<<<<<++++ CORSA ++++>>>>>

การสนทนาใน 'Opel Club Thailand' เริ่มโดย $%+[~GT~]+%$, 2 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. $%+[~GT~]+%$

$%+[~GT~]+%$ New Member Moderator VIP

96
    24
    0
    <<<<<++++ CORSA ++++>>>>>

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 กุมภาพันธ์ 2007
  2. $%+[~GT~]+%$

$%+[~GT~]+%$ New Member Moderator VIP

96
    24
    0
    :D มีมาใด้ดูเรื่อยๆครับ :D

3. $%+[~GT~]+%$

96
    24
    0
    มีอีกเพียบ เยอะแยะ มากมาย แต่มะมีเวลาอะ งานยุ่ง

4. J JUNG

J JUNG New Member Member

9
    0
    0
    :eek: แจ่ม มัก คับ ขออีก อิ อิ

นี่ พี่ ครับ ปาย เรียก สมาชิก คอส่า มา โพส รูป กันเยอะๆ อาว เปล่าอะ

ป่ายนี่ เยย

www.opellove.com

www.won-group.net

มีมาชิก corsa อยุ่ มักๆ

ถ้าพี่ รู้ อยู่ แล้ว ก้ ขอภัย คับ:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 กุมภาพันธ์ 2007
  5. $%+[~GT~]+%$

96
    24
    0
    :D จัดไปครับ :D

6. $%+[~GT~]+%$

96
    24
    0
    :D มาอีกแว้ว :D

7. J JUNG

J JUNG New Member Member

9
    0
    0
    "WOW" :eek:

มีแต่ รูป เด็ดๆ ม่ายมี เหมือน เลยอะ

จัดอีก จัดอีก อิ อิ:D

8. $%+[~GT~]+%$

96
    24
    0
    เดี๋ยวจัดให้เยอะๆๆเลยครับ ยังยุ่งๆๆๆอยู่อะครับ

9. RayRonClub

RayRonClub New Member Member

197
    1
    0
  10. $%+[~GT~]+%$

96
    24
    0
    มาผิดบอร์ดแล้วอะท่าน อิอิ

:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

11. bradrooker

bradrooker New Member Member

25
    0
    0
  12. bradrooker

bradrooker New Member Member

25
    0
    0
  13. Black_Edition

Black_Edition New Member Member

83
    1
    0
    ไม่สวยขอโชว์

14. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    สวยๆๆๆ

15. bonny

bonny New Member Member

38
    0
    0
    ตัวแข่ง corsa

คันนี้เป็นตัวแข่ง corsa ครับ อยากได้จัง

16. punto power

punto power Member Member

179
    0
    16
    เห็นแย้ว เกิดอาการอิจฉา อิอิอิ :D สวยๆทั้งนั้น:eek:

17. club_corsa

club_corsa New Member Member

127
    0
    0
    ...

เอามาแลกกับ CORSA ผมมั้ยครับ 555

18. club_corsa

127
    0
    0
    ......

มีเหมือนกันครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 พฤศจิกายน 2007
  19. ปีสาดเดง

ปีสาดเดง Member Member

65
    0
    6
    ช่วยๆๆๆ

มาดูแบบ LSD กันบ้างนะคับ..

20. ปีสาดเดง

65
    0
    6
    LSD อีกชุด

21. TONG 901

TONG 901 New Member Member

12
    0
    0
    ขายรถคับด่วนยาริชปี2006ผ่อนเดือน7856ผ่อนอีก56งวดคับผ่อนมาได้14งวดแล้วคับรถสีดำเกียธรรมดารถเป็นตัวอีแอร์แบ็ค2ข้างรายระเอียดโทรมาคุยได้นะคับรถไม่ค่อยได้ไช้คับส่วนมากไช่วิชคับเพราะไปไหนมาไหนที่หลายคนคับเห็นผลที่ขายคับไม่เคยชนรัปกันคับเบอคับ0871363637

22. MyHoney

MyHoney New Member Member

1
    0
    0
    CoRSA ใส่แม๊ก ขอบ 15 ได้ไหมคะ

มีข้อดี ข้อเสียยังไงบ้างคะ
    :teeth::teeth::teeth:

23. club_corsa

127
    0
    0
    หมดยังครับ ..เอาอีกครับ

24. ปีสาดเดง

65
    0
    6
    ขอบ 15 ใส่ได้สบายๆเลยก๊าบ ยัดได้ทั้งแก้ม 55 และแก้ม 50
    อยากให้ฟิตๆ พอดีๆ ก่ต้องขอบ 16 แก้ม 45 ..งามแน่นอน :D

ข้อดี สวยงาม กว่าเดิม
    ข้อเสีย หมดตังค์ไปแย้วหมื่นก่า เปนอย่างน้อย..:D

25. ปีสาดเดง

65
    0
    6
    แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 มกราคม 2013
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้