ถึงเวลา ..... eacv clean.......

การสนทนาใน 'Integra Inc.' เริ่มโดย xikFmpN, 13 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    อีกนิดครับ เครื่องD 16 Y จุดตั้งรอบกับจุดตั้งชดเชยแอร์ตัวไหนครับ นะเวลานี้ผมยังไม่รู้เลยครับ
    รบกวนครับ เสาร์นี้จะทำเองครับ แล้วเวลาถอด มาแล้วปเก็นตัวเดิมใช้ได้ไหมครับรึต้องซื้อใหม่ครับเท่าไร

2. xikFmpN

xikFmpN New Member Moderator

416
    16
    0
    ผมไม่ชัวร์เรื่องตำแหน่งเซนเซอร์เครื่องตัวนี้เลยคับยังไงรบกวนโพสถามในกลุ่มของซีวิกอีกที

แต่หน้าตาของเซนเซอร์และบริเวนที่ตั้งจะไม่ต่างกันมากลองสังเกตุดูดีๆคับ...........

3. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    ขอบคุณครับ

4. quantum

quantum New Member Member

39
    0
    0
    มาดูหลายครั้งแล้ว
    วันนี้แหละ จะลองทำมั้ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้