---ขอแสดงความเสียใจต่อการจากไปของพี่โก้และกระต่ายอย่างที่สุด---

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ICKY, 14 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ICKY

ICKY New Member Member

204
    6
    0
    เมื่อเช้านี้เกิดอุบัติเหตุระหว่างทางไปสนามพีระเซอร์กิต
    พี่โก้และกระต่ายเพื่อนที่น่ารักของเราได้จากไปแล้วครับ

ขอแสดงความเสียใจกับการจากไปของทั้งสองคนอย่างที่สุด...
    พี่โก้และกระต่ายเป็นคนดีที่น้องๆ ทุกคนในคลับรักมากและจะรัก
    และคิดถึงตลอดไป... ขอให้ทั้งสองไปสู่สุขคติครับ RIP

รายละเอียดของเหตุการณ์และการจัดงานศพสมาชิกท่านใดทราบ
    รบกวนแจ้งให้เพื่อนๆ ทราบต่อไปด้วยครับ...ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 ธันวาคม 2008
    tui013 ถูกใจสิ่งนี้
  2. P-Vut

P-Vut New Member Member

67
    2
    0
    จากเพื่อนบ้าน เพิ่งได้ยินข่าวเหมือนกัน ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ่งครับ

Madeawsri ถูกใจสิ่งนี้
  3. JZA760

JZA760 New Member VIP

413
    100
    0
    เสียใจด้วยคับ

4. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    เพิ่งเห็นข่าวเมื่อสักครู่ เข้าบอร์ดมาเห็นกระทู้นี้
    รู้สึกเศร้ามากเลย ขอแสดงความเสียใจด้วยค่ะ

5. blue63

blue63 New Member Member

111
    10
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยเช่นกันครับ

6. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 ธันวาคม 2008
  7. OaT_DBS

OaT_DBS New Member Moderator

538
    170
    0
    เพิ่งทรายข่าวเหมือนกัน ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

8. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    ขอแสดงความเสียใจ กับ ครอบครัว

และญาติมิตร ของผู้ล่วงลับ ด้วยครับ

RIP

9. yungi

yungi New Member Member

95
    3
    0
    เสียใจด้วยครับพี่ ยุ่นเพิ่งรู้ข่าวพี่เมื่อเช้าจากญาติพี่โก้ วันนี้ขับออกจากบ้านก็หันไปมองพี่โก้ว่าอยู่รึเปล่า เห็นว่ารถไม่อยู่ ไม่คิดว่าจะเกิดเหตุการณ์แบบนี้ขึ้นเลย

10. พอทราบข่าวว่าเป็นพี่โก้ กับต่าย ตอนแรกพยายามนึกว่าคงเป็น
    รถของคนอื่น ภวนาให้ไม่ใช่บุคคลทั้งสองเลยครับ

เมื่อประมาณ 10 โมงมีรุ่นพี่โทรมาจากชลบุรี บอกว่ามีรถ Coupe
    สีขาว ล้อ SSR สีทองประสบอุบัติเหตุอยู่ ถามว่ารู้จักไหม ใช่คน
    ในคลับหรือป่าว ? เราก็บอกว่าไม่แน่ใจ เลยโทรไปเช็คข่าวกับ
    เพื่อน พอทราบว่าใช่พี่โก้ และต่ายจริง ๆ ก็รู้สึกเสียใจมาก

ยังไงก็ขอให้ทั้งสองคน ไปสู่สุคติ และเสียใจกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น
    เสียใจกับญาติ พี่น้อง รวมถึงเพื่อน ๆ คนรู้จักของพี่โก้ และต่ายด้วยครับ

11. Mr.Hanaga

Mr.Hanaga New Member Member

328
    21
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
    ไม่ทราบว่าใครพอจะรู้รายละเอียดเกี่ยวกับการจัดงานรบกวนแจ้งด้วย
    เผื่อสมาชิกท่านอื่น อยากจะไปร่วมงานศพครับ
    ส่วนผมถ้าไม่ติดธุระอันใดก็จะไปร่วมงานครับ

12. innocent

innocent New Member Member

514
    73
    0

13. mixba

mixba New Member Member

113
    0
    0

14. Eak Zx@Citymania

Eak Zx@Citymania New Member Member

23
    2
    0

15. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    วันนี้ทราบข่าวตอนอยู่สนามพีระ และได้ดูคลิปจากมือถือเพื่อนตกใจมากครับ เคยเจอคุณโก้ตัวจิงๆในงาน Honda ที่พีระแต่ยังไม่เคยคุยกัน ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

16. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ทางคลับ citymania ได้ทราบถึงเหตุการณ์ ตกใจมากคับ เพราะว่า เราก็เพิ่งไปกันมาตอนเช้า
    พอดีทางน้องหึ่มโทรมาขอความช่วยเหลือ เรื่องการติดต่อเจ้าหน้าที่

ต้องขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ กับพี่โก้และกระต่ายที่จากไปคับ T_T

17. tikcitymania

tikcitymania Member Member

105
    8
    18

18. saab_za

saab_za New Member Member

5
    1
    0

tikcitymania ถูกใจสิ่งนี้
  19. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ ขอให้ไปสู่สุขคตินะคับ

20. Mr.j

Mr.j New Member Member

277
    9
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ พอดีตอนอยู่ที่สนามพีระทราบข่าวจากพี่เจตว่ามีรถประสบอุบัติเหตุ.. ขอแสดงความเสียใจกับญาติผู้เสียชีวิตด้วยนะครับ.

21. Keng_Type_Z

Keng_Type_Z New Member Member

88
    7
    0

22. สมโภชน์

สมโภชน์ New Member Member

3
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยน่ะครับรู้สึกตกใจครับเพิ่งได้ไปถ่ายรูปรถลงหนังสือจูนบายวันเดียวกันกับพี่โก้เมื่อไม่นานนี้เองครับขอแสดงความเสียใจจริงๆครับ

23. KONG_JK

KONG_JK New Member Member

62
    5
    0
    ขอแสดงความเสียใจครับ

24. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    มีโอกาสเจอพี่โก้กับพี่ต่ายครั้งแรกที่มิตติ้งสวนเสือ ยังไม่ทันได้ทำความรู้จักมากขึ้น วันนี้กะจะได้เจออีกที่พีระ แต่ไม่นึกว่าจะได้เห็นพี่โก้อีกทีที่โรงพยาบาล ซึ่งแกจากพวกเราไปแล้ว ก็ขอให้พี่โก้กับพี่ต่ายไปสู่สุขคติครับ

25. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    หลับให้สบายนะครับ พี่โก้ พี่กระต่าย T_T

Joice++Jum

26. acare ek

acare ek New Member Member

50
    15
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคนครับ

Madeawsri ถูกใจสิ่งนี้
  27. max eg

max eg New Member Member

284
    6
    0
    ชาวHondaด้วยกัน ถึงจะอยู่คนละคลับก็ตาม

28. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ขอแสดงความเสียใจ ด้วยครับ ทั้งญาติ พี่น้อง พ่อแม่ ของทั้ง สองฝ่ายครับ
    ขอให้พี่โก้ และ พี่ต่าย ไปสู่สุขติครับ

29. SPaceframe

SPaceframe New Member Member

36
    0
    0
    ทราบข่าว ตกใจมากๆ
    ขอแสดงความเสียใจกับญาติๆของโก้และต่ายนะครับ

30. KAN_RAYONG#100

KAN_RAYONG#100 New Member Member

32
    0
    0
    พอดีได้ทราบข่าวจากน้องๆที่ไปพีระมา ในนาม RAYONG CLUB ขอแสดงความเสียใจ กับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น และขอให้บุคคลทั้งสอง ไปสู่สุขคติครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้