็บครับ สนใจติดต่อได้ครับ 08-1625-1117 Tim ครับ

6. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    เดียวถามเพื่อนให้คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้