ฝากถามคนเล่น3sGTE airflowหน่อยครับ

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย Kakupee, 18 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kakupee

Kakupee Member Member

49
    0
    6
    พอดีผมกำลังจะโมเครื่อง3s GTE air ไม่ทราบว่าจะโมยังไงดีให้อยู่ในงบที่จำกัด
    ตอนนี่ที่ผมมีอยู่มี turbo (turbonetics)หัวฉีด 550 ครัช TRD เกีย MR2เพลา
    แต่ว่าพอเอาไปวิ่งสนาม
    เวลาออกมาไม่ดีเลยทำไงดีครับ รบกวนด้วยครับ :eek: รัก3sมานานแล้ว

2. sunta

sunta New Member VIP

343
    5
    0
    น่าจะมีกล่องสักใบเพราะเปลี่ยนหัวฉีดแล้ว

3. bond 1

bond 1 Active Member VIP

1,683
    18
    38
    มีกล่อง คุ่ม 1 ใบ ยางดี ซักชุด บูตร์ 1 บาร์ ก็ไปแล้วครับ
    รถผมบูตร์ เดิม 0.8 ยางธรรมดา กล่อง 1 ใบ เทอร์โบ นอนแอร์ 13.9xx

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 กรกฎาคม 2009
  4. -num cs shop-

-num cs shop- New Member Member

59
    2
    0
    ถามคนข้างบนได้เลยครับ เขาคือคนที่ผมแนะนำไปไง

5. Kakupee

49
    0
    6
  6. pombo

pombo New Member Member

104
    2
    0
    ใส่ ท่อน ตรง nonair + ชุดสายไฟ nonair เลยครับ

7. Kakupee

49
    0
    6
    ตอนนี้เตรียมเปลี่ยนลูกแล้วเพิ่มบูทแล้วครับ

8. DEAR88

DEAR88 New Member Member

1
    0
    1
    ลองเปลี่ยน แคม ดูดิ
    แล้วเพิ่มกล่องอีก1ใบ
    ผมว่าวิ่งแล้วนะ

---------- Post added at 12:43:34 ---------- Previous post was at 12:42:40 ----------

ลองเปลี่ยน แคม ดูดิ
    แล้วเพิ่มกล่องอีก1ใบ
    ผมว่าวิ่งแล้วนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้