MEETING 39 เปลี่ยนเส้นทางคับ

การสนทนาใน 'Integra Inc.' เริ่มโดย xikFmpN, 8 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. xikFmpN

xikFmpN New Member Moderator

416
    16
    0
    ขอ อันเชิญเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ที่รักทุกท่าน หน้าเก่า หน้าใหม่ ตลอดจนคนที่มีใจ

แต่ไม่กล้าออกนาม พบปะสังสรรค์กันในวันที่ 13 มิถุนายน เวลาหนึ่งทุ่มเป็นต้นไป เจอกันที่ criston park 6 โมงก่อน

แล้วค่อยขยับไปที่ร้าน rt เลียบทางด่วนนะคับ ช่วงนี้ งานยุ่งจิงๆ เอาว่าเอาร้านเดิมๆไปก่อน

โอกาศหน้าจะลองหาร้านใหม่ให้อีกที ต้องขออะภัยน้องๆที่รู้สึกว่าร้านนี้ไม่ค่อยกันเอง

แต่ก็น่าจะดีสำหรับการเปลี่ยนบรรยากาศบ้างนะคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 มิถุนายน 2009
  2. pes

pes New Member Member

128
    8
    0
    รับแซร่บค็าบบบ

3. The Answer

The Answer New Member Member

148
    2
    0
    Confirm!!!

มากันเยอะๆ นะครับ :)

4. pes

128
    8
    0
    http://www.passwordpub.net/main.html
    ไปนี่ไหมครับ :gossip:ใกล้ๆที่เก่า ค่ำๆนั่งคุยข้างนอก :hungry:ดึกๆเข้าไปแดนหาเด็กๆLOLLOL

5. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    เ ดี ย ว ต า ม ไ ป ดึ ก ๆ น่ ะ ค๊ า บ ท่ า น ป ร ะ ธ า น

เ พ ร า ะ ไ ม่ รู้ จ ะ เ ลิ ก จ า ก ง า น RZ เ มื่ อ ไ ร

6. xikFmpN

416
    16
    0
    เข้ามาแล้วรับทราบด้วยนะคับ ช่วยอัปเดทไปในตัว รู้มั้ย จะได้ไม่ต้องโทตาม :mad2: แฮ่

7. BOBO8384

BOBO8384 New Member Member

16
    1
    0
    รับทราบครับ กี่โมงครับท่านดิว

8. fugiyama

fugiyama New Member Member

223
    3
    0
    ไม่รับทราบ งอนประธาน ไม่ใส่ใจลูกน้อง เอาแต่ทำรถพี น้อยใจ งอน เซ็ง แซด 555+

9. Nudy

Nudy New Member Member

45
    0
    0
    ที่ไหนเหรอค้าบ

10. rekcahs

rekcahs New Member Member

51
    1
    0
    มากันเยอะๆนะคับ

11. The Answer

148
    2
    0
    +++ Update +++

12. pes

128
    8
    0
    พีตกลง รถเสร๊จทันป่าวเนี่ย

13. taodc5

taodc5 New Member Member

2
    0
    0
  14. md_normal

md_normal New Member Member

103
    2
    0
    ท่านประธานมารับผมไปด้วยจิ อยากไปอ่ะ -*-

15. ARMDC2

ARMDC2 New Member Member

2
    0
    0
    :( โทษทีคุณดิว รถยังไม่เสร็จเลยไว้โอกาสหน้าล่ะกัน

16. fugiyama

fugiyama New Member Member

223
    3
    0
    อยากมาก็มาเองสิ ทีไปยังไปเองได้เลย เชอะๆ

17. Tuned by LIM

Tuned by LIM New Member Moderator

62
    3
    0
    พรุ่งนี้น่าจะไปได้นะ ยังไงก็กินรอๆกันหน่อยคร้าบพี่น้องงง อิอิ

18. The Answer

148
    2
    0
    จุด A คือ Lotus เลียบทางด่วน
    จุด B คือ Crystal Park เลย Lotus มา 1 กม.
    จุด C คือ ร้าน R.T. กลับรถใต้สะพานข้ามแยก เกษตร-นวมินทร์ ตรงมาประมาณ 100 เมตร เลี้ยวซ้ายเข้าซอย คลองลำเจียก

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 มิถุนายน 2009
  19. mr.kaitong

mr.kaitong New Member Member

35
    1
    0
    สงสัยงอนจริงนะเนี่ย... ไปหาเบียร์เย็นๆกินกัน 2ต่อ 2ดีกว่า เพิ่งรู้วันนี้เหมือนกัน ตกสำรวจทู๊กที คราวหน้าผมขอเสนอ Blueberry มั้ย ผมชอบไป มากกว่าร้านตัวเองอีก สบายๆดี

20. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    ต้ อ ง ข อ อ ภั ย ท่ า น ป ร ะ ท่ า น ด้ ว ย น่ ะ ค๊ า บ

ที่ บ อ ก ว่ า จ ะ ไ ป เ เ ล้ ว ไ ม่ ไ ด้ ไ ป

. . . เนื่องจาก งาน RZ เค้าจัดเวลาได้เทพไป หน่อย

คอ(จริงๆมันต้องรอ)ดิฟาย 4 โมงเย็นนิด ๆ . . . . . . . ได้แข่ง ตอน 4 ทุ่ม นิด ๆ (- -")

กว่าจะรอรับถ้วย กลับถึง อู่ ก็ ตี 1 นิด ๆ ละ ก๊าบบบ

21. BOBO8384

BOBO8384 New Member Member

16
    1
    0
    ขอโทษที่ไม่ได้ไปเหมือนกันครับ .... อยู่ดีๆ ตอนเย็นแถวบ้านผม ฝน ก็ตกหนักน้ำท่วม เลยอดไปเลย

22. BenZuKa

BenZuKa New Member Member

100
    2
    0
    รูปครับ ถ้ารูปไหนไม่ชัดขออภัยด้วยครับ
    ข้างนอกไม่ค่อยมีแสงเลยถ่ายยาก

23. BenZuKa

100
    2
    0
  24. BenZuKa

100
    2
    0
  25. BenZuKa

100
    2
    0
    คันสุดท้าย และบรรยากาศภายในร้านครับ

26. BenZuKa

100
    2
    0
    ชุดสุดท้ายแล้วครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 มิถุนายน 2009
  27. londonlove

londonlove New Member Member

10
    1
    0
    รูปเพิ่มครับผม ขอโทษที่ช้าไปหน่อยนะ

28. londonlove

londonlove New Member Member

10
    1
    0
    มีรูปเพิ่มครับ

29. merveil

merveil New Member Member

27
    1
    0
    คราวหน้าไม่ไปแล้ว DC5 ผิดงานตลอด เฮ้อออ........
    ps ยังดี รอบนี้มี มาตั้ง 3 คัน

30. xikFmpN

416
    16
    0
    อันไหนมันทุเรสมากก็เอาออกได้นะ

ออรูปของ พี่ต๋อง นี่เล็กอีกได้มั้ยคับ เนตพม่าเปิดไม่ขึ้นเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้