หา Mod กันดีไม๊ครับ

การสนทนาใน 'Camera' เริ่มโดย tonkmx, 20 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tonkmx

tonkmx New Member Member

319
    26
    0
    จะได้มีคนคุมกันหน่อย อยากได้ใครก็ลองโหวตกันมา :cool:

ผมว่างานนี้ต้องได้คนแก่แน่ ๆ :D:D:D

2. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    555+

ใครดีละคับ ^^

3. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    คงไม่จำเป็รต้องมีผู้ดูแลนะ เพราะบอร์ดนี้ไม่ใช่บอร์ดคลับ แต่เป็นบอร์ดส่วนรวม ผู้ดูแลทั่วไปหลายๆ คนก็เล่นกล้องอยู่ด้วย ฉะนั้น ถ้าต้องการลบหรือมีปัญหาการใช้งานใดๆ แจ้งผู้ดูแลทั่วไปได้เลย

4. tonkmx

tonkmx New Member Member

319
    26
    0
    ตามนั้นครับ ขอบคุณมากครับ

5. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,933
    90
    0
    ตามน้ำ เอ้ยตามนั้น อิอิ

6. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    ผมเป็นให้ได้นะพี่เก่ง มาทางนี้อยู่พอดีเลย 555

7. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    หุหุ ตามน้ำ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้