e30 driff

การสนทนาใน 'Siam Drifter' เริ่มโดย hubcap, 13 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hubcap

hubcap Guest

0
    0
    0
    พอดีตอนนี้อยากจะหาซื้อรถมาทำรถดริฟ ผมสนใจในรถ bmw e30 ตัว 2 ประตู ไม่รู้ว่าจะสามารถเอามาทำได้ดีขนาดไหน อยากจะถามผู้รู้ให้ความเห็นด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าด้วยนะครับ

2. kung 200 sx

kung 200 sx New Member Moderator

344
    10
    0
    ผมเองไม่ถนัดรถบีเอ็ม e30จิงๆครับไม่สามารถที่จะบอกได้เลยครับ แต่ผมเคยเห็นบทความหลายๆครั้งของพี่กี้ที่เป็นนักแข่งดริฟท์ในบ้านเราเป็นรถsilvia s15สีขาวอ่ะครับถ้ามีโอกาศได้ไปสนามแข่งดริฟท์ลองถามพี่เค้าก็ด้ายครับเรื่องบีเอ็มดับบิวe30อ่ะครับพี่เค้าใจดีครับตอบได้แน่นอนครับ ขอให้โชคดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้