เครื่อง 2L ใส่เกียร์ DYNA 4 ล้อ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย kornty, 24 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kornty

kornty New Member Member

11
    0
    0
    ใครเคยได้ยินบ้างครับ เครื่อง 2L ใส่เกียร์ DYNA 4 ล้อ แล้วมันลงกันได้มั้ยครับ วิ่งเป็นไงบ้าง และราคาตอนนี้อยู่ที่ราคาเท่าไร หาซื้อที่ไหนได้บ้าง

2. kornty

11
    0
    0
    รถผมทำ สปริงปั้ม ปลายเกียร์ D4D เฟืองท้าย 10/43 เต็ด หม้อพักมิตซู ต้นก็พอได้ แต่ปลายวิ่งได้แค่ 125 เองครับ ทำไงดีให้วิ่งได้มากกว่านี้ แนะนำหน่อยครับ

3. kornty

11
    0
    0
    พอดีเกียร์ผมมันกำลังจะพัง มันหอนมานิดๆแล้ว มีคนแนะนำมาก็เลยสนใจ ไม่ทราบว่าใช้ได้รึป่าว

4. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    10/41 น่าจะไหลขึ้นครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้