สารสาสน์พิทยา

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย BOBBY ZETA, 9 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    ---*-*---

2. KEANGSAK27

KEANGSAK27 New Member Member

67
    2
    0
    ผมเรียนสารสาสน์ พิทยา อนุบาลยัน ป6 รุ่นเดียวกับ ซอวี ดาวุด (ไอ้ยักษ์) น่าจะจำได้
    วิวัฒน์ วัชรามัยเมธา ที่บ้านเปิดอู่ วรพจน์ ที่บ้านขายผัก นิกเนม (ไอ้แก่) สุรเชษฐ์ ผู้หญิงก็มี ปิยนุช.วิศรุดา.และก็วรนุช แต่ผมจำนามสกุลไมได้แล้ว ผมเรียนตั้งแต่ตรงหน้าโรงเรียนเป็นสนามชิงช้าอยู่เลย ห้องอาจารย์ใหญ่อยู่ตรงนั้นติดกับห้องสมุด ส่วนผม เกรียงศักดิ์ เกียรติละมุนวงศ์ ใครที่เป็นเพื่อนเก่าหรือรู้จัก ติดต่อ เบอร์นี้เลยครับ
    0819239884 อยากเจอเพื่อนเก่าๆ และจะส่งรูปถ่ายตอนเป็นเด็กอนุบาล ถ่ายครบคนทุกคนรวมทั้งอาจารย์คนแรกเลยครับ

3. KEANGSAK27

KEANGSAK27 New Member Member

67
    2
    0
    ผมเรียนสารสาสน์ พิทยา อนุบาลยัน ป6 รุ่นเดียวกับ ซอวี ดาวุด (ไอ้ยักษ์)
    วิวัฒน์ วัชรามัยเมธา ที่บ้านเปิดอู่ วรพจน์ ที่บ้านขายผัก นิกเนม (ไอ้แก่) สุรเชษฐ์ นิกเนมจำไม่ได้
    ผู้หญิงก็มี ปิยนุช.วิศรุดา.และก็วรนุช แต่ผมจำนามสกุลไมได้แล้ว ผมเรียนตั้งแต่ตรงหน้าโรงเรียนเป็นสนามชิงช้าอยู่เลย ห้องอาจารย์ใหญ่อยู่ตรงนั้นติดกับห้องสมุด ส่วนผม เกรียงศักดิ์ เกียรติละมุนวงศ์ ใครที่เป็นเพื่อนเก่าหรือรู้จัก ติดต่อ เบอร์นี้เลยครับ
    0819239884 อยากเจอเพื่อนเก่าๆ และจะส่งรูปถ่ายตอนเป็นเด็กอนุบาล ถ่ายครบคนทุกคนรวมทั้งอาจารย์คนแรกเลยครับ

4. benzene

benzene New Member VIP

98
    3
    0
    สารสาสน์ เอกตรา รุ่น 1 ...... มั่วด้วยคน แหะๆ (รู้สึก โบราณอ่ะ 55)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 กันยายน 2008
  5. Nook 4ag...

Nook 4ag... New Member Member

56
    0
    0
    นั่นคุณบ่งบอกถึงความแก่เลยรุ่น1
    555...

6. benzene

benzene New Member VIP

98
    3
    0
    อ้าว เอกตรา (extra) รุ่น 1 มาอีกคนนี่ :eek::eek::eek:

7. nong_modulo2006

nong_modulo2006 New Member Member

9
    0
    0
    สารสาสน์พิทยาตั่งแต่ อนุบาล1 - ป6 / ม1. สารสาสน์เอกตราแต่ออกคนแรกเลย..หุหุ

8. Nook 4ag...

Nook 4ag... New Member Member

56
    0
    0
    ก็พี่ทำตัวดีเกินไปป่าว

9. nong_modulo2006

nong_modulo2006 New Member Member

9
    0
    0
    :D:D:D

10. LEKZ@

LEKZ@ New Member Member

11
    1
    0
    เรียนโรงเรียนวัดครับผม อิอิ

11. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
  12. nong_modulo2006

9
    0
    0
    ..........

13. BOBBY ZETA

BOBBY ZETA New Member VIP

181
    3
    0
    ว่าไงคุณ ไม่เจอเลยนะเด๋วนี้:D:D:D

โรงเรียนสารสาสน์พิทยาจะจัดงานเบญจทศวรรษ 50 ปี ดโรงเรียนสารสาสน์พิทยา

โรงเรียนสารสาสน์พิทยาจะจัดงาน ครบ 50ปี ค่ะ โดยขณะนี้กำลังดำเนินงานทำหนังสือ Year Book รวบรวมเรื่องราวต่างๆ รวมทั้งความสำเร็จของศิษย์เก่าด้วยและกำลังหาศิษย์รุ่นแรกๆค่ะ ร่วมให้ข้อมูลได้ที่ 02-674-0297-99 เบอร์โรงเรียนค่ะ หรือติดต่อคุณครูฤทัต อิสระสู้ 0846-979154
    ติดตามกลุ่มได้ที่Facebook กลุ่มศิษย์เก่าโรงเรียนสารสาสน์พิทยาค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้