meeting integra 38

การสนทนาใน 'Integra Inc.' เริ่มโดย ichatta, 1 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ichatta

ichatta New Member Member

8
    0
    0
    ขอขอบคุณ Racing Teraphy ร้านเหล้าสำหรับคนรักรถนะครับ พี่จ่อยเจ้าของร้านเป็นพี่ชายผมเอง

พี่ๆเพื่อนๆสมาชิกฮามาก
    โดยเฉพาะประธานดิวไม่ค่อยเมาเท่าไหร่แต่ไม่เหมือนเดิม555+
    meeting หน้าผมก็จะไปร่วมอีกครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 มีนาคม 2009
  2. xikFmpN

xikFmpN New Member Moderator

416
    16
    0
    รูปใครมีเอามาลงเร๊ว

3. ichatta

8
    0
    0
    ประธานเราเป็นคนจริง(เมาจริง)
    พี่เอกมีรูปเอามาลงประจานไม่ก็ส่งlink มาให้หน่อยนะครับพี่

4. fugiyama

fugiyama New Member Member

223
    3
    0
    เอาไปก่อน สมาคมแม่บ้านแห่ง integra inc.

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 มีนาคม 2009
  5. fugiyama

223
    3
    0
  6. fugiyama

223
    3
    0
  7. fugiyama

223
    3
    0
  8. fugiyama

223
    3
    0
    บรรยากาศภายในงาน

9. fugiyama

223
    3
    0
    มาเดี่ยว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 มีนาคม 2009
  10. fugiyama

223
    3
    0
  11. fugiyama

223
    3
    0
    รูปหลอนๆ

12. fugiyama

223
    3
    0
    เท่ห์ๆกับ ประธาน+พี่ต้น

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 มีนาคม 2009
  13. ichatta

8
    0
    0
    รูปล่างๆไม่ค่อยขึ้นเลยอะครับ
    ยังดีนะยังติดรถเราไปด้วย
    มีลิ้งค์ไม๊ครับพี่
    เพื่อนๆสมาชิกเห็นรึยังว่าประธานเมาจิง555+

14. ichatta

8
    0
    0
    พี่ต้นช่วยผมขายรถหน่อยดิพี่555
    ประธานดิวไฟสูงข้างซ้ายผมสัญญาว่าจะถอดให้แล้วนะพี่

15. md_normal

md_normal New Member Member

103
    2
    0
    อ่ะ ๆ ไม่ได้ไป แต่มีคนฝากรูปมาให้ลง ^ ^ เค้ากัวน้อยหน้าคู่แว๊น แห่งปี หุหุ

16. merveil

merveil New Member Member

27
    1
    0
    เห็นแล้วอิจฉาคนมีคู่โว๊ยยย....... เหอๆ เศร้า

17. ichatta

8
    0
    0
    นี่คนที่โพสล่าสุด DC5 นี่หน่า

18. Ole'

Ole' Active Member Member

266
    33
    28
    หนุกหนานดีจัง

19. AUTO ART

AUTO ART New Member Member

116
    2
    0
    ว่าแต่ว่า คืนนั้น ใครเปนใคร หว่า จำได้แต่ น้องเสื้อฟ้า อ่า กร๊ากกกกกกก

ฟิว เบื่อคนนี้เมื่อไหร่ บอกนะ ห้าาาาาาาาาาาาา

20. Tuned by LIM

Tuned by LIM New Member Moderator

62
    3
    0
    เฮ้อ.....งานยุ่ง อดไปอีกแล้ว

คราวหน้าจัดที่รีสอร์ทนะครับ รับรองไม่พลาด อิอิ

21. mr-bboy

mr-bboy New Member Member

48
    1
    0
    อยากทราบว่าคืนนั้นมีโชว์ไหมอะคับ แบบว่าดื่มขั้นเทพอะคับ

22. fugiyama

223
    3
    0
    ไม่ได้ดืมแบบโชว์ขั้นเทพ มีแต่โชว์ ผสมขั้นเทพ กาแฟ น้ำแข็ง น้ำเปล่า ปลาหมึก แล้วมา มนุษย์ มนุษย์ แล้วกิน อ้าว งง สิ ไม่ได้ไป มนุษย์ มนุษย์

23. xikFmpN

416
    16
    0
    เบนมอ กับ กาแฟ แล้วน้ำแข็ง สูตรนี้ผมว่าดีที่สุดที่เคยกินแล้วหละคับ ลองดูได้:)

24. ichatta

8
    0
    0
    ท่านประธานบอกเค้าไปด้วยสิครับว่าวันนั้นโดนกาแฟไปกี่ขวด

25. Ole'

266
    33
    28
    คนไหนคือท่านประธาน อยากรู้จริงๆครับ

26. ton77777

ton77777 New Member Member

40
    0
    0
    ถ้าให้ทายต้องดูตรงไหนดีล่ะท่าน

แบบนี้มันต้องเดาว่าคนไหนที่มันมีบ้า , ดูแล , ห่วงใย , และเป็นห่วง
    เอาใจใส่ในทุก ๆ รายละเอียด ให้กะคนที่รักและหลงไหลในความเป็น Integra ละกันนะครับ

ต้องเดา ต้องดอง ๆ :D

27. mr-bboy

mr-bboy New Member Member

48
    1
    0
    อันนี้ถูกต้องนะค๊าบบบบบบบบบบบบบ ต้นตอบโดนใจว่ะ คือ มันช่ายเลย...คือคุนดิวแน่เลยยยยยยยย

28. xikFmpN

416
    16
    0
    ต้องดูเป็นคนที่ นิ่งๆ สุขุมๆ แล้วก็ มีอายุหน่อยๆ แน่ๆ

29. ichatta

8
    0
    0
    555+ สุขุมเมาลึก
    เดาไม่ยากหรอกครับลองดูหลายๆtopicนะครับท่านประธานมีรูปเยอะครับ

30. Ole'

266
    33
    28
    ผมไม่เคยรู้ว่าเป็นใครนะครับ แต่ถ้าให้เดาท่านประธาน น่าจะเป็นคนนี้อ่ะครับ

หน้าตาน่ารักที่ซู๊ดดดดดดดดด :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้