รบกวนครับ

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย goo-style, 24 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. goo-style

goo-style New Member Member

5
    0
    0
    ผมมาจากหนังสือ BKK ครับผม คือพอดีตอนนี้ผมกำลังต้องการ สาวๆ มาลงคอลัมน์ กับหนังสือครับ และผมต้องติดต่อสาวคนไหนครับผม เพราะต้องการนำมาลงในเล่ม 34 ครับ ลองดูตามแบบครับ แต่คราวหน้าผมคงจะลงใน DVD นะครับช่วยติดต่อกลับมาหน่อยนะครับที่ 087-137-6611 และช่วยส่งรูปทั้งคนทั้งรถที่ [email protected] รบกวนด้วยนะครับ

รบกวนด้วยนะครับสาวๆ ติดหมุดให้ด้วยนะครับ

2. TK_TENGUNOYU

TK_TENGUNOYU New Member Lady Member

200
    5
    0
    อ่า...จัดไปสาวๆที่นี่น่ารักสวยๆกันท้างน้าน เอาใจช่วยน๊า ฮี้ววววววววว....
    (เด๋วขอไปยันฮีแป๊บนะ 5 5 5+)

3. miw_gen

miw_gen New Member Lady Member

370
    9
    0
    ดูจากกระทู้ แนะนำตัวจะสะดวกกว่านะ http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=190222
    อีกอย่าง ที่สิงกันอยู่ในบอร์ดตอนนี้ ก็เหลืออีกไม่มาก ถ้าจะเอา คันที่ทำเยอะๆ คงยาก
    แต่ถ้า เอา หน้าตาดี อ่ะ ......ได้ทุกคน...กร้ากกกกกกกกกกกก
    ใครยังมีชีวิตอยู่ ก็ส่งข้อมูลให้เค้าหน่อย ส่วนเรา
    ตอนนี้รถเดิม เกิ้น ขอบาย

4. puphe

puphe New Member Lady Member

309
    8
    0
    เดี๋ยวจาลองดูให้นะค่ะ

5. goo-style

5
    0
    0
    ขอบคุณครับ

โห! สาวๆ คลับนี้น่ารักกันทุกคนเลย ใจดีอีกต่างหาก 55
    ยังงัยก็ขอฝากตัวด้วยนะครับ
    รถจะเดิม ไม่เดิม ไม่สำคัญครับ อย่าคิดมาก เราสวย น่ารัก กลัวอะรัยใช่มั๊ยครับ
    55 (ล้อเล่ง อิอิ) สาธุ ยังงัยจารอคำตอบนะครับผม
    หรือถ้าขี้เกียจเข้าเมล์ แอด 5 มาได้นะครับผม http://www.hi5.com/friend/profile/displaySameProfile.do?userid=165071606 และบอกด้วยนะครับว่ามาจาก Lady Club ยังงัยก็ลงรูปรถไว้ให้ผมดูในอัลบั้มก็ได้ครับ เดี๋ยวผมจาเข้าไปดู ขอบคุณก๊าบ!!!!!

6. MIKI VTEC

MIKI VTEC New Member Lady Member

351
    17
    0
    สาวๆในนี้น่ารักทุกคนอ่ะ อิอิ

7. KAE23

KAE23 New Member Lady Member

287
    8
    0
    แต่งรถแต่ภายนอกอ่ะ ภายในไม่ได้เปลี่ยนอะไรเลย...

8. Nuu~TaRnZaa

Nuu~TaRnZaa New Member Lady Member

919
    29
    0
    รถก้อบ้านๆ หน้าตาก้อบ้านๆอะ ให้คนอื่นเค้าละกัน

9. หน้าตาดีไม่เท่าไหร่ แต่ถ้ามีพันธะอ่ะดิ พี่เค้าไม่รับ
    55555

10. goo-style

5
    0
    0
    แอะๆ

แหม รู้ทันซะงั้น 55 ไม่ขนาดนั้นหรอกครับ งานก็คืองานครับ นอกงานก็อีกเรื่องนึง 55

11. Ake Unicorn

Ake Unicorn New Member Member

4
    0
    0
    สวัสดีครับผม ต้องขอแนะนำตัวกันก่อนนะครับ ผม เอกunicron เพื่อนๆบางท่านอาจจะพอรู้จักหรือเจอกันตามสนามต่างๆกันบ้างนะครับ ก่อนหน้านี้กระผมเป็นบรรณาธิการของหนังสือ BKK แต่ตอนนี้ได้ออกมาทำหนังสือเล่มใหม่พร้อม dvd แนววาไรตี้เกี่ยวกับมอเตอร์สปอร์ดและรถแต่งแนวต่างๆ จึงอยากเชิญชวนเพื่อนๆที่รักการแต่งรถทั้งหลายร่วมถ่ายนิตยสารและ dvd เล่มใหม่ของกระผมด้วยจะวางแผงไม่เกินเดือน 7 หรือเร็วกว่านั้น ส่วนเนื้อหานั้นอ่านสบายไม่หนักมากผู้หญิงก็สามารถอ่านได้เข้าใจง่ายและที่สำคัญคือ DVD ที่จะนำเสนอแนวทางการแต่งรถต่างๆไม่ว่าจะเป็นผู้หญิงหรือผู้ชายถ้าเพื่อนๆท่านใดสนใจติดต่อฝากข้อความไว้ได้ที่ ake_unicron.hi5 หรือฝากข้อมูลหรือข้อความไว้ได้ที่ [email protected] ได้นะครับ ขอย้ำระวังผู้แอบอ้างและใช้หน้าที่อันมิชอบมาหลอกเพื่อนๆน่ะครับ ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงที่ให้ความสนใจและสนับสนุน

12. Nuu~TaRnZaa

Nuu~TaRnZaa New Member Lady Member

919
    29
    0
    อ่ะ สาวๆจัดปายยย

13. JaVaJunG

JaVaJunG New Member Lady Member

415
    25
    0
    เอาไปลงทั้งคลับทีเดียวเลยคะ เพราะว่าสวยทุกคน

14. Nuu~TaRnZaa

919
    29
    0
    เออถูกกกก 555

15. Ake Unicorn

4
    0
    0
    ยินดีเป็นอย่างยิ่ง

ถ้าเป็นอย่างอย่างนี้ได้ยินดีเป็นอย่างสูงเลยครับผม
    ประมาณอาทิตย์หน้าไม่ทราบว่าพอจะสดวกถ่าย
    ทั้งคลับหรือไม่ครับรบกวนผู้แลคลับตอบทางเมล์ผมก็ได้ครับเพราะ
    น่าจะสะดวกกว่าครับต้องรบกวนด้วยนะครับเพราะผมมะได้เปิด
    rc web ทุกวันน่ะครับ [email protected]
    ขอบคุณมากนะครับทุกๆคน
    ake unicron

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 เมษายน 2009
  16. miw_gen

miw_gen New Member Lady Member

370
    9
    0
    เหลือใครอยู่มั่งนิ อิอิ

17. MIKI VTEC

MIKI VTEC New Member Lady Member

351
    17
    0
    ก็เท่าที่เห็นอ่ะเพื่อน แต่ก็พอมีอยู่นะ

18. Nuu~TaRnZaa

919
    29
    0
    แล้วใครจะนัดล่ะเนี่ย 555

19. JaVaJunG

JaVaJunG New Member Lady Member

415
    25
    0
    ให้ผู้อาวุโสสุด นัดมะ...
    ว่างกันรึป่าวหละ ถ่ายรุปไม่น่าพลาดกันเท่าไหรหรอก ฮ่าๆ

20. Nuu~TaRnZaa

919
    29
    0
    เออดีๆ55555

21. MIKI VTEC

351
    17
    0
    ดู ๆ แล้วก็เท่ากันหมดนะ อิอิ

22. Ake Unicorn

4
    0
    0
    พร้อมกันหรือยังสาวๆ

23. TK_TENGUNOYU

TK_TENGUNOYU New Member Lady Member

200
    5
    0
    เอ่อ...อ่าว......ไปไหนกันหมดละ มาช้าอีกแล้วหรอเนี้ยฉัน เหอๆๆ

24. Sssy Moly

Sssy Moly New Member Member

268
    4
    0
    จัดปายค่าาาาาาาาาาา จะ ส่ง ให้

25. cortney_lov3

cortney_lov3 New Member Lady Member

68
    21
    0
  26. JaVaJunG

415
    25
    0
    ตอนนี้ สาวๆจะว่างกัน อาทิตย์ปลายเดือน จาวขอลายละเอียดด้วยนะคะ
    ว่าจะถ่ายยังไง ที่ไหน จะได้บอกเพื่อนๆถูก
    แล้วเด่วจะเอารายชื่อ สาวๆ ที่จะไปถ่ายมาให้คะ

27. ReaL Happiness

ReaL Happiness New Member Privilege

562
    7
    0
    ช่วงสิ้นเดือน พ.ค. ยังว่างเน้อ ต้นเดือนม่ายว่างคร๊าบ

28. Ake Unicorn

4
    0
    0
    น่าจะเป็นที่แพกลางกรุงเกษตรนวมินทร์น่ะครับผมแต่ว่าวันน่ะเอาเป็น
    ทางคุณสะดวกพร้อมเมื่อไหร่แล้วแจ้งมาก้อได้ครับ
    ขอโทษที่ตอบช้านะครับเพราะเพิ่งกลับจากsuper car
    ที่สระแก้วน่ะครับผม
    ขอบคุณมากๆนะครับ

29. ^o^ DeviLLL Girl ^o^

^o^ DeviLLL Girl ^o^ New Member Member

41
    15
    0

หว๋ายยยยยยยยยย..... จาวว่างี้ พี่ขอตัวแวะยันฮีแป็บนะ พร้อมแล้วจะบอก 555+

รถมะแต่งไรเงย เดิมๆ กลัวจะมะเวิร์ค

30. JaVaJunG

415
    25
    0
    ตอนนี้ สาวๆ ได้ลงความเห็นกันแล้วว่า
    วันที่ 31 อะคะ น่าจะลงตัวที่สุด
    ถ่ายช่วงบ่ายๆเย็นๆ ได้มะคะ เพราะเกรงว่า กลางวันจะไม่สะดวกกัน แดดก็แรงไปไม๊ ??
    เรื่องเวลาขอนัดกะทางสาวๆก่อน แล้วเด่วมาบอกดีไม๊คะ
    เพราะว่าอยากจะนัดรวมตัวกันก่อน ทางทีมงานได้ไม่ต้องรอนาน...
    จำนวนสาวๆที่ไป น่าจะประมาณ 10 คน ขึ้นไปอะคะ
    ยังไงเด่วจาวแอดเอ็มไปคุยก็ได้คะ น่าจะติดต่อง่ายกว่า...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้