สติกเกอร์ club si

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Aor Coupe, 3 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. FClongkong

FClongkong New Member Member

237
    1
    0
    ได้ยินแบบนี้ก็อุ่นใจแระ ใจดีทุกคนเลย แอบกัว T_T

G Type R ถูกใจสิ่งนี้
  2. JiGoRo

JiGoRo New Member Member

257
    4
    0
    คารม เป็นต่อ ครับคนนี้:D:D:D

3. snipersorng

snipersorng New Member Member

11
    1
    0
    อยากไปเหมือนกันครับ แต่ช่วงนี้ รถ เข้าอู่บ่อย ตั้งแต่ปีใหม่ มาแล้วเสียกระจุกระจิก แถมช่วงนี้มีภาระด้วย เคลียร์ตัวเองไม่ได้สักที เคลียร์ได้เมื่อไหร่จะได้ไปเจอพวกพี่ๆครับ

4. MAX@SI

MAX@SI New Member VIP

397
    12
    0
    อยากได้ อยากมีเหมือนกันครับบบ

5. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    คุณ Cupee นี่จริงๆแล้วเราเคยเจอกันแล้วครับ ตอนนั้นผมจะไปเอากรอบแอร์สามปุ่มไงครับ
    ว่างๆมาแจมกันครับ สนุกๆฮาๆครับ ไม่เครียดแน่นอน

6. MAX@SI

MAX@SI New Member VIP

397
    12
    0
    อ้าวหรอครับ โทษทีครับผมจำไม่ได้ไม่รู้ว่าใครเป็นใคร login อะไรหน่ะครับ

7. Aor Coupe

Aor Coupe New Member Member

218
    1
    0
    รถพีสวยจังอยากมีมั้ง

MAX@SI ถูกใจสิ่งนี้
  8. Aor Coupe

Aor Coupe New Member Member

218
    1
    0
    ล้เล่นครับพี่แต่ก็อุ่นใจนะพี่พูดแบบนี้

9. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

Coupe เป็นรถที่มีสเน่ห์ในตัวอยู่แล้วคะ รถน้องวาเองก็เครื่องเดิม เกียร์ออโต

แต่ทำไมเพื่อนๆยังรู้จักวากันแทบทุกคน ทำไมทุกคนอยากให้วาไปมีตติ้งทุกครั้ง

ลองเข้ามาสัมผัสพวกเราก่อน Si ไม่ได้เป็นเพียงแค่คลับรถ แต่พวกเราคือ ครอบครัว

10. peach007

peach007 New Member Member

323
    0
    0

โหพี่เบส อ่านแล้วซึ้งง่ะ อยากร้องไห้

:cry:

11. neverdie team

neverdie team New Member Member

304
    1
    0
    อ่านแล้วน้ำตาแล้ต.............^_^~~~
    ปล...........คำแปล:คำว่าน้ำตาแล็ตแปลว่าน้ำตาไหลลนอง ....หิๆๆๆภาษาใต้วันระคำ

12. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    ของผมอยู่ภูเก็ต ไปมาแล้วครับเมื่อปีที่แล้วเดือนพฤศจิกางานhonda racingสนามสุดท้ายไป-กลับไม่มากเท่าไหร่คับแค่1,800 กว่าโลเอง:D ปลายปีนี้เจอกันอีกครับงานVtec Party อิอิ

13. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    ผมขอด้วยคับ

14. FClongkong

FClongkong New Member Member

237
    1
    0
    ยังคงรอเทอ(Sticker)เสมอ...อิอิ ได้มาก็งามเลย ^^ ขอบคุณพี่พี่ล่วงหน้าคับ

15. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
  16. chutjane

chutjane New Member Member

350
    1
    0
    ครับขอบคุณสำหรับทุกท่านมากมายครับ
    ผมเข้าเวบไม่ค่อยบ่อยยังไม่เคยไปมิทติ้ง
    แต่จะพยามยามหาโอกาศไปให้ได้ครับ
    ทุกทีที่ผ่านมาก้อทราบข่าวตลอดแต่ติดงาน
    และเรื่องเงินนิดหนึ่งครับ คราวหน้าจะไม่พลาด
    ขอแถวเกษตรนวมิน บ้างก้อดีนะครับ

17. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    เอาใจช่วย^___________^ ครั้งหน้าคงได้กันทุกคนนะครับ

Joice++Jum

18. neverdie team

neverdie team New Member Member

304
    1
    0
    .............ไปวันไหนร่ะเพ่ยอด!!!!:D สะกิดด้วยดิ(((แต่ว่าไปไม่ถูกร่ะออกจากถูเก็ตก็หลงแว้วววว :confused: )))))

19. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    เหอๆๆ มีบริการติดให้ด้วยป่าวครับ เหอๆๆ

20. ่nuttanun

่nuttanun New Member Member

216
    2
    0
    อยากได้มั่งจัง
    Meeting ครั้งต่อไปเริ่มวันไหน ที่ไหน ครับ งบประมาณเท่าไร แนะนำด้วยครับ
    :cool:

21. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    เค้าจะไม่รู้จักน้องวากันได้ไง ก็ออกทีวีกันเกือบทุกวัน ตกท่อบ้างแหละ เหยียบสายไฟบ้างไรเงี้ย ( ล้อเล่น ขำ ขำ ) แชมป์จิมคานี่ประจำคลับ Si

22. THACHAPAPHAT

THACHAPAPHAT New Member Member

167
    0
    0
    แล้วถ้าคนที่อยู่ต่างจังหวัดจะต้องทำยังไงถึงจะได้ อยากได้จริง อยู่จังหวัดตรังนะ

23. ่nuttanun

่nuttanun New Member Member

216
    2
    0
    อย่างที่เขาว่ากัน เจอคันไหนแปะก็รอเจ้าของรถเผลอ แกะเลย:D

66666666666

24. neverdie team

304
    1
    0
    ย้ำๆๆๆๆๆกันหน่อยยยย ของนัน สติกเกอร์ ยังไม่ได้เลยหง่า
    ............ลึมกันแล้วหรึอกะรัยย :cry::D

25. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    สติ๊กเกอร์ ชุดใหม่จัดทำเสร็จแล้วครับ มีทติ้งครั้งต่อๆไป ใครที่เข้ามาเล่นบ่อยๆหรือมามีทติ้งครบแล้วก็รับไปได้เลยครับ

26. neverdie team

304
    1
    0
    thank you ล่วงหน้างัยเพ่ก็อปปปป :D:)

27. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    ^
    ^
    ^
    ^
    ^
    อู๊ยยยย อยากด้ายๆ 555+

อิอิ

28. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    ถึงยังไม่ได้ ไปมิตติ้งแระแนะนำตัว อย่างเปงทางการแต่ก็แอบเขามา ส่องบ่อยๆ

ตั้งแต่ยังไม่ได้รถ เลย จนตอนนี้ได้แร้ว รถเดิมจากเจ้าของเก่า อิอิ (รถมือสอง)

แต่มาเจอแต่ล่ะคำพูดของพี่ๆทำให้สบายใจขึ้นเยอะเลย อิอิ ว่างจะหาโอกาสไปร่วมด้วยนะคับ

ไม่ว่าจะเปงมือที่เท่ารัย ไหนของให้เปง si ช่ายป่าวคับพี่ๆคับ

29. chutjane

chutjane New Member Member

350
    1
    0
    จัดไปครับท่าน
    ล๊อตใหม่พอดี
    ฮาๆๆ
    รถซ่อมสีอยู่
    อยากไปอยากไป ครั้งแรก

30. supit_si

supit_si New Member Member

18
    0
    0
    งั้นผมคงต้องทำใจว่าไม่ได้ติดกับเขาแน่นอน เพราะอยู่ต่างจังหวัดไกลมาก ถ้าไปมิตติ้งคงต้องเติมน้ำมันประมาณ5000กว่านั่นแหละ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้