ภาพบรรยากาศ Meeting ครั้งที่ 29 ที่ Racing Therapy เลียบด่วน

การสนทนาใน 'Integra Inc.' เริ่มโดย MilanoRed, 25 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MilanoRed

MilanoRed New Member Member

85
    2
    0
    ภาพบรรยากาศ Meeting ครั้งที่ 29 ที่ Racing Therapy เลียบด่วน ถ่ายภาพมาพอสมควร ลองดูน่ะครับ บางคันไม่ได้ถ่ายต้องขอโทษด้วยน่ะครับ :cool: :cool: :cool:

งานนี้รถสวยๆ เยอะจริงๆ คราวหน้าเห็นบอกว่าจะไป Meeting ที่ 407 เมตร ที่คลอง 5 ครับ :sad: :sad: :sad:

2. MilanoRed

85
    2
    0
    ขอเริ่มจากคนที่มาก่อนน่ะครับ DC2 ------ Yellow Mugen

แจ่มมั้กๆๆๆ ;) ;) ;) ;)

แก้ไขล่าสุด: 25 กุมภาพันธ์ 2007
  3. MilanoRed

85
    2
    0
    มาต่อกันที่ DC5 สวยๆ ล้อหน้ากว้างแค่ 8.5 นิ้วเอง ใส่ได้อย่างไรถามเจ้าตัวเองน่ะ คร้าบ :cool: :cool: :cool:

ชอบจังเลยคันเนี้ย แต่งได้อารมณ์มั้กๆ มาครั้งแรกน่ะเนี้ย :confused: :confused: :confused:

4. MilanoRed

85
    2
    0
    DC5 Minor Change with Mugen Full Parts

บรรยายไม่ถูกเลยคันเนี่ย ดูเอาเองน่ะครับ

:cry: อยากได้ อ่ะ :cry: :cry: :cry:

5. MilanoRed

85
    2
    0
    เปลี่ยนมาดู DC2 กันบางน่ะ

คันต่อไป DC2 - JSRacing on Concept Steed Used

:eek: :eek: :eek: :eek:

แค่บันท้ายกะท่อก็ หกหลักแล้น ...สุดจริง JS' Racing :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

6. MilanoRed

85
    2
    0
    ?ѹ???? DC2 - JS?Racing on Concept Circuit Used??.

??. ?ѹ???ͺ͡??? ?ѹ?Ѳ?????ҧ?????ش??駨?ԧ? ???ǡ????Ӥѭ ????????Ш?ԧ?..????????? ?ͧ????????Ш?ԧ?

?Ԩ????? :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

แก้ไขล่าสุด: 26 กุมภาพันธ์ 2007
  7. MilanoRed

85
    2
    0
    ลำดับถัดมาคือ ท่านประธานกัน Raptor ของแต่งชิ้นใหม่ ครับ :sad: :sad: :sad:

สวยมากครับขอบอกๆ ;) ;) ;)

8. MilanoRed

85
    2
    0
    คนต่อมา คุณ Gippy พอดีลูกชายสุดที่รักเพิ่ง อาบน้ำทาแป้งเสร็จ แต่ยังไม่ได้ แต่งตัว เลยเอาลูกชายคนรองมาแทนครับ (Stream)

แต่ขอบอกว่าหล่อโครตเมื่อใส่กับรองเท้า SE37 เบอร์ 17 ครับ :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

ปล . ขอขอบคุณเสียงเพลงที่ขับกล่อมให้พวกเราฟังน่ะครับ ร้องใช้ได้เลยน่ะสงสัยไป คาราโอเกะ บ่อย ที่หลังไปโทรมาชวนด้วยน่ะท่าน :cool: :cool: :cool:

แก้ไขล่าสุด: 25 กุมภาพันธ์ 2007
  9. MilanoRed

85
    2
    0
    ?ѹ????ҵ?ͧ?ͺ͡????????????ҧ????Ҿ???ҧ???? ?ö?ͧʶҹ?ٵ? ??ԧ?????ѹ??? DC1 ??? ᵹ? ?ú?

??????ͧ??Ѻ ?ú慅 ?????㨨?ԧ? :confused: :confused: :confused: :confused:

แก้ไขล่าสุด: 26 กุมภาพันธ์ 2007
  10. Blackcoupe

Blackcoupe New Member Member

141
    7
    0
    สุดยอดๆๆๆ สวยๆทั้งนั้นเลยคับ เอาอีกๆ

11. MilanoRed

85
    2
    0
    ลำดับต่อมา เป็น Mugen คันล่าสุดอีกคันของคลับเรา DC2- Black Mugen ครับ

รถทำออกมาได้สวยครับ แต่ภาพที่ออกมาไม่ค่อยสวย แสงไม่ค่อยพออ่ะ พยายามแต่งภาพให้แล้น เอาไว้คราวหน้าจะให้แจ่มเลยครับพี่ :sad: :sad: :sad:

ปล. ถามว่าลงทุนไปเท่าไหร่สำหรับค่า Mugen Parts สามชิ้น ดูภาพนับนิ้วเ อาเองน่ะครับ แล้วมันนิ้วละเท่าไหร่อ่ะ อาเฮีย :eek: :eek: :eek:

12. MilanoRed

85
    2
    0
    สุดท้ายเป็น บรรยากาศทั่วๆไปในร้านคร้าบ แต่ส่วนใหญ่จะไปอยู่นอกร้านกัน อิ อิ

เช่น พวกไปขายของเป็นต้น มีหลักฐานให้ดูด้วยครับ ลองดูเอาว่าเป็นใคร.อิ อิ

แบบว่าถ่าไม่ครบทุกคัน ต้องขอโทษด้วยน่ะครับ ขนาดรถตัวเองยังไม่ได้ถ่ายเลย

สุดท้ายผมขอขอบคุณ ร้าน Racing Therapy นำทีมโดย คุณจ่อย, คุณบอย, คุณรัน แล้ว ก็น้องอะไรหน่า ที่นั่งอยู่หน้าร้านกับรันตอนดึกๆ อ่ะ อิ อิ .....ขอบคุณจริงๆๆๆๆๆ ครับสนุกมั้กๆ :teeth:

13. fugiyama

fugiyama New Member Member

223
    3
    0
    รูปครั้งนี้สวยมากเลยครับ ขอบคุณ พี่เอกที่นำบรรยากาศ ดีๆมาให้ดู งานหน้าเจอกันใหม่ พร้อมลูกชายผมแน่นอน

14. MilanoRed

85
    2
    0
    เอาภาพ SRS มาฝากครับ พอดีมีรูปรถตัวเองบาง...

มีทั้งภาพที่ : ซีคอน กับ พีระ น่ะครับ
    :sad: :sad: :sad:

ขอบอกว่า เยี่ยมครับ เพื่อนๆน่าไปลองดูน่ะครับ :eek: :eek:

15. RED_SUN

RED_SUN New Member Member

181
    1
    0
    สวยครับพี่เอก แล้วเจอกัน Meeting ครั้งหน้า น่ะครับ ทุกๆ คน

16. sleep

sleep New Member Member

91
    1
    0
    ของคุณพี่เอกสำหรับภาพสวยๆครับ

17. The Answer

The Answer New Member Member

148
    2
    0
    รถสวย ๆ กันทุกคันเลยครับ

ล้อ 8.5 นิ้วเนี่ย โหดมากเลยครับพี่เอส

เบาะนั่งสบายมากเลยครับพี่ดิว

เสียงท่อตอนซัดนี่โดนใจจริงๆ เลยครับพี่อาท

:) :) :) :) :) :) :) :)

18. DIXCEL RACING

DIXCEL RACING New Member Racer

7
    1
    0
    - รูปสวยมากๆครับ ขอบคุณพี่เอกสำหรับภาพสวยๆ ยังไงขอขโมยรูปรถตัวเองก่อนหละกันพี่ ไม่เคยถ่ายรถตัวเองเลย ชอบๆ

- ขอบคุณครับคุณ The Answer แฮะๆ ผมกลายเป็น "เอส. 8.5 นิ้ว" ไปแล้วหรือเนี่ย 555:D :D

- ยังไงคราวหน้าขอมาแจมอีกนะครับผม ขอบคุณครับ.:cool:

19. EJ7

EJ7 Member VIP

34
    0
    6
    พี่อาร์ท tecเปิด ไป เปิดเด็ก อิอิ

20. AUTO ART

AUTO ART New Member Member

116
    2
    0
    ถ้าผมอยู่นานเดี๋ยวน้องเปิ้ลโดนฉุด....ไม่รู้ด้วยนะคร๊าบบบ :D :rolleyes:

21. PM-ROM

PM-ROM New Member Member

33
    0
    0
    คันดำกระโปรงแต่งเค้าใช้โป่งแก้มของไรครับ มีขอบโป่งด้วย สนใจอย่างแรงง

22. wat38522

wat38522 New Member Member

11
    1
    0
    เสียดาย มากๆ ไว้คราวหน้า นะพี่ๆ

23. AUTO ART

AUTO ART New Member Member

116
    2
    0
    เป็นโป่งเย็บของ J's ครับ คู่ละหมื่นกว่าบาท

24. carism

carism New Member Member

849
    6
    0
    ขอบคุณครับintegra inc.

25. note Si

note Si New Member Member

264
    48
    0
    งามกันทั้งนั้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

26. mr-bboy

mr-bboy New Member Member

48
    1
    0
    รถฮามๆทั้งเพเลย โดนใจอย่างแรง

27. ek1800

ek1800 New Member Member

183
    24
    0
    เป็นคลับคุณภาพอีกคลับที่มีแต่รถสวยๆครับ

28. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    สวยทุกคันเลยคับ

29. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    อย่างแหล่ม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้