ขออนุญาตประชาสัมพันธ์งานแข่งครับ : SUPERTRUCK RACE & MIDWAY Drag 2009 สนามที่ 2

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย a`Mad Dog & P_Ranger, 25 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    SUPERTRUCK RACE & MIDWAY Drag 2009 สนามที่ 2 มาแว้วววววว

จัดขึ้น ณ สนามบิน จ.ราชบุรี ที่เดิม เวลาเดิมครับ ในวันอาทิตย์ที่ 17 พฤษภาคม 2552 ที่จะถึงนี้ครับ

การแข่งขันเริ่มต้นเวลา 12.00 น. เป็นต้นไปครับ

การแข่งขัน 12 รุ่นหลัก + 1 รุ่นพิเศษ เช่นเดิมครับ

โดยมีการแข่งขัน รวมเป็น 13 รุ่น ดังนี้

1.รุ่น แบร็คเก็ต XX

2.รุ่น แบร็คเก็ต 20 วินาที

3.รุ่น แบร็คเก็ต 19 วินาที

4.รุ่น แบร็คเก็ต 18 วินาที

5.รุ่น Super Gasoline Turbo

6.รุ่น Super Street Direct Turbo Junior

7.รุ่น Super Street Direct Turbo Pro

8.รุ่น Super Street Swirl Turbo Junior

9.รุ่น Super Street Swirl Turbo Pro

10.รุ่น Super Street 4J Commonrail

11.รุ่น Super Street MITSU Commonrail (อนุญาตให้ตระกูล NISSAN ลงได้)

12.รุ่น Super Street TOYOTA Commonrail (อนุญาตให้ตระกูล FORD & MAZDA ลงได้)

13.รุ่นพิเศษ Super STD Diesel Turbo (ดีเซลเทอร์โบเดิม ไม่จำกัดระบบ และ การโมดิฟาย)

เปิดเทสต์รันประมาณ 11.30 เป็นต้นไปครับ

2. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    อัตราค่าสมัคร และ เงินรางวัล นะครับ

รุ่น แบร็คเก็ต XX ค่าสมัคร 150 บาท ผู้ชนะรับ ถ้วยรางวัล+ของรางวัล

รุ่น แบร็คเก็ต 18-19-20 วินาที ค่าสมัคร 300 บาท อันดับที่ 1-2-3 รับถ้วยรางวัล+ของรางวัลสุดคุ้มค่า

รุ่น ค่าสมัคร 800 บาททั้ง 9 รุ่น อันดับที่ 1-2-3 รับถ้วยรางวัล+ของรางวัลสุดคุ้มค่า+เงินรางวัล ทั้ง 3 อันดับ
    โดยอัตราการคำนวน จำนวนเงินรางวัลคือ จำนวนรถในรุ่นนั้น 5 คันขึ้นไป

จำนวนเงินค่าสมัครในรุ่นนั้น หักออกมาเป็นเงินรางวัลจากยอดค่าสมัคร 60%

อันดับที่ 1 รับไป 50% จากยอดที่หักมา

อันดับที่ 2 รับไป 30% จากยอดที่หักมา

อันดับที่ 3 รับไป 20% จากยอดที่หักมา

ติดต่อ สอบถาม จองเต๊นท์ หรือสงสัยประการใด สอบถามได้ตลอดเวลาครับ

0 8 1 - 1 1 0 - 3 0 0 3 , 0 8 3 - 0 9 2 - 5 2 0 2 หนึ่งครับ
    0 8 1 - 1 1 0 - 3 6 3 6 เอวี่

3. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    พิ้นที่ - รายชื่อ ผู้ที่จองเต๊นท์ นะครับ

พื้นที่ - รายชื่อ ผู้ที่จองเต๊นท์นะครับ (อัพเดทเรื่อยๆครับ)

1.บางมด เรซซิ่ง สุวรรณดีเซล บางบอน ECU SHOP

2.Truck Monster อู่ตาเปี๊ยก

3.ทีม Renovatio

4.ศรีวิลัย การไฟฟ้า บางเลน

5.รวมช่างดำเนิน + สามดาว แม่กลอง

6.เอ๋ เทอร์โบ นครปฐม

7.ANC Racing Clutch

8.MIDWaY & Race Truck

9.อู่โมทย์ กระต่ายเต้น

10.ทีม PLAY Everything นครปฐม

11.ตั้ม ECU SHOP

12.ช่างเบิร์ด หลักห้า

13.น้าชาติ เทียนทองเทอร์โบ

14.เอก Peak Power (เถาวัลย์)

15.ช่างหนึ่ง อู่หนึ่งเจริญชัย

16.อู่เจี๊ยบ เซอร์วิส นครปฐม

17.ประสิทธิ์ เทอร์โบ มีนบุรี

18.อู่ BIG Service นครปฐม

19.

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 พฤษภาคม 2009
  4. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    เงินรางวัล สำหรับรุ่น 800 บาทก็ตามที่แจ้งเลยนะครับ

ส่วนแบร็คเก็ต ของรางวัลมากมาย ทุกอันดับครับ

แบร็คเก็ต 20 วิ ที่ 1 รับถ้วย + ชุดคลัทช์ (หวีซิ่ง+ผ้ากึ่ง จาก ANC Racing Clutch) ไป 1 ชุด (จัดให้ตามรุ่นที่คุณต้องการไปสดๆเลยครับ เจ้าของมาเอง ในกรณีที่เป็นรุ่นที่ไม่มีสินค้า ขอสงวนสิทธิ์จัดเป็นรุ่นอื่นๆให้แทนครับ)

แบร็คเก็ต 19 วิ ที่ 1 รับถ้วย + โช้คอัพแต่ง จาก N.J.Modify นครปฐม 1 คู่ครับ

แบร็คเก็ต 18 วิ ที่ 1 รับถ้วย + น้ำมันเครื่อง จาก MIDWAY นครปฐม 1 แกลลอนครับ

รุ่น 4J Commonrail ที่ 1 รับถ้วย + เงินรางวัล(ตามกฏด้านบน) + ชุดคลัทช์ (หวีซิ่ง+ผ้าทองแดงก้อน จาก ANC Racing Clutch) ไป 1 ชุดครับ

รุ่น Swirl Pro ที่ 1 รับถ้วย + เงินรางวัล(ตามกฏด้านบน) + หม้อน้ำ หรือ ผลิตภัณฑ์อย่างใดอย่างนึง (หากแน่นอนจะแจ้งตามมาครับ)

และ รุ่นอื่นๆ มีของรางวัล + เงินรางวัล(ตามจำนวนรถ ในรุ่นนั้นๆ) ของรางวัลมากมาย จาก
    ผู้สนับสนุนหลัก อย่างเป็นทางการ

-นิตยสาร Race Truck โดย บ.ก.ต่อ
    -ร้าน MIDWAY นครปฐม โดยคุณโอ๊ต
    -N.J.Modify นครปฐม โดยพี่น้อย
    -ผลิตภัณฑ์ NORTH CLEANER
    -ANC Racing Clutch โดยคุณรัน
    -น้ำมันเครื่อง ZIC
    -กล่องซิ่ง PRO SPEED โดยคุณเล็ก
    -ร้านโชคอนันต์สปอร์ต

แล้วเจอกันนะครับ

5. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    อัพๆๆ

6. LEK DRAGON

LEK DRAGON New Member Member

86
    1
    0
    งานมันๆมาอีกแล้วครับ

7. neung4doors

neung4doors New Member Member

551
    11
    0
    ห่ะ แหล่มเลย

8. TOS jsracing

TOS jsracing Guest

0
    0
    0
    รบกวนหน่อยครับ

ไม่มีแข่งเซอร์กิตแล้วเหรอครับ แล้วถ้ามีแข่งมีรุ่นอะไรบ้างครับ

ผมเคยเห็นในWEBมีการแข่งขันรุ่นกระบะกันอยากไปแข่งด้วยคนครับช่วยบอกเรื่องการจัดรุ่นหน่อยครับแล้วมีรุ่นรถเก๋งด้วยหรือเปล่าขอรายละเอียดหน่อยครับแล้วถ้ามีการแข่งจะติดต่อใครได้ครับ วันที่เท่าไหร่ จัดที่ไหน ราคาค่าสมัครด้วยครับ แล้วจะต้องเตรียมอะไรบ้างในเรื่องกติกาครับ

9. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    แหะ ๆ ๆ จาก RENOVATIO 2 เต้นคับ คอนเฟริม คับ อาจจะเพิ่ม ทีหลังนะคับ ซัก 1-2เต้น นะคับผม

10. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    มีเต๊นท์ นอน มั๊ยครับ.......แบบชั่วคราวอ่ะ...อิ..อิ......อิ

11. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    มีค่ะ ยังมีแข่งอยู่

แต่ ตารางของาน NITTO3K Racing Car Thailand (เซอร์กิต)
    สนาม 2 วันที่ 29 - 30 - 31 พ.ค ค่ะ

ยังงัย โทมา สอบถามได้ค่ะ 081-110-3636 เอ ค่ะ

หรือ ไม่สะดวก ก้อทิ้งเบอร์โทไว้นะค่ะ

เอ จะบอกรายละเอียดให้
    :D

12. W_Dragon

W_Dragon New Member Member

23
    0
    0
    อัพๆๆๆๆๆๆ

13. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    เสเพล 1 เต๊นครับ

14. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    ตา เอ ให้ทรายมาด้วยนะ

15. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    จัดปายยยยยยยยย

16. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
  17. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    วิ่งด้วยคนจ้า.........

18. LEK DRAGON

LEK DRAGON New Member Member

86
    1
    0
    มาวิ่งกันเยอะนะครับ

19. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    งานดีๆ......อัพกันไปคับ

20. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    ไปดูด้วยคนนะ..........

21. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    อัพๆๆๆ

22. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    ไปดู.......อะไรเป็นพิเศษ รึป่าวครับ พี่โอ๊ต อิอิ

23. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    อยางนี้ทีมงาน ECU - SHOP ต้องไม่พลาดอยู่แล้ว

24. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    ไปกัน จะมีวาสนามีเต๊นท์ก่ะเค้าบ้างไหม คริๆๆ

25. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    จองไม๊พี่น๊อต

26. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    แหม พี่น็อตครับ พูดซะ...............อิอิ

สนใจก็เอาติดกะเต๊นท์ ตาเอ เก้าอี้บิน ได้นะครับพี่น็อต อิอิ

27. J_BANGMOD.

J_BANGMOD. New Member Member

108
    0
    0
    อย่าลืมของ..บางมดเรซซิ่ง..5 เต็นนะคับ

28. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    คร๊าบบบบบ พี่เจ

29. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    ว๊าววววววววววว

สนามนี้ท่าทางรถจาเยอะคับ อิอิ

30. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    อิอิ

ขออภัย สำหรับท่านที่เข้าใจผิดด้วยนะคร๊าบบบบบ

สืบเนื่องจากเมื่อวาน ท่านที่เข้าใจผิด พอดีในหนังสือ ตอนแรก บ.ก.ต่อ ยังไม่ทราบวันที่แน่นอนจากผมเลย ระบุไป อาทิตย์แรกของเดือน ยาว 5 สนาม พอดีผมก็ไม่ได้ส่งวันที่ให้ บ.ก.ต่อแก้ไข ก็เลยลงต่อๆมา ยาวเลย(ตอนนี้ ส่งวันที่ ทั้ง 5 สนาม แก้ไขไปแร้วครับ)

พอสนามนี้ ผมเลยบอก ห้วนๆ ไปว่า อาทิตย์ที่ 3 ของเดือนนะ อืม.........
    ทีนี้ คนที่เข้าใจผิดยังมี 2 ทาง
    1.ทางที่เข้าใจ คำว่าอาทิตย์ ที่ 3 ของเดือน เพราะเมื่อวานดันเป็นวันอาทิตย์ ที่ 3 พอดี ซะง้านนนน
    2.ท่านที่ โทรมาก่อนหน้านี้ผมก็แก้ข่าวไป แต่ที่โทรมาช้า เพียบ

สรุป เมื่อวาน มีนักแข่ง และ คนดู ไปที่สนามพอสมควร ผมเลยรับโทรศัพท์ ทั้งวัน อยากจะบอกว่า ไม่รู้จะบอกต่อยังไงดีครับ ขอโทษด้วย โดนบ่นอุบเลย อิอิ

17 ครับ แก้ตัวใหม่ ครับ ไม่ได้เลื่อน แต่ผมลืม ส่งวันที่ไปที่ เรชทรัค เลยไม่ได้แก้ ครับ คราวหน้า เล่มต่อๆไป แก้ไขแล้วครับบบ

ขออภัยด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้