MEETING 39 เปลี่ยนเส้นทางคับ

การสนทนาใน 'Integra Inc.' เริ่มโดย xikFmpN, 8 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. xikFmpN

xikFmpN New Member Moderator

416
    16
    0
    :D:D:D:D

2. ZeemaiiBuzzer

ZeemaiiBuzzer Member Member

199
    4
    18
    โอ้วววววววว

3. The Answer

The Answer New Member Member

148
    2
    0
    ฮาาาาา :D:D:D

4. pes

pes New Member Member

128
    8
    0
    เข้ามาขำ " แม่งเอ้ย.. ไม่มี 5 " ครับ:laugh::laugh::laugh:LOLLOL

5. SmileZ

SmileZ New Member Member

55
    15
    0
    พลาดเลย ขอโทษที่ปล่อยให้พี่เจเหงา..

6. merveil

merveil New Member Member

27
    1
    0
    555 คิดได้เนอะ มุขนี้
    PS คราวหน้ารบกวนขอให้มี 5 ด้วยนะคร้าบบบ ได้ยินกันม้ายย....

7. DIXCEL RACING

DIXCEL RACING New Member Racer

7
    1
    0
    ห๊า.........อะไรนะไม่ค่อยได้ยินเลยท่าน

Ps. โดนมูเก้นข่มบังรัศมี ถอยดีก่า :D:D

8. carism

carism New Member Member

849
    6
    0
    ^^

ขอบคุณ พี่น้อง integra inc. ที่มามีทกันบ่อยๆปีละหลายหน
    และต้องขออภัยอย่างสูงสำหรับท่านที่คิดว่าผมไม่กันเอง
    มีอะไรบอกกันได้เลยคับ ผมทำคนเดียวผมแก่ไขง่ายอยุ่แล้วคับ
    ผมจะพยายามตามใจทุกคลับคับแต่รบกวนบอกล่วงหน้านิดนึงครับ
    จะได้เตรียมการทัน ขอบคุนคับ:D

ปล ตอนนี้ข้างร้านมีร้านนวดกระปู๋มาเปิดแล้วคับ:teeth:

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 12:40:35 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 12:39:58 ----------

ขอบคุณ พี่น้อง integra inc. ที่มามีทกันบ่อยๆปีละหลายหน
    และต้องขออภัยอย่างสูงสำหรับท่านที่คิดว่าผมไม่กันเอง
    มีอะไรบอกกันได้เลยคับ ผมทำคนเดียวผมแก้ไขง่ายอยุ่แล้วคับ
    ผมจะพยายามตามใจทุกคลับคับแต่รบกวนบอกล่วงหน้านิดนึงครับ
    จะได้เตรียมการทัน ขอบคุนคับ:D

ปล ตอนนี้ข้างร้านมีร้านนวดกระปู๋มาเปิดแล้วคับ:teeth:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้