1G-FE ยัดโบได้ไหม

การสนทนาใน 'Crazy G' เริ่มโดย Ea"RT"h, 2 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    1G-FE ยัดโบได้ไหม
    ใช้ของอะไรได้ ต้องเปลี่ยนอะไรไหม ราคาเท่าไร

ขอแบบละเอียดๆๆ

ขอบคุณครับ

2. Ea"RT"h

7,434
    191
    0
    เงียบเหงา

3. sak zx

sak zx New Member Member

47
    1
    0
    อยากยัดเหมือนกัน แต่ไอ้ระบบไฟนี่ไม่ถนัด
    ทำไม่ยากแต่คุณต้องลองวัดกำลังอัดจากเครื่องเดิมก่อน (เพราะผมก็ไม่มีข้อมูล)
    แล้วกะสเป็กเทอร์โบ แล้วมาลดประเก็น ที่เหลือจับค่าaf ดันน้ำมันอีกทีหนึ่ง
    ไม่มีไรแล้ว ปล.ถ้าอยากเอาแรงต้องปรับหลายอย่าง กลัวงบจะบานปลาย

4. Ea"RT"h

7,434
    191
    0
    ขอบคุณครับ

อยากได้แค่มันๆนิดหน่อยก็ำพอ

5. Ea"RT"h

7,434
    191
    0
    ขอบคุณครับ

อยากได้แค่มันๆนิดหน่อยก็ำพอ

6. juk-ku power

juk-ku power New Member VIP

282
    2
    0
    น่าจะหมดเยอะนะ หาเครื่อง จี โบมาวางเลยดีกว่ายังต่อยอดไปได้อีก
    พูดแล้วก้อคิดถึงเครื่องตัวเก่าจัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้