สวัสดีปีใหม่ สมาชิกชาว 3S ทุกๆท่านครับ

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย avanzathai, 28 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. avanzathai

avanzathai New Member Member

219
    65
    0
    สวัสดีปีใหม่ สมาชิกชาว 3S ทุกๆท่านครับ

เนื่องในโอกาศปีใหม่ 2552 ที่จะถึงนี้ ผมในฐานะ ผู้ดูแล AVANZATHAI CLUB ขออวยพรให้สมาชิก ชาว 3S ทุกๆท่าน ประสบความสำเร็จในหน้าที่การงาน เรื่องครอบครัว ขอให้มีความสุขตลอดปี 2552 และตลอดไปด้วยครับ

นพดล AVANZA 3S-FE Turbo

2. extc

extc New Member Member

2
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่ครับผม

3. zone_b

zone_b New Member Member

11
    0
    1
    สวัสดีปีใหม่เช่นกันครับผม

4. Dul@CoronaClub

Dul@CoronaClub New Member Member

5
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่เช่นกันครับ

5. pingpong

pingpong New Member Member

205
    4
    0
    สวัสดีปีใหม่ ขอให้ทุกท่านโชคดีครับ

avanza ที่อินโดนิเซีย ใช้กันเพี้ยบ

6. puiaway

puiaway New Member Member

2
    0
    0
    หมดค่าวาง เทอรโบไปเท่าไหร่ครับ สนใจอยู่ และแนะนำอู่ได้ไหม

7. mdlove

mdlove New Member Member

35
    0
    0
    3s ตัวนี้ รุ่นนี้ขับหลัง รุ่นเดียวช่ายเปล่าครับ ในตระกูล 3s
    2000 cc 16 วาล์ว 4สูบ
    ของผมมันเกียร์ออโต้ จะเซตโบได้ไหมแพงมัยครับถ้าจะเซต [email protected] ช่วยตอบกลับด้วยครับ

8. mdlove

mdlove New Member Member

35
    0
    0
    3s ตัวนี้ รุ่นนี้ขับหลัง รุ่นเดียวช่ายเปล่าครับ ในตระกูล 3s
    2000 cc 16 วาล์ว 4สูบ
    ของผมมันเกียร์ออโต้ จะเซตโบได้ไหมแพงมัยครับถ้าจะเซต [email protected] ช่วยตอบกลับด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้