EG......ขอนแก่น

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย จักรพันธ์ ศรีประเสริฐ, 30 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    :D:D:D:D
    หาโอกาศกับกลุ่มกันนะครับ คนบ้านเฮา คนบ้านเดียยวกัน

1. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    เคยเรียนอยู่ขอนแก่น 5 ปี(นานมาแล้ว) เดี๋ยวนี้ไปติดต่องานก็มีแวะบ้างเรื่อยๆ(เที่ยวและค้างแรม)
    ไม่รู้แถวนู้นมีร้านของแต่งฯรถดี ๆ เซียงกงดี ๆ อยู่ละแวกไหนบ้างแนะนำหน่อย ผมผ่านไปเห็นอยู่ร้านนึงแถว ๆสี่แยกใกล้ร้านหนังสือ/โรงหนังปริ๊น ดูเข้าท่าแต่ไม่ได้จอดชม

2. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ดีเหมือนกันครับพบปะพูดคุยเรื่องต่างๆ
    ลองดูครับเห็นทุกวันศุกร์ประมาณสี่ทุ่มกว่ามีมาจอดเล่นอยู่ปั้มเจ็ทมิตรภาพ

3. ได้มา 2 ท่านแล้วครับ ( ดีใจจัง )บ้านอยู่ ร.8 บ่ครับนิ

4. Yukim

Yukim Member Member

338
    9
    18
    หวัด D ครับ ใช้ 3D แต่แวะมาทักทาย 4D ยังไงก็ EG คือกัน ไปหาลูกค้าบ้างบางครั้งครับ แต่บ้านอยู่ชุมแพเด้อ

5. Pakorn Rassamawee

Pakorn Rassamawee New Member Member

22
    0
    0
    หวัดดีครับ อยู่ขอนแก่นเหมือนกันครับ

6. ดีใจจังครับ มีหมู่แล้ว

7. #joe.#

#joe.# Member Member

219
    21
    18
    อยู่ อุบลครับ ไปขอนแก่นเสาร์แรกของเดือนครับ นานๆทีจะเอารถตัวเองไปครับ ส่วนมากไปกับกลุ่ม พี่ๆที่อุบลครับ

ปล.ไปสนามน้ำพองครับ

8. เจอกันครับ น้ำพองครับ

9. Yukim

Yukim Member Member

338
    9
    18
    ปีให่กลับบ้านแล้ว ดึใจจัง

10. ตอนนี้รถผมมันมีอาการแบบนี้ครับ เคยเปลี่ยนฝามาแล้ว 1 ครังเนื่องจากผุเครื่อง 1500คาร์บู+ออโต้ครับ มีน้ำหายทุกวันครับจอดไว้ไม่ขับน้ำหายเสยครับ 2 วันขับทีไม่เติมน้ำฮีตเลยแปลกจริงๆ แต่เติมน้ำเต็มทีวิ่งยาวเลยครับไม่หายไม่ร้อน ไม่มีน้ำหยดใต้รถด้วยเป็นไรหว่า น้ำมันเครื่องก็หายต้องคอยหยอดบ่อยๆควันขาวก็ไม่มี เวลาติดเครื่องเดินเบาฟาด 3 พันรอบเลยเวลาเปิดแอร์เหลือพันสองพอใส่เกียร์ D เหลือหกร้อยเกือบดับ ออกตัวต้องปิดแอร์ครับ ปวดเฮดจริงๆ...........รอท่านเทพอยู่นะครับบบบบขอบคุณครับ

11. kajounsak

kajounsak New Member Member

60
    1
    0
    เข้าร้าน เช็ค ดีกว่าครับ ถึงจะได้สบายใจ เวลาขับ ครับ ร้านใน ขอนแก่น ดีๆ มีเยอะ ครับ ไม่ว่าจะเป็น ร้าน เล็ก เซอร์วิส โดยช่างเล็ก เลยร้านแม็ก เงินดีการยาง ไป นิดหน่อย ร้านพี่เล็ก ทำดีราคาถูก ครับ รถผมให้พี่แกดูแลให้ตลอดครับ ลองดูนะครับ เวลาขับเราจะได้อุ่นใจ ไงครับ (เดี๋ยวพี่แกแนะนำยกเครื่องใหม่ แน่ ๆ ) ล้อเล่นครับ ลองแวะไปดู ครับ

12. อยู่ถนนไหนครับ.......ขอบคุณครับ

13. MOO - VTEC

2,228
    74
    0
    อาจจะปั้มน้ำซึมหรือไม่ก็มีที่รั่วแบบเล็กๆน้อยตามท่อน้ำต่างๆในเครื่องครับ
    ลองเช็คดูครับไม่ยากอย่างที่คิดครับ
    ถ้าจะเข้าอู่เช็คผมแนะนำอู่ T ออโต้เซอร์วิส ครับเขาทำฮอนด้าโดยตรงครับ
    รับลองจบแน่นอนครับ

14. vivinz

vivinz New Member Member

8
    1
    0
    อยู่ พวงเพชร 3 ครับ ^^

15. ขอบคุณครับทุกท่านอยู่ไหน ครับ T ออโต้ช๊อป

16. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    ดี ค๊ า บ บ . . .

ถึ ง ไ ม่ ไ ด้ ขั บ EG เ เ ต่ ใ ช่ H o n d A เ ห มื อ น ก า น น :D :D :D

ก ลั บ บ้ า น ที่ ข อ น เ เ ก่ น บ่ อ ย อ ยู่ เ ห มื อ น กั น . . . เ กื อ บ ทุ ก เ ดื อ น ไ ด้

17. ขับ3ปาตูมาเล่นด้วยค้าบพอดีอยู่สาคามค้าบ

18. MOO - VTEC

2,228
    74
    0
    ดีเลยครับจะได้มีเพื่อนคุยเยอะ
    ยังไงก็โทรหากันก็ได้นะครับ

19. ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ โอกาศดีดีนัดวันเจอกันนะครับ

20. 1 กพ.52 มีมีตติ้ง NV KHONKAEN ที่ริมบึงหนองโคตรตรงสวนสุขภาพตรงข้ามตลาดบ้านคำไฮครับ ขอเชิญทุกท่านนะครับ

21. THUM AC 89 MOVE

THUM AC 89 MOVE New Member Member

283
    5
    0
    โคราชแอบมาดูเด้ง!

โคราชแอบมาดูเด้ง!

22. :D:D:D:D

ไม่ต้องแอบคร้าบบบบ........ดูจะจะไปเล้ยยยยยยยย

:eek::eek::eek::eek:

23. สองค๊าบ

สองค๊าบ New Member Member

98
    0
    0
    อยู่ขอนแก่นเช่นกันคับ บนตึกคอม

24. อยู่ร้านไหนครับ ว่างๆจะแวะไปคุยด้วย

25. สองค๊าบ

98
    0
    0
    d plus คับยินดีต้อนรับ
    :D:D:D

26. หนุ่ยKK

หนุ่ยKK New Member Member

9
    0
    0
    อยู่น้ำพองครับแต่มาทำงานที่โคราชครับ ขับ EG 4D เหมือนกันครับ

27. D plus อยู่ชั้นไหนครับ มือถือหรือคอมพิวเตอร์ครับ ตอนนี้มือถือผมมันร้างครับยังไม่อยากซื้อใหม่

28. สองค๊าบ

98
    0
    0

29. ChuT-AE110

ChuT-AE110 New Member Member

574
    0
    0
    อยู่ขอกเเก่นบ้างเป็นบางเวลาครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้