สอบถามเรื่องกระบองเกียร์+ด้ามเกียร์ 98 ครับ

การสนทนาใน 'Integra Inc.' เริ่มโดย <โกโก้_ศิษย์_กระต่าย>, 6 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากทราบว่ากระบองเกียร์กับด้ามเกียร์ ของ B18CR 96 กับ 98
    มันเหมือนกันหรือเปล่าครับ เพราะได้ยินว่ามันเหมือนเป็นควิกชิพในตัว
    เลยอยากรู้ว่าเป็นควิกชิพตั้งแต่ปี 96 หรือเปล่าครับ ขอบคุณคับ :D:D:D

1. AUTO ART

AUTO ART New Member Member

116
    2
    0
    เหมือนกัน ครับ เปน ควิก หน่อยๆ เหมือนกัน

2. yoshikidc2

yoshikidc2 New Member Member

9
    1
    0
    ช่ายคับ... ม่ายค่อย ควิกหรอก

3. xikFmpN

xikFmpN New Member Moderator

416
    16
    0
    เข้าใจว่าด้ามเกียร์อะเท่ากัน แต่กระบองเกียร์มันยาวกว่า ใครมีทั้งสองเอารูปมาประชันซิ

4. แล้วเอาไปใส่เครื่องD15bของสามประตูได้เปล่าเพื่อมันจะได้ฟิตขึ้นงะ ไม่รู้กระบองเกียร์เหมือนกันเปล่า.

ใส่ได้ครับ แต่ต้องเจียร์หูล่างออกหน่อยนึง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้