ชาว EG ภูเก็ต คร้าบบบบบบ......

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย DREAM(M.K.), 14 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    มาแลเลยไม่หยบ อิอิ

ได้ห้องแล้วดีใจด้วยนะคับพอดียุ่งๆไม่ได้ถามหาให้เลย ที่รู้จักส่วนมากบ้านเป็นหลังเลยอ่ะคับ ไม่ว่างอีกตะหาก

สุขสันต์วันเกิดบังวุฒิ ยังรอบังโมดิฟายที่กั้นกรองอากาศให้อยู่นะ ฮี่ๆ

2. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
    HAPPY BIRTH DAY ย้อนหลังค้าบพี่วุฒิ... มีความสุขมากๆ คิดสิ่งใด ขอให้ได้ดังหวังนะค้าบบบบ.............

3. Alex_kor.tor.mor.

Alex_kor.tor.mor. New Member Member

52
    3
    0
    บายดีๆ เด๋วนี้ไปเที่ยวไหนกันอ่ะไปด้วยๆ
    ไม่ได้เจอใครเลยคิดถึงจัง
    ฝากบอกเพื่อนป้อมด้วยคิดถึงๆ
    วุฒิ....ลูกเป็นไงบ้างแข็งแรงดีน่ะเพื่อน
    ของเราคลอดประมาณปลายเดือน ก.พ.อ่ะ

4. pe_k

pe_k Member Member

392
    9
    18

อาไรมีลูกกันหมดล่ะ อิอิ
    HBD วุติด้วยนะคับ

5. aod.eg

aod.eg New Member Member

87
    6
    0
    HBDวุติ ย้อนหลังด้วยคนมีความสุขมากๆครับ

6. วุฒิ eg

วุฒิ eg New Member Member

800
    15
    0
    ขอบคุณทุก ๆท่านนะคร้าบบบบบ

และวันนี้ก็เป็น วันเกิดของ เทพ ภูเก็ตเครื่งดื่ม อีกท่านนะครับ

HBD น้องป้อม ด้วยนะคร้าบบบบบบบบ

มีฟามสุขมาก ๆอยากได้สิ่งใด ขอให้ได้ดั่งหวัง

เงินทองไหลมาเทมา สุขภาพแข็งแรง ๆ........ตลอดปีและต่อ ๆไปคร้าบบบบบบบบ เทพ ภูเก็ตเครื่องดื่ม & KAMI-SAMA :eek::eek::eek:

7. donking

donking New Member Member

98
    0
    0
    ็HBD ด้วยคนนะครับ ยังไม่ได้โทรหาเลยว่าจะโทรหาช่วงนี้ยังยุ่งๆอยู่

8. E@k phuket96

E@k phuket96 New Member Member

674
    0
    0
    happy birthday คร้าบ ป้อม

9. pom8160

pom8160 New Member Member

179
    8
    0
    ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆทุกคนครับ
    มีความสุข ร่ำรวยๆ ทุกคนเช่นกันครับ

10. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    HBD เสี่ยป้อม ด้วย คร๊าบ

11. วุฒิ eg

800
    15
    0
    ไปเที่ยวกันหมดเลย.......เข้ามายิ้มคร้าบบบบบ

12. pe_k

392
    9
    18
    เพิ่งเข้ามาเห็น HBD ย้อนหลังป้อมด้วยนะ ไม่เจ็บไม่ไข้ สาว ๆ เยอะเหมือนเดิม

13. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
    แวะมาส่งยิ้ม อิอิอิ

14. วุฒิ eg

800
    15
    0
    รับยิ้มคร้าบบบบบ

15. Sarn F2K

Sarn F2K New Member Member

398
    10
    0
    HBD ด้วยคน ป้อม

16. yodyayee

716
    10
    0
    เจ้าสำนักภูเก็ตเครื่องดื่ม เทพมูเก้นและเทพสปูน ณ งานย้อนอดีตภูเก็ตฮับ:eek:

17. pom8160

pom8160 New Member Member

179
    8
    0
    ไอ้หนุ่มเสื้อส้มหล่อเกินนนนนนนนนนนนน

18. yodyayee

716
    10
    0

555+ เสื้อส้มคนหน้า หรือคนหลังอ่ะ;)

19. วุฒิ eg

800
    15
    0
    ไปม่ะชวน.........มีงอน........อิอิอิ

20. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
  21. pe_k

392
    9
    18
    3d สวยอยุ่แล้ว อิอิ

22. E@k phuket96

E@k phuket96 New Member Member

674
    0
    0
    Upกานหน่อย เงียบจัง

23. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0
    EK แอบมาส่อง .. EG ตัวแรง ๆ ครับ ....
    สวย ๆ ทุกคันเลย หง่ะ .. หวัดดีทุกท่านครับ ..

24. วุฒิ eg

800
    15
    0
    อืมมมมม........สีสวยดีจัง.......ล้อทองซะด้วย............แจร่ม

25. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    สวยคับคุณพจน์

26. JPK

JPK New Member Member

3
    0
    0
  27. วุฒิ eg

800
    15
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับผม วุฒิ ภูเก็ตครับ

ยังไงเสาร์แรกของเดือน เม.ย. ที่จะถึงนี้จะมี meeting กันครับที่ ลานจอดรถ โลตัส ถ้าว่างก็เชิญได้คร้าบบบบ

28. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
  29. วุฒิ eg

800
    15
    0
    จัดปายคร้าบบบบบบบบ......แล้วเจอกัน :eek:

30. E@k phuket96

674
    0
    0
    สวัสดีครับ ผมไปพังงาบ่อย ทักทายกันได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้