นานๆ ทีเข้ามา โชว์รถนิสนึงพี่

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย the_gamez, 2 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    ตอนนี้จอดอู่รอเพลาท้ายกับพี่X อยู่นะครับๆๆๆ ขายล้อที่ใส่ อยู่ครับล้อดาว 8 พัน ออฟ ลึกๆๆ

084-5157106 เกมครับ ถอดขายเพราะหาเงิน ทำรถครับ

2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    สวยดีครับเกม ... ไม่ใส่ล้อกล้วยแล้วเหรอ เอามาโชว์กันบ่อยๆ ก็ได้นะ อิอิ

3. the_gamez

751
    1
    0
    กล้วยใส่อยู่คับตอนนี้ ภาพนั้นเอาไว้ขายล้อ ดาวอิอิอิ ขอบคุณครับพี่กอฟ

4. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    รถคุณเกมส์โหลดสวยดีครับชอบมากเลยครับ
    แต่รถผมคงโหลดไม่ได้ครับเพราะว่าน้ำหนักคนขับ
    มันโหลดมากแล้วครับ:D:D
    ขอให้ขายแม็กได้เร็วๆนะครับ UPให้ครับ:)

5. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    สวยจิงๆ RT100 โหลดเนี๊ย แต่แม่งขับยากชิบ ติดไปหมดทุกลูกระนาด :D

6. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    สวยดีนะครับ

7. the_gamez

751
    1
    0
    ขับไปไหนมาไหน ลำบากมากครับ พี่ - -ส่วนใหญ่จะจอดอิอิ ขี่คันอื่นเอา

8. Eve^_^Sweet

Eve^_^Sweet New Member Member

48
    0
    0
    เหมือนตาเต้ยเลย จอดสงบอยู่ที่บ้าน เดือน 1 เอาออกขับสักครั้ง

9. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0
    รถสวยๆๆๆ :):):)

10. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ล่าสุดนายเกม มันไปโหลดลงอีกแล้ว ไม่รู้จะเตี้ยไปไหนกัน 555+

11. the_gamez

751
    1
    0
    555 สุดๆ ไปเลยพี่ เเต่งรถทั้งที

12. golf the zeed

3,808
    7
    38
    งั้นเอาลงอีก เพราะหูแหนบยังไม่ลากพื้นเลย อิอิ

13. fuct

fuct New Member Member

39
    0
    0
    งามแต้ๆ :)

14. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0
    เอาแบบวิ่งไปไหนก็ไฟแลบพื้นเลย :D:D:D:D

15. the_gamez

751
    1
    0
    แบบไฟ เเล้บ ไม่ไหวคับพี่ ข้างหลังมี ถังไนตัส 555

16. ngernthong

600
    1
    0
    โอ้มีถังไนตรัสด้วย อิอิ :p:p

ดีออกจุดไนตรัสเลยจะได้แรงงงงง 55+++ :D:D:D:D:D:D

17. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ใช่เลย

เห็นด้วยกับอาร์มเลยแหล่ะ จุดไฟไปเลย... จะได้แรงๆ :D:cool:

18. audy!

1,075
    2
    0
    รถคุณเกมส์โหลดโดยการตัดหรือเปลี่ยนสปริงครับและถ้าเป็นการเปลี่ยนไม่ทราบว่าจะใช้ของอะไร
    ได้บ้างครับ:) ขอบคุณครับ:)

19. golf the zeed

3,808
    7
    38
    น่าจะเป็นสูตร "ชัก ดัด รอง " นะครับ เพราะ RT 100 จะใช้ช่วงล่างหลังเป็นแหนบ วิธีง่ายๆ ก็คือ ใส่กล่องโหลดนั่นเอง แป๊บเดีวได้เตี้ยสมใจ แถมถูกด้วยครับ ส่วนของคุณอัดถ้าจะโหลดต้องใช้ตัดสปริงหรือเปลี่ยนสปริงโหลดเอาครับ เพราะเป็นคอยสปริงค์ ถ้ายี่ห้อดีๆ ก็ TRD ชื่อนี้ที่คู่กับโตโยต้ามานาน อิอิ :D:D:D

20. ngernthong

600
    1
    0
    หรือไม่ก็ต้องเอาสปริงเดิมไปหาเทียบเอาครับได้มาแล้วก็ตัดซะเลย :D

หรือไม่ก็ไปเทียบกับพวกสปริงโหลดเลยก็ได้จะได้ไม่ต้องตัด :)

21. audy!

1,075
    2
    0
    ขอบคุณ คุณกอล์ฟกับพี่อาร์มมากนะครับ:)
    เผื่อผมจะมีโอกาสได้โหลดกับเค้าบ้างครับ
    แต่ตอนนนี้น้ำหนักคนขับมันโหลดแล้วนี่ซิครับไม่รู้จะทำยังไง
    เล่นไปร้อยกว่าโลแล้วอ่ะครับ:cry::cry::D:D

22. ngernthong

600
    1
    0
    อืมมมม แบบนี้มัน Over Load แล้วนะเนี่ย อิอิอิ :D:D:D:D:D

23. the_gamez

751
    1
    0
    คิดถึง ภาพเก่าๆ จัง

24. golf the zeed

3,808
    7
    38
    คิดถึงเหมือนกัน 55+

25. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    2คนเนี้ยชักจะยังไงยังไง.......................คิดถึงกันด้วย...........5555555555555555

26. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ก็เป็นธรรมดาของคนที่ขับ RT 100 ไง ขับไปคิดถึงรถไปว่าจะแต่งไรเพิ่มดีน้า ไม่เหมือนรถแรงจอดอู่นะ 555+

27. rung_nu

889
    2
    0
    แต่งเพิ่มหรือว่าเดือนนี้จะมีอะไรเสียไหมน้า.....ซ่อมอะไรดีน้า...........อิอิ

ปล.วันนี้ไปดูรถมาผลปรากฏว่า..................รถเสร็จแว้วคร้บ.............สตาร์ชติดแว้วครับ.............ขับได้แว้วครับ............แต่กำลังคิดว่าจะทำอะไรต่อไปดี

28. rung_nu

889
    2
    0
    แต่งเพิ่มหรือว่าเดือนนี้จะมีอะไรเสียไหมน้า.....ซ่อมอะไรดีน้า...........อิอิ

ปล.วันนี้ไปดูรถมาผลปรากฏว่า..................รถเสร็จแว้วคร้บ.............สตาร์ชติดแว้วครับ.............ขับได้แว้วครับ............แต่กำลังคิดว่าจะทำอะไรต่อไปดี

29. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0

ที่จะซ่อมอะไรดี นั่นมันรถเอ็งคนเดียว ของคนอื่นเขามีแต่จะเพิ่มอะไรดีน้า 555+ :p

30. rung_nu

889
    2
    0
    ก็รถแรงอะพี่ทำไงได้อะ........5555555555555555555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้