มาตามหาเจ้าของรถคนใหม่

การสนทนาใน 'E30 Club' เริ่มโดย tleminica, 19 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tleminica

tleminica New Member Member

103
    1
    0
    คือเรื่องมีอยู่ว่า...

ผมได้ขายE30คันเก่าไปเมื่อประมาณ5ปีที่แล้ว ให้กับเต้นๆหนึ่ง(ไม่ทราบเหมือนกันว่าที่ไหน เค้ามารับรถที่0 ตอนนั้นไปออกCRVที่HONDAอะคับ) ก็เลยอยากทราบว่ารถคันนี้ได้มาอยู่ในE30คลับหรือปล่าว:cry:

หมายเลขทะเบียน กข-6897นครปฐม สีเทา 2ประตู ปี89 ไฟ3ชั้น ชุดแต่งMแท้รอบคันยังมีสติ๊กเกอร์Mทุกชิ้นที่part ป้ายหน้า-หลังM พวงมาลัยM ล้ออาพีน่าแท้ๆๆ (เท่านี้ละมั้งที่จำได้) แต่ไม่แน่ใจว่าเค้าจะล้างเล่มไปเหมือปล่าว เจ้าของทะเบียนชื่อสมศักดิ์อะคับ รถอยู่ทีนครปฐม:confused:

ตอนนั้นผมก็เสียดายมากใช้มาตั้งแต่ป้ายแดง แต่ป๋าผมบังคับให้ขายเพราะซื้อคันใหม่ให้ ไม่อยากให้เก็บไว้เพราะกลัวเอาไปแต่งอีก...555:mad:

ถ้ารถคันนี้อยู่ในคลับนี้ รวบกวนช่วยโทรกลับมาบอกผมหน่อยครับ 086-3344868เติ้ลครับ หรือโพสบอกก็ได้ครับ

แบบ...ว่า....คิดถึงอะคับ แค่อยากรู้ว่าอยู่กับเจ้าของใหม่เป็นอย่างไรบ้าง...สบายดีไหม:sad:

2. tleminica

103
    1
    0
    และที่อยากรู้ว่า...รถตอนนี้อยู่ที่ไหน..แถวไหน...เผื่อว่างๆอยากกลับไปดูรถคันนี้อีกรอบ...แล้วผมจะอารูปรถคันนี้มาโพสให้ดูอีกทีนะครับ

3. KoE311

KoE311 New Member Moderator

211
    1
    0
    ถ้าทราบแล้วจะรีบแจ้งเลยครับ

4. tleminica

103
    1
    0

ขอบคุณมากกกกคับ:teeth:

5. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    คิดแล้วใจหานเนอะ

6. Nuttapol Lienpanich

Nuttapol Lienpanich New Member Member

0
    0
    0
    ตามหาของที่รัก....

7. tleminica

103
    1
    0
    สงสัยต้องตัดใจซะและ

8. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    พยายามต่อไป...........

9. Kenjung

Kenjung New Member Member

117
    3
    0
    คู่แท้ปาฏิหาร สักวันต้องเจอครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้