ขอถามหน่อยเกี่ยวกับA31

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย JFpiGleT, 1 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JFpiGleT

JFpiGleT New Member Member

2
    0
    0
    เอา A 31 มาวางเครื่องrotaryได้รึป่าว
    แล้วถ้าวาง UZ มีเกียร์ธรรมดารึป่าว

ช่วยตอบหน่อยนะเด๋วมาดู

มีโปรเจก :D:D

2. xxx2barxx

xxx2barxx New Member Member

14
    0
    0
    ได้คับ วางโรก็เห็นหลายคัน
    uz ไม่แน่จัยว่ามีธรรมดาป่าว เคยวางแต่ออโต้
    sr rb20 25 1j 2j เป็นทางที่สดวกกว่านะคับ

การจะวางเครื่องอยู่ที่จุดมุ่งหมายในการใช้
    ถ้าเอาแปลกก็โร หรื่อไม่ก็ 26(ตอนนี้26กะเซฟเป็นของแปลกไปแล้ว)
    ใช้งานวิ่งไกล ออกทางยาวตลอดประหยัดก็ uz ยืนยัน
    ทน อึด แรงง่าย ซ่อมง่าย ไปอู่ไหนก็ได้ ก็ jไป
    เอาไว้ขับคนเดียว ดริฟเล่น บาล๊านดีๆก็sr หนักแล้วอืด
    ตรงรุ่น ดันแปลงน้อย ช่างเก่งๆหายาก ก็ rb20-25 ..อันนี้เสียงหวานโคตร

คิดก่อนทำ

3. JFpiGleT

JFpiGleT New Member Member

2
    0
    0
    ขอบคุณครับ

เด๋วไปคิดอีกที

แต่จริงๆก็ชอบเสียงโรตารี

rbก็เสียงหวานดีครับ

ค่าใช้จ่าประมาณเท่าไหร่ครับพอรู้รึป่าว

ช่วงนี้กำลังหาข้อมูลอยู่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้