คุณคิดว่าอุ่ไหน ทำรถดีบ้าง และไม่ดีด้วยคับ ขอความคิดเห็นทุกๆคนจ้า

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย bookmark, 9 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0

พี่โอ๊ต ตาเอ เนี่ย นะ ไม่กัว ทราย 55555+

วันที่ไปพีระ สนามสุดท้าย วันเสาร์ อะ

ที่เกือบมาไม่ทัน คลอลิฟาย

เอ เหน หน้าตา เอ แบบ ว่า อิอิอิอิอิ

โดนทราย แช่ง ซะ โห สุดๆๆ

ก่อนมาถึงสนาม แช่ง ให้ตายๆๆๆ เลยอะ

มีแช่งให้ แพ้ด้วย ขอให้ไม่ได้ที่ 1 ขอให้รถพัง

ขับเร็วเข้าไป ขับเข้าไปชนสิบล้อเลยจะได้ตาย 5555+

เอ ได้ ยินแบบนี้จริงๆ (ทรายมันนั่งข้างเอ อะ เอเลยได้ยิน 555)

แล้วเหนหน้าทราย ตอน ดุ ตา เอ แบบว่า ตาเอ หลบสายตาเลย อิอิอิ
    :D

2. neung4doors

neung4doors New Member Member

551
    11
    0

หุหุหุ ตาเอ ว่างาย :D

3. ZDI_3.0

ZDI_3.0 New Member Member

123
    0
    0
    เดี๋ยวนี้คอมมอนเรลแม่งโครตวิ่งเลย......12ปลาย13ต้นกันแล้ว

4. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    อ้าว.....แล้วไหน..บอกพี่ว่า...เจ๋ง....แก้ข่าวเร็วน้อง.......เสียชื่อนะเนี๊ยะ...สรุป..กลัวเมียหรอเนี๊ยะ...

5. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0

เห็นด้วยครับ

6. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    โหเสียหมดเลย คนเคยเป็นวัยรุ่นเซ็ง.......... ไม่ขอแก้ข่าวครับเด๋วงานเข้า อิอิ แต่ปลาไหลก็ยังอายผมอยู่ดีนะจ๊ะ

7. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    555+ มะวานไม่ยอมให้เบอร์ทราย มานะตาเอ

เด๋ว เอกะบี ว่าจะเข้าไปกิน บะหมี่เจ้เพ็ญ อยู่ จะเข้าไปหาทรายซะหน่อย คิดถึงๆๆ 55+

8. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    งั้น เด๋ว เอ โทร เคลียกะบีก่อน เด๋ว ทรายกะบีจะงอลกัน 555+

9. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    คงไม่งอลหรอก

งานจะเข้าตาเอแทน 555+

10. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    555

ท่านส.ส เอ....ณ.วังตะกู......ผมขอความกรุณาท่าน เอ..ช่วย..ถอนคําพูดด้วยครับ................นะครับ....ถอน..เถอะครับ..........อิ+อิ+อิ:teeth:

11. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    แหม่...............สุ่มเสี่ยง จะโดน ยุบ พรรค นะครับ ท่า ส.ส.เอ 555+

12. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    อะไรกันเนี่ยเห็นเราเป็นคนเจ้าชู้ไปได้

13. LEK DRAGON

LEK DRAGON New Member Member

86
    1
    0
    พวกเรารักเดียวใจเดียวไม่ได้เจ้าชู้แค่เอ็นดูทุกคน อิอิ

14. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    อะไรกันหว่าใครอยากได้กิ๊กเดี๋ยวผมจัดห้าย อิอิอิอิ

15. megaohm

megaohm New Member Member

362
    3
    0
    คันปากมากๆอ่ะ

16. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    น่ากลัวเกิน

:mad::mad::mad: แม่ของลูกผม..บอกไว้เสมอว่า.....:mad::mad::mad::mad:

เอ็นดูเขา........เอ็นเราขาด....

.ความหมายเหมือนไม่มีอะไร..แต่..ผมว่า..มันมีอะไรลึกๆนะ

17. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    ก้อจริงอย่างที่ แม่ของลูกพี่โอ๊ตบอกอะแหละ 555+

18. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    ผมชอบครับ พอเอ็นเราขาด ต่อไปก็สบายเลย ฟิตแค่ไหนก็ไม่กลัว อิอิ ( อย่าคิดลึก ความหมายคือ เวลาออกกำลังกายนะจ๊ะ แต่ออกกำลังกายแบบไหนแล้วแต่........ 555+ )

19. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    ตาเอ ได้ข่าวแว่วๆมาว่า มีคนกำลังรวบรวมข้อมูล จากหน้ากระทู้ หลายๆอันไว้นะ อิอิ

20. LEK DRAGON

LEK DRAGON New Member Member

86
    1
    0
    สังสัยงานนี้จะมีฌาปนกิจ อิอิ

21. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    กำลังรวบรวมข้อมูลจากหน้านี้อยู่..........ปลาไหลระวังโดนจับได้นะจะกลายเป็นปลากระป๋อง 555+

22. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    ผมไม่ใช้คนเจ้าชู แต่แค่ ทั่วถึง อิอิ

23. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ป๋าขาค่าเทอมหมดแล้วอะ ค่าคอนโดก็ไม่มีจ่าย ช่วยหนูหน่อยซิ 555+

24. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    555

ปลากระป๋องได้..แต่..อย่าเน่านะ.....ตอนนี้เค้ากธําลังเป็นข่าว..ตามหน้าหนังสือพิมพ์กันอยู่...อิ+อิ+อิ

25. X_sakyo

X_sakyo New Member Member

39
    0
    0
    แวะมาดูคับ! กระทู้แบบนี้ผมไม่ออกความคิดเห็นละกัน

26. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    ผม คน ดีไม่ห่างเหิน ครับ

27. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    ดี จน ทราย คลุม อยู่หมัด 555+

ไปทำอะไรให้ทรายไม่พอใจอะ ตาเอ เห็นบีกะทรายมันนั่งเม้าท์แตกกันข้างสนาม มันส์ใหญ่เลยอะ 5555+

28. megaohm

megaohm New Member Member

362
    3
    0
    เดี๋ยวพี่เล่าให้ฟังน้องเอ อิอิ

29. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    อ่านคำตอบผมไห้ดีๆ อิอิ ( ดีไม่ห่างเหิน ) ลองผวนดู 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้