รายงานผลเวลางานใหญ่ จัดอันดับรถประจำปี

การสนทนาใน 'Crazy G' เริ่มโดย JanimaL, 4 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JanimaL

JanimaL New Member Moderator

140
    1
    0
    รายงานผลครับ
    ที่ 1
    นายดีวิ่ง RUNแรก 8.378
    RUN สอง ไม่วิ่ง(ดูเชิงช่างญา)
    RUN สาม จำไม่ได้ครับ (รู้แต่ดึงร่มก่อนเข้าเส้นเกือบ 10 เมตร ขออภัยที่ไม่ได้จำเวลาครับ)
    ที่ 2
    ช่างญา RUNแรก ข้ามเลน(ไม่มีเวลาครับ แต่ออกน่ากลัวมาก)
    RUN สอง ข้ามเลน(ไม่มีเวลาอีกเช่นกัน เหยียบเซ็นเซอร์ที่ 201 เมตรครับ)
    RUN สาม 8.39 (ขออภัยเลขตัวหลังจำไม่ได้จริงๆครับ ออกตัวดีมาก วิ่งตรงจริงๆครับ เข้าเส้นที่ 298กว่า กิโลเมตร/ชั่วโมง:eek: )
    ที่ 3
    POPPI 8.7 ครับ

R100 และ VIGO วิ่งดีมากครับได้ที่ 5 กับที่ 6 เวลา 8.9 กับ 9.03

ปล.เวลาบางคันอาจคลาดเคลื่อนนะครับ ลองเช็คดูอีกที แต่อันดับนี่แน่นอนครับ ไปตั้งแต่เช้ากับ OTTO SHOP ไม่พบชาวนนท์โซนเลย:confused: :confused:
    ช่วงท้ายๆคุณอั๋น ATP สัมภาษณ์ KOYAMA ซัง KOYAMA ซังตอบให้ชื่นใจประมาณว่า ตอนนี้รถของไทยน่าจะเป็นรองแต่อเมริกานะ (ยาหอมกันเข้าปะ)

2. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    :p :p :p

3. juk-ku power

juk-ku power New Member VIP

282
    2
    0
    :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

4. eakonee

eakonee New Member Member

18
    0
    0
    ผมนะเชียร์ช่างยา แต่กลัวโดนพี่ทูลโดดถีบ อุอุอุ
    แล้วก็ช่างญาสุดมากๆครับ เป็นคนมุ่งมั่นทำรถมากๆเลย
    แล้วก็ตอยรอบสองที่ช่างญาฉกอะ ถ้าแกไม่ยกนะ
    ผมตายแน่ๆ รถถลา มาเลยซัดเซ็นเซอร์กระจุยลอยมาเลย

วีโก้ก็เสียดาย เบินจนหลับไปเลย ตอนหลัง
    แกมาคุยกะพี่ทูล บอกว่าไม่รู้จะอิงรถข้างไหนแล้ว
    เพราะ อิงซ้ายมากไปก็ออกซ้าย อิงขวามาก็ออกขวา
    เอาไม่ค่อยอยู่ ส่วนปั๊บปี่นี่ ถ้าเขามีเกียร์ auto+ระยะเบรค
    ให้วัดจริงๆนี่ไม่แน่ครับ ที่ 1 อาจจะไม่พ้นเขา

5. IamX

IamX New Member Member

92
    0
    0
    โอ้แม่เจ้า 298กว่า กิโลเมตร รถไหรอะพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้