เ อ า ไ ว้ ทั ก ท า ย ช า ว O S A M A \ คั บ

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย Oat_Osama\, 15 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    สมาชิกใหม่

เฮียxติดสติกเกอร์โอซามาให้ผมแล้วนะพี่โอ๊ต เอ็มครับ

1. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    มาเลยครับ ยินดีคร๊าบบบบ :D

2. Small_Torque

Small_Torque New Member Member

49
    0
    0
    อยู่ด้วยคนได้ป่ะหน่อง

3. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    ทั ก ท า ย กั น ไ ด้ เ ล ย

4. j-gunners

j-gunners Guest

0
    0
    0
    อยากสมัครเข้าทีมคับ ติดต่อท่านไหน อยากได้สติ๊กเกอร์และไปมิตติ้งแนะนำตัวคับ

ผมชื่อเจ แต่งงานมีson1คน ขายของอยุู่สยามคับ ไปช่วยขายได้คับสาวเพียบ อิอิ..

0896886909

5. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    ติ ด ต่ อ ไ ด้ ที่ นี่ คั บ.........ติ ด ต่ อ ไ ด้ ทุ ก ค น ( เ พ ร า ะ เ ร า คื อ O S A M A\)

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 19:19:53 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 19:19:37 ----------

ติ ด ต่ อ ไ ด้ ที่ นี่ คั บ.........ติ ด ต่ อ ไ ด้ ทุ ก ค น ( เ พ ร า ะ เ ร า คื อ O S A M A\)

6. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ยินดีคับ...แต่ขอให้เป็นเพื่อนกันนะครับอย่าจากไปไหน..........ยังก็มารู้จักกันก่อนน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้