!!! ระวัง จราจรตาเพชร รถแต่ง เป็นโดนตลอด

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย miw_gen, 30 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. miw_gen

miw_gen New Member Lady Member

370
    9
    0
    ผิดน้อย ผิดมาก กลายเป็นประเด็นใหญ่โตกันก็มี ใครแต่งรถผิดกฏหมาย ระวังด้วยนะจ๊ะ
    คนชอบจับผิด มีเยอะ อิอิ ลองเข้าไปดูกัน ดิ รู้สึก เรื่องทะเบียนพับ นี่ แจ้งกันบ่อยจัง
    http://www.trafficpolice.go.th/traffic.php

2. TK_TENGUNOYU

TK_TENGUNOYU New Member Lady Member

200
    5
    0
    นี่ไง.....มีมิวเป็นสายให้แก็งค์เรา ไม่ต้องกลัว 5555+

3. AoDoA

AoDoA New Member Privilege

446
    4
    0
    อุๆๆๆๆ แอบมาครับเห็นเงียบเหงาจัง

4. TooNZ

TooNZ Member Member

442
    8
    18
    บางทีก็คิดนะว่าเราเอาตังพวกคนที่แจ้งไปแต่งหรือไง

5. DECK

DECK New Member Member

22
    0
    0
    ขอบคุณจ้า

6. -2 BM THE RING-

-2 BM THE RING- New Member Member

524
    2
    0
    ใช่ ๆ เราไม่ได้ เอา ตัง พวก ที่ แจ้ง ไปแต่ง ซักกะหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้