รูปมีตติ้ง 11/12/2005มาแว้ว

การสนทนาใน 'FF Drift CREW' เริ่มโดย RETRO SPEC, 12 ธันวาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    เริ่มตอนเช้าหน้าเก่า คือ ผมต้าและซีอีกเช่นเดิม

รื้อฟื้นวิชากันอีกครั้งหลังจากม่ายได้เล่นซะนาน เอิ้กๆ

2. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    คนนี้มือใหม่ครับ แอบเก่า ด้วย 555 ผมจะบอกว่านั่งรถพี่แม่งมันส์โคตรๆ มีตติ้งครั้งหน้าขอเชิญๆ นะคับพี่นุ้ก:)

3. RETRO SPEC

854
    24
    0
    และแล้วบุคคลที่เรารอคอยก็มา 2พี่น้องFF Drift ซึ่งเท้าหนักใช่ย่อยและเค้าก็ไม่ได้ทําให้เราผิดหวังเลย โหดได้ใจวัยรุ่นจริง ๆทั้งพี่ทั้งน้อง
    ฝีมือพี่ยังเหมือนเดิม แถมเร็วกว่าเดิมด้วย เยี่ยมครับแต่น่าเสียดาย ไม่น่ารีบกลับ เลย ไว้ครั้งหน้าอยู่ด้วยกัน
    นานๆ นะครับ

4. RETRO SPEC

854
    24
    0
    คนเริ่มเยอะแล้วคนเสื้อแดง นี้ผมจําชื่อ ไม่ได้ รู้แต่ว่าคติเค้าคือ แสตนดาร์ด เสี่ยงตาย!!!!!:D

หน้าตาอันสุดแสนจะเศร้า ของ ลูกชายใอ้ซี ดูหน้าตามันดิแม่ง โคตรหน้าสงสาร เลย5555 พ่อใช้หนูผิดประเภท:D

สู้ตายครับ แต่สู้ตายเอ็งนี้รู้สึกนิ้วจะไม่ค่อย ตรงเลยนะ มันเบี้ยวๆ แบบว่ากูสู้กูตายแน่ :D

5. RETRO SPEC

854
    24
    0
    ร้อน ครับร้อน

อ้าปากกันเป็นแถว เลย

ลิฟแบ็คในตํานาน !!!!!555555

6. RETRO SPEC

854
    24
    0
    คันนี้ของแพทครับ คนอะไรหน้าโคตรแนววเลย

คันนี้เป็นของ เอ็ม GG ตอนนี้แปลงร่าง เป็นเอ็มเด็กเชงไปเรียบร้อยแล้ว หน้ามึงจะทิ่มไปไหนว่ะ

7. RETRO SPEC

854
    24
    0
    ส่วนชุดต่อไปนี้จะเป็นภาพสวยๆ สําหรับคนที่กลับไปก่อนนะครับ ไปดูเลยละกัน ( ไม่สวยก็ช่วยดูให้มันสวยหน่อยนะ )

8. RETRO SPEC

854
    24
    0
  9. RETRO SPEC

854
    24
    0
  10. RETRO SPEC

854
    24
    0
    2รูปสุดท้าย ดูกันขําๆ อาจาร์ยกะลูกศิษย์ 555555 ท่ายื่นต้ามันได้ใจจริงๆ

ขอบคุณทุกคนที่มามีตติ้งวันนี้ ครับทั้งคนที่ผมไม่ได้เอ่ยถึงด้วย วันนี้สนุกมากๆ เป็นกันเองดี ถึงมาแล้วจะไม่ดริฟมาคุยมาเฮฮา กันดีใจแล้วครับ รอ รูปจากกล้างของน้องตี้อีกคนละกันนะ งานนี้รูปเพียบ เจอกันอีกทีมีตติ้งครั้งหน้า ครับ :)

11. paT01

paT01 New Member Member

65
    1
    0
    ยังไม่มีใครตื่นใชมั้ยเนี้ยย 555

12. Tactice of city

Tactice of city New Member Member

168
    1
    0
    ตื่นเช้าเกิ้นนน แพท .......แต่2รูปสุดท้ายฮาจิงๆ

13. paT01

65
    1
    0
    ตกลงวันนี้ผมไปเรียน นะฮะ! วันหยุดแท้ๆ

14. freak girl

freak girl New Member Member

5
    0
    0
    เฮ้ยตื่นด้วย

แว่ะมาดูเฉยๆ

จะไปแล้ว

บายเว้ย

15. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    เหอ เหอ อดถ่ายมุมสวยๆ เลย รีบกลับไปกิน โออิชิ

16. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    รูป Meeting " Shot Drift "

เมื่อต้นพี่ต้นของเราเอง 55+

17. Tee@Abuser

740
    29
    0
    มาอีกรอบเหอะๆๆ

18. Tee@Abuser

740
    29
    0
    สุดท้ายของพี่ต้น กับการดริฟ

19. Tee@Abuser

740
    29
    0
    สุดยอดครับผมคันนี้เทโค้งได้เต็มๆลำเลย อิอิ

20. Tee@Abuser

740
    29
    0
    ของผมเองบ้างไม่ค่อยออกเลยอะ ง๊ะ เล่นวันแรก มันก็ได้แค่นี้แหละครับ

21. Tee@Abuser

740
    29
    0
    อีกที แหะๆ

22. paT01

65
    1
    0
    ดีคับ :) :) :)

23. Tee@Abuser

740
    29
    0
    สุดท้ายยแล้วคับ

24. Tee@Abuser

740
    29
    0
    รูป Meeting . รวม .

-- ทำไมท่อมันยื่นออกมาแบบนั้นละ 555+
    -- พี่ต้นครับ หัวไปโดนท่อหรือเปล่าคับ เลือดสาดโดนกันชนเลยอะ แดงๆๆ นั้นอะ เเหะๆ
    -- อาการนี้โดนตะปู ครับผม
    -- เอ๋......!!
    -- หน้าดำล้อดำ โหดจริงๆ

25. Tee@Abuser

740
    29
    0
    -- อดีตน้องขาวล้อดำ ปัจจุบัน น้องขาวล้อ.....
    -- หาอะไรกันอยู่อะคาบบบ เจอหรือยังเอ๊ย
    -- กำลังจะเปลี่ยนล้อหรือนั้น ก็แน่นอนอยู่แล้วนิ ( แล้วเราจะพิมพ์มาทำไมเนี๊ย )
    -- พี่ต้นเราโชว์เทคนิค
    -- สังเกตล้อหน้าและหลังคันนี้ นะครับผม

26. Tee@Abuser

740
    29
    0
    -- เช่นกันนะครับ สังเกตล้อหน้าและหลังดีๆ นะครับผม เหมือนกันเลย 55+
    -- พี่ต้นไปยืนบนหลังคารถทำไมอะ .... อ้อไม่ช่าย
    - ที่เหลือก็รวมๆแล้วละครับผม ใครเป็นใครดูกันเองนะครับผม

27. Tee@Abuser

740
    29
    0
    ..................

28. Tee@Abuser

740
    29
    0
    รูป Meeting ต่อๆ

-- ชอบมุมนี้จังเลย
    -- ที่เหลือก็รวมๆเหมือนเดิมอะคับผม

29. Tee@Abuser

740
    29
    0
    สุดท้ายขอบคุณพี่ๆทุกคนมากๆนะครับผม วันนี้แหละ ที่ดริฟแบบไม่มั่วนิ่ม มีคนคอยสอนเทคนิค มีพี่ๆแนะนำ สนุกมากๆเลยคับ ไว้ครั้งหน้าถ้ามีโอกาสที่แม่ไม่อยู่พอดี นะมาสาดด้วยคับผม 555+

30. paT01

65
    1
    0
    ถ่ายสวยดีคับน้องงงง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้